Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 57 m2 69,3 triệu/m2
      Bán nhà Phước Hải cách công viên 20m.- DT 57 mét vuông ngang 5.15m nở hậu 6.5m.- Nhà 1 trệt 1 lửng với 2 PN rộng có  phòng vệ sinh trong.-...
      Đường A3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà An Phú 17, nhà lầu, trệt xây dựng kiên cố, vị trí đường lớn gần chợ KD buôn bán sầm uất.
      Đường An Phú 17, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhà 3 tầng mới đẹp - MT đường Cách Mạng Tháng Tám, Đà Nẵng.Vị trí đắc địa, MT đường Cách Mạng Tháng Tám, gần đối diện BV Tâm Trí Đà Nẵng và thuận lợi di...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà phố đường Hoà Hưng - Q. 10, nhà một đời chủ.Khu vực sầm uất, đông đúc, KD mọi ngành nghề.DT: Ngang 5,3m dài 19m; 2 lầu.Sang...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 108 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Ngô Quyền.Nhà 3 tầng. Có 1 tầng hầm. 3 PN 4 WC. Nhà có WC trong PN. Dt: 108 m2 ngang 5 m nở hậu 5,2 m. Có sân để oto. Đường chính 33 m lề...
      Đường Ngô Quyền, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 25 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 25 m2 148 triệu/m2
      DT: 3.26 x 8- Kết cấu 2 lầu,tổng 2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh, tặng toàn bộ nội thất cho chủ sau.- Nhà mới ở ngay,hẻm xe hơi thẳng 1 trục cách...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Đất Ngộp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 300 m2 tại Đường Võ Nghĩa - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 300 m2 116,67 triệu/m2
      Bán đất tặng villa cao cấp 3 tầng đường Võ Nghĩa, cách biển 50m.------ Vị trí: Đường Võ Nghĩa, cách biển Mỹ Khê 50m.- DT: 12x25m.- Nhà căn biệt thự 3...
      Đường Võ Nghĩa, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Tấn Mới, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      Cần tiền gấp, bán đất tặng nhà gác lửng - MT Trần Tấn Mới - Hải Châu - Đà Nẵng.DT: 80 mét vuông (4,5x18m).Hướng: hướng Đông Bắc.Đường 5m5, vỉa 3m.Vị...
      Đường Trần Tấn Mới, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 93 m2 107,53 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT KD.- Nhà 5 tầng: 1 trệt 1 lửng + 3 lầu + sân thượng.- Gồm 1 kiot đang cho thuê KD, 1 Bán Hầm làm nhà để xe oto, 6 PN, 6 WC + sân thượng.-...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 105 m2 tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn nhà phố đường Hoà Hưng, Q. 10.DT: Ngang 5,5 dài 20m; nhà đẹp; 1 trệt 1 lầu.Gần Chợ, Siêu thị, trường học Tiện KD mọi ngành nghề.
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 82 m2 tại Xã Hưng Định - Thuận An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 82 m2 30,49 triệu/m2
      Bán nhà c4 MT Hưng Định 14, Thuận An, BD, gần khu du lịch Cầu Ngang, CMT8 vào 1 sẹc, thông tứ hướng, đường xe tải, gần trường học cấp 2, cách uỷ ban P....
      Đường Hưng Định 14, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 115 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lợi - Bến Nghé - Quận 1, giá 80 tỷ

      80 tỷ 115 m2 695,66 triệu/m2
      Bán nhà phố siêu vị trí ngay Phố Đi Bộ đường Lê Lợi trung tâm Q. 1.DT vuông vắn 115  mét vuông.Kết cấu 4 tầng nhà 2 MT trước & sau thông thoáng.pháp...
      Đường Lê Lợi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 210 m2 tại Đường Minh Mạng - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 210 m2
      Gia đình tôi cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng có 1 mặt bằng đang KD coffee trục đường 11.5m và lề mỗi bên 5m.- DT đất: 210m2 ngang 8m.- Nhà 3 tầng full công...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ Sở Hữu Ngay ngôi nhà phố SUNCASA - Ngay Trung Tâm Vsip 2 Bình Dương DT sàn lên đến 157 mét vuông : 2-3P.Ngủ, 3WB, 1 P.Khách, 1 P.Bếp, 1...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Huy Tự, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 72 m2 42,37 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT Nguyễn Huy Tự - Hòa Minh, ven biển chưa bằng giá đấtDt 70mTây Nam Giá chốt 3 tỉ080 tlL/H: 0904 737 *** để xem đất
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Số 1 - Bình Tân, giá 11 tỷ

      11 tỷ 72 m2 152,78 triệu/m2
      - MT đường Số 1 Nối - An Dương Vương - Lý Chiêu Hoàng Q. 6.- DT: 72m2, 4*18m.- Kết cấu: 4 tầng, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, sân thượng.- căn ...
      Đường Số 1, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 285 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 37 tỷ

      37 tỷ 285 m2 129,83 triệu/m2
      Bán tòa hotel mô hình Boutique khu vực biển Mỹ Khê, gần đường Võ Văn Kiệt.----- DT đất: 285m2 ngang gần 14m nở hậu.- DT sàn: Gần 800m2.- Thiết kế đẹp, hiện...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 85 m2 65,65 triệu/m2
      Bán nhà: 3 Tầng MT Hoà Phú 18 Đà Nẳng.DT đất: 85m2.diện tích sử dụng: 285m2.Ngang 5m.Hướng: hướng Tây Nam.Công Năng: 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ...
      Hoà Phú 18, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!