Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Châu Ký - Cẩm Lệ, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 100 m2 44,5 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông (5x20m) và thiết kế hiện đại thoáng mê lệch 4 tầng.MT rộng: Nhà có MT đường 7m5,Hướng Đông tứ trạch.Thiết kế:Tầng 1 với không gian...
      Đường Hoàng Châu Ký, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Bích Liên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 89 m2 38,21 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Dương Bích Liên, Liên Chiểu.- DT 89 mét vuông ngang 5m.- nhà c4, lửng tiện xây mới.- Đường 5,5m Đông Bắc.- Gần chợ Phú...
      Đường Dương Bích Liên, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 86 m2 63,96 triệu/m2
      - Khu vực dân trí cao, gần trường đại học Ngoại Ngữ, Kiến Trúc... Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.- Với DT 86 mét vuông, ngang 4m5, công...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 4 tầng, 211 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hải Châu, giá 61 tỷ

      61 tỷ 211 m2 289,1 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 2 MT đường Nguyễn Văn Linh, TP Đà Nẵng.DT: 211 mét vuông, chiều ngang 9m.Hiện đang cho thuê, có thu nhập ổn định 120 tr/tháng.Tọa lạc...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 120 m2 tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn, giá 17 tỷ

      17 tỷ 120 m2 141,67 triệu/m2
      Sun Group: chào bán nhà 7 tầng - 100 phần trăm bìa đỏ có sẵn ngay trung tâm TP Đà Nẵng.căn nhà phố (Townhouse) - The Cosmo tọa lạc trên quỹ đất...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Bích Liên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà c4 gác lửng đường Dương Bích Liên, P Hòa Minh, Q Liên Chiểu.- DT: 5x18m= 90 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường...
      Đường Dương Bích Liên, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 53 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Thanh Long - Hải Châu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 53 m2 113,21 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Thanh Long, Đà Nẵng. Đông Nam. Nhà mới đẹp vô ở ngay nội thất có sẵn. Giá có thỏa thuận.
      Đường Thanh Long, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Nhơn - Sơn Trà, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 70 m2 107,15 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà An Nhơn 6, tuyến phố văn minh, đời sống cao. Nhà ngay Phạm Văn Đồng, ra Biển 1 ph, ngập tràn tiện ích.+ Nhà đẹp xuất sắc, trước cho khách...
      Đường An Nhơn 6, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài bán siêu rẻ ngôi nhà MT Mỹ Đa Đông. Khu vực trung tâm P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.+ Nhà thuộc khu dân trí cao, đầy đủ tiện...
      Đường Mỹ Đa Đông, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Dữ - Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà trọ sang, xịn, mịn.- Vị trí: Nguyễn Đức Thiệu - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.- DT: 100m2 (5x20m). Kẹp cống.- Nhà trọ 3,5 tầng. Thu nhập...
      Đường Nguyễn Đức Thiệu, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Lý Tự Trọng - Hải Châu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 30 m2 160 triệu/m2
      Nhà 4 tầng MT Lý Tự Trọng. Sát đường Bạch Đằng. Nôi thất đẹp - sang xịn mịn.DT 30 mét vuông ngang 3.5 m.Hướng Nam.T1: Khách bếp.T2: Ngủ +...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 147 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đống Đa - Hải Châu, giá 21 tỷ

      21 tỷ 147 m2 142,86 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 3 tầng đường Đống Đa đoạn ngay ngã tư Lý Tự Trọng và Đống Đa Q. Hải Châu TP Đà Nẵng.- DT 147 mét vuông (ngang 6m5 dài 22m).- Đông ...
      Đường Đống Đa, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lộc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán đất tặng Nhà Gác Đúc Đường Lộc Ninh - Q Ngũ Hành Sơn - Tp Đà Nẵng .- DT : 100m , hướng chính hướng Tây Bắc- Đường 7.5m lề 3.5m + Công năng : - Gồm...
      Đường Lộc Ninh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng tại Đường Nguyễn Xuân Khoát - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 0 m2
      Bán lỗ toà căn hộ chung cư - sẵn dòng thu 5 phần trăm.- Đường Nguyễn Xuân Khoát.- Khu Phạm Văn Đồng - Song song Dương Đình Nghệ.- Diịn tích đất...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 214 m2, mặt tiền 13m tại Đường Hải Phòng - Thanh Khê, giá 38 tỷ

      38 tỷ 214 m2 177,58 triệu/m2
      - DT đất 214m2, MT ngang 13m.- Vị trí: Toà nhà nằm trên MT đường Hải Phòng khu vực KD sầm uất Q. Thanh Khê.- Toà nhà thiết kế 5 tầng đã hoàn công.- Tổng có...
      Đường Hải Phòng, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m , giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      Ông anh qua nước ngoài định cư với con gái. Nhượng lại block 5 tầng.Vị trí: Nằm kề góc MT đường Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu, Đà nẵng.Kẹp hông 3m trống, thuận...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 108 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 108 m2 152,78 triệu/m2
      Cần bán gấp toà căn hộ chung cư giá rẻ đường Dương Đình Nghệ ngay khu phố Hàn Quốc Q. Sơn Trà tp Đà NẵngVị trí - nằm cách biển chỉ có 200m- ngay khu phố...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 90 m2, hướng Tây tại Đường Dương Quảng Hàm - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng đường Dương Quảng Hàm - Khuê Trung - Cẩm Lệ.- DT: 4.5x20=90m2.- Nhà gồm 3 tầng thiết kế hiện đại, gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!