Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đô Lương - Nha Trang, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng MT Đô Lương TTTP Nha Trang, đoạn gần Ngô Gia Tự. 87.4m2 4.7 tỉ.Vị trí nằm trên đường Đô Lương cách Ngô Gia Tự 50m.Nhà 3 tầng, gồm 1 tầng chủ...
      Đường Đô Lương, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 18m tại Đường A6, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường khu VCN Phước Hải, thấp nhất thị trường - hạ chỉ còn 6.7 tỉ.- DT: 72 mét vuông (ôm MT 18m).- Nhà 3 tầng 1 tum, 3 P. Ngủ, 4...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 208 m2 tại Đường Bùi Văn Hòa - Trảng Dài - Biên Hòa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 208 m2 74,52 triệu/m2
      Hạ giá 3,5 tỉ bán ngay.Bán nhà phố KD đường Bùi Văn Hoà Biên Hoà Đồng Nai.- DT 5,2 x 40m, nở hậu 5,4m.- Nhà gồm 1 tầng hầm. 1 tầng một trống suất để KD...
      Đường Bùi Văn Hòa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 60 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 60 m2 44,17 triệu/m2
      Giảm giá bán gấp chỉ 2tỉ650.Cần bán nhà 3 tầng 2 MT Thái Thông - Vĩnh Thái - TP Nha Trang.- DT: 60m2 - diện tích sử dụng: 150m2. Đường ôtô rộng 4m.- Nhà...
      Đường Thái Thông, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu sau trường Lương Thế Vinh đường oto 4m. Vĩnh Thạnh - Nha Trang.Dt: 84,7m2 full thổ cư (ngang 5m).Hướng: hướng Tây Bắc.pháp lí: sổ ...
      Đường Gò Ngựa, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phước Tường - Nha Trang, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 97 m2 42,27 triệu/m2
      bán gấp chỉ 4,1 tỉ.Bán nhà 4 tầng Phước Tường, Phước Long, Nha Trang.+ Căn lô góc, 1 mặt đường Phước Tường, 1 đường hẻm rộng 3m và bên hông rộng 2m thoáng...
      Đường Phước Tường, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 0 m2
      Nhà nằm tại MT Lê Hồng Phong, hình dáng cân đối, khu vực cư dân đông đúc, giao thông đi lại thuận lợi, có lợi thế KD buôn bán, môi trường an ninh đảm bảo.
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bà Triệu - Hội An, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Đầu tư tuyệt vời tại trung tâm Hội An - Toà chung cư mới 2023, 100 phần trăm có logia!Bạn muốn đầu tư vào BĐS với dòng tiền ổn định hàng tháng trên...
      Phố Bà Triệu, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Minh An - Hội An - Quảng Nam, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Bán Homestay đường La Hối trung tâm phố cổ Hội An.DT đất ở 142,6m2 gồm 4 tầng 9 PN và 12  nhà vệ sinh, có thang máy và đầy đủ trang thiết bị hiện đại...
      Đường La Hối, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 100 m2, hướng Nam tại Xã Tân Thượng - Di Linh - Lâm Đồng, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Cần bán nhà vừa xây, chắc chắn, ngay trung tâm xã Tân thượng.huyện Di Linh tỉnh Lâm Đồng,Nhà có 2 PN, một tolet, một phòng khách, một bếp ăn. Đã có điện, ...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Tân Thượng, Di Linh, Lâm Đồng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 2 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Cẩm Châu - Hội An - Quảng Nam, giá 129 tỷ

      129 tỷ 2 m2 64500 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM : SẬP HẦM villa hotel 4* Tp. Hội Anmở bán Tổ Hợp hotel & Villa Trung Tâm phố Cổ Hội An. ( hai MT đường 11m và 7m5) Thuộc Cẩm Châu, TP Hội...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 90 m2 tại Xã Phú Chánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu, DT 5x18, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, PK, bếp, sân thượng.Sát trường học cấp 1, 2.KDC đông đúc thuận tiện KD.Giá...
      Đường 742, Xã Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 135 m2 28,89 triệu/m2
      Vị trí thông thoáng, buôn bán nhỏ, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường D3, khu dân cư An Phú, P. An Phú, TP. Dĩ An, Bình Dương.- sổ hồng, hỗ trợ sang...
      Dự án KDC An Phú, Đường D3, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 386 m2, mặt tiền 22m tại Đường Lê Thị Trung - Thuận An, giá 13 tỷ

      13 tỷ 386 m2 33,68 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh nhà phố đường Lê Thị Trung thuộc An Phú Tp Thuận An.Nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu kèm 24 phòng trọ đã hoàn công.DT 386 mét vuông...
      Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 243 m2 tại Đường 30/4 - Phú Hòa - Thủ Dầu Một, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 243 m2 92,6 triệu/m2
      Bán.! Đất vị trí đẹp nhất TP Thủ Dầu Một.Khu lõi trung tâm.. Ngay tòa Becamex...Vị trí đắc địa bậc nhất TP Thủ Dầu Một.DT 6.8 x 37m đất SHR thổ cư...
      Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 149 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thuận An, giá 7 tỷ

      7 tỷ 149 m2 46,98 triệu/m2
      Vị trí ngay trung tâm chợ 434, KD sầm uất, đang cho thuê 17 tr/tháng, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường 434B, chợ 434, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình...
      Đường 434, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Quang Đạo, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 90 m2 114,45 triệu/m2
      Phố Lê Quang Đạo thuộc P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, khu trung tâm du lịch. Phố kết nối với Nguyễn Văn Thoại, Đỗ Bá, Phan Tứ.+ Nhà xây đơn giản, bán đất tặng...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Nguyễn Xiển - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      "- Vị trí: Đường Nguyễn Xiển, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn , Đà Nẵng- MT đường Nguyễn Xiển - Đường 7m5 , vỉa hè 4,5m, hướng ĐB- DT đất : 105,6 mét ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!