Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 169 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 169 m2 79,89 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 MT Nguyễn Ái Quốc, Biên Hoà.- DT: 169 mét vuông (4 x 31, nở hậu 8m).- Trên đất có nhà c4 còn cứng cáp, gia đình đang sử dụng.-...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Trung Dũng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng tại Phố Nguyễn Siêu - 7 - Đà Lạt, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      - Sổ riêng xây dựng 96,04  mét vuông- Hướng: TB- Nhà gồm 5 PN (WC riêng từng phòng, tất cả các phòng đều có cửa sổ thoáng), 6 WC, 1 phòng thờ, sân...
      Phố Nguyễn Siêu, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 200 m2, hướng Đông - Nam tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      DT: 10 x 20m.Kết cấu: Mặt bằng KD lớn, Sân thượng rộng có thể làm vườn, 3 PN, 1 phòng khách, 1 phòng ngay mặt bằng KD. Có hồ cá Coi phong thuỷ.Tặng một số...
      Dự án KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thụ - Nha Trang, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 37 m2 145,95 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố đường Hoàng Văn Thụ, TP. Nha Trang cư dân đông đúc an ninh.- Nằm ngay MT KD buôn bán nhộn nhịp. Xung quanh là các tòa nhà lớn, các NH...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 164 m2, mặt tiền 11m tại Đường Ngô Thì Sỹ - Đà Lạt, giá 10 tỷ

      10 tỷ 164 m2 60,98 triệu/m2
      DT đất: 164m (11,6m*15,7m) đất ở đô thịKết cấu: 1 trệt, 1 lầu. Gồm: phòng khách, bếp, 5 PN, 4 toilet, sân đậu otopháp lí: sổ hồng chính chủ đã hoàn...
      Đường Ngô Thì Sỹ, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      + Nhà đang cho thuê KD Spa 50 tr/tháng.+ MT đường rộng 30m.+ Nằm cạnh công viên Biển, nơi thường xuyên tổ chức các event lớn, Hội chợ thương mại phục vụ...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Phường Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng ô góc 2 MT ở khu đô thị Tuấn Thành, P. Hà Khánh, Hạ Long!DT: 100m2, MT: 5m. Hướng: hướng Tây Bắc và hướng Đông Bắc.Ô Góc Vườn Hoa, Đối...
      Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà phố 80 m2 tại Đường Trần Phú - Minh An - Hội An - Quảng Nam, giá 37 tỷ

      37 tỷ 80 m2 462,5 triệu/m2
      Góc 2 MT Trần Phú - 80 mét vuông - 37 tỉ cần bán nhanh chủ đi nước ngoài.Ngang 6 nở hậu.gọi ngay Minh Thuý.
      Đường Trần Phú, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 115 m2 tại Đường Yên Hòa - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 115 m2 252,18 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất đấu giá vị trí VIP đường Nguyễn Hoàng, Lê Đức Thọ.- DT 115m2, MT 7,5m, đường oto tải chạy qua, vỉa hè rộng 3m.- Khu vực hiếm người...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Thị Khắp - Dĩ An, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 68 m2 67,65 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà 1 trệt 2 lầu đã hoàn thiện, sổ hồng riêng hoàn công.KĐT sầm uất, an ninh, dân trí cao...Tiện KD đa nghành nghề.Nhà mới...
      Dự án Royal Town Dĩ An, Đường Nguyễn Thị Khắp, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Nha Trang, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 62 m2 148,39 triệu/m2
      * Bán căn nhà phố đường Nguyễn Bỉnh Khiêm ngay trung tâm khu Phố Tây TP Nha Trang, Cách Biển chỉ 500m, gần Chợ Đầm, ủy ban nhân dân Tỉnh Khánh Hòa. Vị...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Hùng Vương - Nha Trang, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Cần bán hotel 2* view biển Trần Phú, Nha Trang.Đường hiện trạng 6 - 7m kết nối trực tiếp với đường Hùng Vương (Con đường vàng của TP Nha Trang).- Cách bãi...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 230 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Phúc Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 230 m2
      Lô góc trục chính KD đường 42m trung tâm thành phố mới Phúc Yên.DT: 230 mét vuông xây thô hoàn thiện mặt ngoài.Nằm trên trục KD Nguyễn Tất Thành...
      Dự án Khu đô thị Nam Phúc Yên, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Nam Viêm, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 132 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Khắc Khoan, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 132 m2 59,1 triệu/m2
      * Kẹt tiền cần bán 1 vài ngôi nhà chính chủ giá mềm ngay khu bàn cờ trung tâm thành phố Nha Trang, gần chợ, trường học, BV. Ngay MT các trục đường...
      Đường Phùng Khắc Khoan, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 157 m2 tại Đường Bạch Đằng - Minh An - Hội An - Quảng Nam, giá 110 tỷ

      110 tỷ 157 m2 700,64 triệu/m2
      Chú Túc định cư bán ngay nhà cổ đắc địa top 3 căn đẹp nhất Hội An hai mặt Bạch Đằng view sông 157 mét vuông.Hai MT trước và sau.Ngang 5m.Cách chùa...
      Đường Bạch Đằng, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Phường Quang Trung, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần chuyển đổi lên TP Hà Nội nên nhượng lại ngôi nhà mặt phố. Mua nhà xong có thể cho thuê tháng 15tr để KD. Khu vực KD sầm uất, lượng khách ổn...
      Dự án Petro Thăng Long, Đường Bùi Thị Xuân, Phường Quang Trung, Thái Bình, Thái Bình

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lâm - Vĩnh Yên, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 118 m2 40,68 triệu/m2
      DT 118m2, MT 4.5m, có 2 đường trước và sau, đường quy hoạch 19.5m và một đường trục chính của KDC, Đông Bắc và hướng Tây Nam.Nhà có 5 PN khép kín, nội...
      Đường Mậu Lâm, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5 tầng thiết kế hiện đại MT đường số 4 (Thích Quảng Đức) khu đô thị Hà Quang 2 Nha Trang(có thang máy).Nhà kiểu chung cư cao cấp có 4 phòng lớn...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!