Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bình Hòa - Cẩm Lệ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhà 2 tầng Bình Hoà 4 - P Khuê Trung - Q. Cẩm Lệ - Tp Đà Nẵng.- DT: 100m2, hướng chính hướng Đông Bắc.+ Công năng:- 3  phòng ngủ,...
      Đường Bình Hòa 4, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 80 m2 66,88 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đẳng cấp khu Đảo 2 Hòa Xuân, Đà Nẵng.- Thiết kế phong cách Hàn Quốc, có hồ bơi trong nhà, sân thượng, không gian nghỉ mát chill.- Vị trí ngay...
      Đường Nguyễn Mỹ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Chí Kiên - Liên Chiểu, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      Giá nhà hiện tại có thỏa thuận cho NĐT thiện chí.Khu vực rất ít nhà bán và giá ổn định, giữ TS tốt và cách biển chỉ vài bước chân.+ Gần nhà phố thương ...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường 351 - An Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 50 m2 86 triệu/m2
      - Nhà lô góc mặt đường chính 351, mặt bên cạnh đường thông 5m, oto đỗ thoải mái, KD buôn bán sầm uất tấp nập, hướng Tây và Bắc, vị trí vô cùng đắc địa để KD...
      Đường 351, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thủy Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Em Nguyên cần bán nhà 3 tầng 2 mặt thoáng gần cổng ngay chân cầu Nguyễn Trãi chuẩn bị khởi công năm 2024DT nhà 75m2, 2 mặt thoáng trước sauĐường 12m, an...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 168 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 168 m2 19,65 triệu/m2
      Tiếp tục giảm giá chỉ còn 3 tỉ 300 tr thỏa thuận.- Chủ gửi bán nhà phố nhựa Nguyễn Thị Thọ 12m.Toạ lạc KV4 thị trấn Đức Hoà.Nhà 1 trệt 1 lầu Đông Nam SHR...
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Hùng Vương - 6 - Tân An - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      ngôi nhà phố nằm ngay trung tâm P. 6 TP Tân An Long An.Sở hữu ngay chỉ 699tr (TT 20 phần trăm) còn lại góp không LS 24 - 36 tháng.Nhà 1 trệt 2 lầu...
      Dự án Lavilla Green City, Đường Hùng Vương, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 8m tại Đức Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Ấp Mới 1, xã Mỹ Hạnh Nam, huyện Đức Hoà, tỉnh Long An.Giá thu hồi vốn 1ty850 còn bớt lộc. Bao hết giấy tờ sang tên.Nhà 3 PN, 2 WC. Nhà đầy...
      Đường Ấp Mới 1, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 70 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Chơn Thành, giá 600 triệu

      600 triệu 70 m2 8,58 triệu/m2
      Mong muốn có một căn nhà nhỏ, sáng đi làm, chiều về vui thú cùng gia đình vợ con trong một KDC an toàn, sạch sẽ.Một nơi sáng có thể chạy thể dục ở công...
      Dự án KĐT Phúc Hưng Golden, Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 30m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      Nhà 3 lầu mới đẹp, MT Đồng Khởi gần ngã 4 Tân Phong chỉ 7,3 tỉ.+ Vị trí: Gần ngã 4 Tân Phong, gần cầu Đồng Khởi, lưu lượng người qua lại đông đúc, KD nhộn...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 120 m2 120,84 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm có:Chủ chuyển đổi KD cần bán gấp ngôi nhà 4 tầng 1 tum mới 100 phần trăm.MT Thích Quảng Đức khu đô thị Lê Hồng Phong 1 Trung Tâm...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường 1 - Nha Trang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia, Nha Trang. Chỉ 4,8 tỉ.DT 100m2 ngang 5m hướng Đông.Nhà 3 tầng có 3 phòng ngủ, phòng thờ, bếp, khách,...
      Dự án Mỹ Gia, Đường 1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường A1, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 108 m2 90,75 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 4 tầng mặt đường A1 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, cạnh căn hộ chung cư CT9 chỉ 9,8 tỉ.- DT đất: 108 mét vuông (ngang 6m) - DT sàn:...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Trào - Nha Trang, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 64 m2 68,75 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 1 tum, mặt Đường Tân Trào, Vĩnh Nguyên - Nha Trang.+ Nhà 3 tầng 1 tum nằm trong KDC đối diện khu đô thị Mipeco.+ DT 64m2 ngang 4m. Đông ...
      Đường Tân Trào, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 150 m2, hướng Nam tại Phường Vĩnh Thọ - Nha Trang, giá 47 tỷ

      47 tỷ 150 m2 313,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà toạ lạc tại đường Cù Huân, con đường bờ kè ôm trọn view biển và cầu Trần Phú trung tâm TP Nha Trang.+ DT: 150 mét vuông (15mx10m).+...
      Đường Cù Huân, Phường Vĩnh Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 129 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 25 tỷ

      25 tỷ 129 m2 193,8 triệu/m2
      Bán nhà đất MT Nguyễn Thị Minh Khai rẻ nhất thị trường ngay nhà hàng Ngọc Trai.- DT: 129m2 (ngang 6.5m).- Đường rộng 20m, đi thẳng ra biển, cách biển 700m,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chi Lăng - Nha Trang, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 99 m2 95,96 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ngay trung tâm rẻ nhất thị trường, MT đường Chi Lăng - Phước Tân.- DT: 99 mét vuông (ngang 5m).- Đường rộng 13m, Tây Bắc.- Nhà 1 trệt...
      Đường Chi Lăng, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 197 m2, mặt tiền 12m tại Phố Nguyễn Thiện Thuật, giá 53,19 tỷ

      53.19 tỷ 197 m2 270 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Nguyễn Thiện Thuật khu phố Tây giá sập sàn, MT rộng - chỉ 270tr/ mét vuông.- DT: 197 mét vuông (ngang 12m).- Đường rộng 20m, hẻm...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!