Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m , giá 18 tỷ

      18 tỷ 103 m2 174,76 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà khu căn biệt thự Hồng Long, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 5 x 20m nở hậu 5.2m, công nhận: 103m2.- Hiện trạng: Trệt 4 lầu, có thu nhập ổn định...
      Đường Huỳnh Lan Khanh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 48 m2, hướng Nam tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 19,3 tỷ

      19.3 tỷ 48 m2 402,09 triệu/m2
      - chính chủ dể thương, thiện chí bán, ngay tòa nhà ETown, khu văn phòng, thuận tiện KD.- diện tích sử dụng: 150m2.- Kết cấu: 4 tầng.- giá: 19,3tỉ.- số ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 142 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đào Duy Anh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 142 m2 232,4 triệu/m2
      MT độc nhất lô góc Đào Duy Anh ngang 9m 142m2 TN 1.2 tỉ ngay khu vip Phú Nhuận 33 tỉ.Hàng độc lạ không có căn thứ 2!LH: 0902 675 *** Hồng Loan nhà đẹp (uy...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 205 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 205 m2 165,86 triệu/m2
      Bán đất tặng căn biệt thự 350 mét vuông ngang 16m, MT đường số Trung tâm Q. 7 chỉ hơn 34 tỉ còn TL.L/H Ms Anh 0931 347 *** hỗ trợ pháp lí đàm phán...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 142 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 62 tỷ

      62 tỷ 142 m2 436,62 triệu/m2
      Cần bán nhà MT Võ Văn Tần - Cao Thắng, P.5, Q.3 DTKV: 7x20m CN: 142m2 CTXD: hầm 7 tầng giá 62 tỉVị trí: đoạn đẹp nhất đường, lề đường rộng ngay trung tâm Q....
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 19 tỷ

      19 tỷ 80 m2 237,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố Cao Đức Lân, 4 tầng, P. An Phú, Q. 2, nay là TP Thủ Đức.1/ Vị trí: căn nhà phố Cao Đức Lân, KĐT An Phú An Khánh, P. An...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 88 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 13 tỷ

      13 tỷ 88 m2 147,73 triệu/m2
      Hot... bán ngay đi định cư, chốt nhanh giá 13tỉ.4x22m, 4 tầng 13 tỉ, TN 40tr/tháng.+ Bán căn nhà phố Huỳnh Tấn Phát Phú Thuận Q. 7.Ngay ngã tư Nguyễn...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 104 m2 tại Đường Lữ Gia - 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      - Bán ngôi nhà phố 7 Lữ Gia, P. 15, Q. 11.- DT: 8x13m.- Kết cấu: 1Tr, 2 Lầu.- ngôi nhà phố đang cho thuê giá cao, thuận tiện KD mua bán mọi ngành nghề.-...
      7 Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 144 m2 tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 144 m2 277,78 triệu/m2
      MT khu sân bay - ngang 6m bề thế - nhà hiếm bán.DT: 6x24m - 3 tầng 6 phòng ngủ.Xung quanh toàn cao ốc, văn phòng, hotel,... Tiện cho thuê văn phòng,...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Bán nhà MTKD Tây Thạnh, 40 mét vuông, 3 lầu, giá chỉ hơn 3 tỉ.- Hàng hiếm Tân Phú, MT KD đa ngành nghề, gần chợ, trường học cấp 1,2,3, ở và KD tốt...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 72 m2 tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 72 m2 256,95 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Hoa, P. 2, Phú Nhuận:1. DT: 4 x 18m.2. Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu.3. Giá: 18,5 tỉ còn thỏa thuận.liên lạc: Gia Khởi 0944 174...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 13 tỷ

      13 tỷ 88 m2 147,73 triệu/m2
      Hot... bán nhanh, đi định cư chốt nhanh giá 13 tỉ.+ Bán căn nhà phố Huỳnh Tấn Phát Phú Thuận Q. 7.Ngay ngã tư Nguyễn Thị Thập và Huỳnh Tấn Phát.+ DT: 4m...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Thị Hai - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Giảm giá sập sàn.Giảm hẳn 1.2 tỉ bán nhanh trong tuần.ngôi nhà phố đường Huỳnh Thị Hai, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12.Ngay chợ hạt điều.Vị trí đẹp. Mua bán KD...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Trịnh Khắc Lập - Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Bán toà nhà phòng trọ cao cấp, MT đường Trịnh Khắc Lập, p. Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức.DT đất: 220.7m2 (ngang 7.5m * nở hậu 11.5m - dài 21m2).Xây dựng hầm -...
      Đường Trịnh Khắc Lập, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 72 m2 tại Đường Hoàng Phan Thái, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      + Siêu phẩm nhà sổ riêng lầu trệt sân ô tô ngay đường Hoàng Phan Thái, xã Bình Chánh.+ Dt: 72 mét vuông (4x18). Thổ cư, bản thiết kế và GPXD đầy đủ....
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 64 m2 tại Đường Hoa Sứ - 7 - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 64 m2 289,07 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu Phan Xích Long - cụm đường Hoa, P. 7, Phú Nhuận:1. DT: 4 x 16m.2. Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng có thang máy (5 PN + 6 phòng ...
      Đường Hoa Sứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 126 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 55 tỷ

      55 tỷ 126 m2 436,51 triệu/m2
      Hàng hot giá rẻ! Siêu phẩm hiếm nhà bán MT Võ Văn Tần (2 chiều), P5, Q3. DT: 7x18m, 4 lầu, 55 tỉ.- DT: 7x18m vuông vắn.- Công nhận: 126 mét vuông.-...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 180 m2 119,45 triệu/m2
      Mô tả:+ ngôi nhà phố ngang 8m hiếm có trong khu vực.+ 4 lầu, đang KD căn hộ chung cư dịch vụ, mặt bằng trước đây cho thuê 30tr/tháng KD trái cây. Doanh...
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!