Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường Hồ Văn Tư - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Giá siêu tốt đầu tư căn nhà phố Đường Hồ Văn Tư P. Trường Thọ.Vị trí trung tâm tiện ích xung quanh.KD tất cả ngành nghề.Cho thuê KD tầng một 10tr/tháng -...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 115 tỷ

      115 tỷ 1 m2 115000 triệu/m2
      1392m2 đất ở tại đô thị.Tọa tại MT đường Thống Nhất, P. 11, Q. Gò Vấp.* giá: 115 tỉ.liên lạc 0938 995 *** gặp Mạnh Xuyên.
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 132 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 132 m2 188,64 triệu/m2
      (Hạ giá 5 tỉ bán nhanh MT siêu đẹp).- Bán nhà góc 2 MT thương hiệu đường ngay đường Lê Quang Định, P. 14, Q. Bình Thạnh.- DT: 6 x23m.- DT công nhận:...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 20m tại Quận 12, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 125 m2 84 triệu/m2
      Nhà nằm gần trường Tiểu học/cấp 2 (cách 200m) gần chợ, siêu thị. Có thể làm công ty văn phòng, trung tâm anh ngữ, chung cư. Nhà có sân sau 2m. MT đường...
      Đường Nguyễn Thị Nhuần, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 114 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 114 m2 67,55 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KDC Vĩnh Lộc, P. Bình Hưng Hòa B, Bình Tân.DT: 6m x 19m, xây dựng 1 trệt 1 lầu, kiến trúc hiện đại, nội thất xịn xò.Vị trí cực đẹp, nằm...
      Đường G1, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Phan Thái, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà Đường Phan Hoàng Thái, Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh- Kết cấu ngôi nhà : 1 trệt 1 lầu , 3 PN , 2 WC , phòng khách , gian bếp,...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 146 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Văn Trị, giá 26 tỷ

      26 tỷ 146 m2 178,09 triệu/m2
      146m2 MT KD hiếm tại Phan Văn Trị P10 GV.Bán ngôi nhà phố KD hiếm có trên đường Phan Văn Trị P. 10 GV, 26 tỉ TL.- Vị trí: Nhà nằm MT 1 trục chính Phan Văn...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trương Văn Đa - Bình Chánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Trương Văn Đa, xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, TPThành phố Hồ Chí Minh. Gần quán bò tươi Tài Lộc.Cách ủy ban nhân dân xã Tân Nhựt chỉ...
      Đường Trương Văn Đa, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đường S5 - Tân Phú, giá 12,45 tỷ

      12.45 tỷ 100 m2 124,5 triệu/m2
      Bán Nhà mt đường S5 P Tây Thạnh Q Tân Phú. DT ngang 5M x 20M sổ hồng hoàn công đầy đủ. Hiện trạng. Nhà đúc 1 trệt 2 lầu tum sân thượng, 5 phòng ngủ...
      Đường S5, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2 tại Phố 65 - Tân Phong - Quận 7, giá 30 tỷ

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      - MT ĐƯỜNG SỐ 65 khu dân cư TÂN QUY ĐÔNG Q7 RỘNG 25M KHU VỰC KD SẦM UẤT HIẾM NHÀ BÁN!- DT: 90m2- 1 trệt, 3 lầu, 5  phòng ngủ, 6  toilet, Sân...
      Đường 65, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hưng Nhơn - Bình Chánh, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 62 m2 20,49 triệu/m2
      - Vị Trí: Nhà Này Nằm Ngay Đường Hưng Nhơn, Tân Kiên, Bình Chánh- DT: 62 mét vuông ( 5 x 12,4 )- Nhà Thiết Kế: 1 Trệt 1 Lầu , Phòng Khách, khu vực ...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 16 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 16 m2 175 triệu/m2
      Nhà bán nhanh.đc: Số 6 Thoại Ngọc Hầu. 4x 4m đúc thật btct 4 lầu, nhà mới keng, chỉ xách va li vào ở, khu vực sầm uất ngay ngã 4 Âu Cơ, vừa ở vừa KD, chỉ...
      Số 6, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Học - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán căn nhà phố, MT đường Nguyễn Thái Học, Q. 1, HCM, hai căn số 5 - 7 Nguyễn Thái Học. Ngang 4, dài 25 mét, hai căn trệt số 5 - 7 Nguyễn Thái Học,. liên ...
      Số 5 - 7, Đường Nguyễn Thái Học, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 8m tại Đường T6 - Tân Phú, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 55 m2 130 triệu/m2
      MT KD đường T6, P. Tây Thạnh 4x15m, 55m2 giá nhỉnh 7 tỉ.+ Nhà 4 tầng BTCT, với 5 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh.+ Vị trí trung tâm Q. TP, gần trường...
      Đường T6, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 147 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Đề Thám - Quận 1, giá 75 tỷ

      75 tỷ 147 m2 510,21 triệu/m2
      MT Đề Thám, P. Cô Giang, Q. 1. 75 tỉ.- DT: 7,5m x 20,5m. CN 147m2.- Kết cấu: Trệt, 5 lầu. - Vỉa hè rộng.- Nhà Đông Bắc, không lỗi phong thủy.- Giá: 69 tỉ TL.
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh
      C
      Võ Dương Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 23 tỷ

      23 tỷ 118 m2 194,92 triệu/m2
      1 đời chủ - đường số P. Tân Quy Q. 7 - 5 ph đến khu dân cư Him Lam 1 ph đến Lottemart.- 2 MT.MT 8m - cách Him Lam 5 ph.DT: 118 mét vuông (8 x 15m) 3...
      Đường Số 36, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trịnh Quang Nghị, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 60 m2 21 triệu/m2
      Nhà đẹp đường Trịnh Quang Nghị, Phong Phú. Gần trường Đại học Kinh Tế TP. Hồ Chí Minh.- DT: 60m2 (ngang 5mx12m)- pháp lí: sổ hồng, xây dựng tự do,...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 100 m2 235 triệu/m2
      Vị trí: Đ. Số thông thoáng rộng vị trí đẹp kết nối thẳng ra trung tâm Q. 7Hướng nhà thuộc hướng TâyDT: 5x20m gồm hầm xe, trệt, 3 tầng (gồm sân thượng)Nhà có...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!