Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 36 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 36 m2 225 triệu/m2
      Bành Văn Trân - Tân Bình một đời chủ - chưa qua đầu tư.Giá 8.1 tỉ, thỏa thuận.- 5 tầng, đẹp đẳng cấp như KS cao cấp.- ô tô vào nhà hoặc có thể đỗ cửa ngày...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường An Phú - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Mô tả chi tiết: 1/ đc: MT đường 12m, P. An Phú, Q. 2, Thành phố Hồ Chí Minh.2/ DT: 4x17m.3/ DT công nhận: 65,8m2.4/ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + (Phòng khách...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 260 m2, mặt tiền 10m tại Đường 12 - Quận 2, giá 31,2 tỷ

      31.2 tỷ 260 m2 120 triệu/m2
      - Vị trí tiếp nối với các đường Trần Não, Lương Định Của, Vành Đai Tây P. Bình An Q. 2.- Khu vực nhiều tiện ích như trường đại học, siêu thị, chợ.- DT:...
      Đường 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      MT Lê Trọng Tấn, P Sơn Kỳ, Tân Phú.DT: 3,65x18,5 vuông vắn. Sổ công nhận 60.3m2.Vị trí KD siêu đỉnh, gần ngã 3 Lê Trọng Tấn và Bờ Bao Tân Thắng. Đường...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 63 tỷ

      63 tỷ 90 m2 700 triệu/m2
      Bán nhà:ĐC: 101A Nguyễn Trãi, P. Bến Thành, Q1.Công nhận: 90  mét vuông;Ngang 4.05m, dài 20m, nở hậu 5.1m;Nhà 2 tầng: 1 trệt, lầu;Giá 63 tỉ - Còn thỏa...
      101A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      - Vị trí: MT đường Trường Chinh, đoạn này đẹp, gần với đường Hoàng Hoa Thám.- DT: 7.5x38m nở hậu 12m.- DT công nhận SHR: 259.8m2, chưa nhận đền bù.- Kết...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 86 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Đường Quốc lộ 1A, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 86 m2 51,17 triệu/m2
      Cần bán nhà phố QL 1A, gần chợ Bình Chánh, Đinh Đức Thiện.- Nhà 1 trệt - 1 lửng, MT gần 6m tiện KD buôn bán.- KDC đông đúc, KD sầm uất.- DT: 86 mét ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 135 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Đa Kao - Quận 1, giá 52 tỷ

      52 tỷ 135 m2 385,19 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm.call ngay 0903 089 *** Kim Ngọc (chuyên nghiệp tận tâm).Siêu phẩm Q. 1. sp hiếm ít khi xuất hiện.- DT: 7.5X18 m.- Hiện...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 370 m2, mặt tiền 9m tại Đường Song Hành 22 - Tân Xuân - Hóc Môn, giá 22 tỷ

      22 tỷ 370 m2 59,46 triệu/m2
      MT Song Hành, Tân Xuân - Hóc Môn.Bán quán coffee gần ngã tư Lê Thị Hà,ngã ba Bùi Môn, Chợ Đầu Mối HM.DT 9.4m x 40m, thổ cư 360m2.giá: 22 tỉ.Quán vị trí...
      Đường Song Hành 22, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 816 m2 tại Đường Trường Chinh - Quận 12, giá 50,6 tỷ

      50.6 tỷ 816 m2 62,01 triệu/m2
      Bán miếng đất tặng luôn nhà 1 trệt 1 lầu.Tổng DT: 816m2.Ngang 8,8 m x 78m (nở hậu 13m). Full thổ cư.Vị trí đẹp: 2 MT đường. Đường chính Trường Chinh, Q12....
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Man Thiện - Quận 9, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      - Chủ cần bán - giảm giá mạnh 12 tỉ xxx.ngôi nhà phố KD đường Man Thiện, Q9 - TP. Thủ Đức.DT: 100 mét vuông sử dụng gần 400 mét vuông.Kết cấu:...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 140 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 24 tỷ

      24 tỷ 140 m2 171,43 triệu/m2
      căn nhà phố Phố đi bộ Vạn Phúc City, Thủ Đức.Nằm ngay vị trí đắc địa thuận tiện KD đa ngành nghề, KD nhà hàng, showroom, hoặc công ty...- DT: 7x20m.- Kết...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 56 m2 219,65 triệu/m2
      MT Bàu Cát Tân Bình - vip Tân Bình - DT 4x14m2 - 4 tầng BTCT - tiện mở spa, phòng kháM.0903 390 ***- Kết cấu 1 trệt 3 lầu đúc, bếp, phòng khách, sân thượng...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Cần tiền trả nợ bán nhanh căn nhà phố đường Đất Thánh, Tân Bình, nhà đẹp KD mọi ngành nghề.DT: 3,85m nở hậu 3,95m; dài: 10.5m; 1 trệt 3 lầu, sân...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 88 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 88 m2 176,14 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Huỳnh Tấn Phát Phú Thuận Q. 7.Ngay ngã tư Nguyễn Thị Thập và Huỳnh Tấn Phát.DT: 4m x 22m.KC Trệt + 3 lầu. 7 phòng ngủ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 80 m2 237,5 triệu/m2
      chính chủ cần gấp căn nhà phố Nguyễn Gia Trí, P. 25 Bình Thạnh.DT 4 x 20m CN 80 mét vuông.Kết cấu khu vực đc phép xây 5 tầng.Vị trí rất đẹp MT đường...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 75 m2 tại Đường Đề Thám - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 42 tỷ

      42 tỷ 75 m2 560 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Đề Thám P.  phòng ngủL Q. 1.Vị trí siêu đắc địa, ngay khu phố Tây Bùi Viện, gần các siêu dự án trung tâm HCM, KD sầm uất, tấp...
      Đường Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 36 tỷ

      36 tỷ 80 m2 450 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Bỉnh Khiêm, Q. 1 vị trí đa thương mại.DT: 4x20m kết cấu hầm 4 tầng.Khai thác: 840 tr/năm.Khu vực văn phòng và sang trọng chỉ căn...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!