Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 59 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Diệu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 59 m2
      Bán nhà mặt phố Trần Quang Diệu, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội, DT 59m2x6 tầng, MT 5m.+ Tầng 1 đến tầng 5 thông sàn, phù hợp mọi loại hình KD.+ Thang máy nhập...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 451 m2, mặt tiền 28m tại Đông Anh, giá 67 tỷ

      67 tỷ 451 m2 148,56 triệu/m2
      Hàng siêu cấp KD đỉnh ngày đêm - nhà 3 tầng dòng tiền 140tr/tháng Kim Chung, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.S: 451 mét vuông. Mt rộng 28m.Đường nhựa + vỉa...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 106 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 32,86 tỷ

      32.86 tỷ 106 m2 310 triệu/m2
      Nhà phân lô khu vực VIP của Hoàng Quốc Việt, sầm uất KD tốt, dân trí cao. Đường trước nhà 15m, ô tô dừng đỗ, vỉa hè cà phê. DT 106m2 - MT khủng 7m. giá...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Xuân Bảng - Hoàng Mai, giá 15 tỷ

      15 tỷ 73 m2 205,48 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Linh Đàm, Hoàng Mai - phân lô - vỉa hè - KD - 2 thoáng.- DT 73 mét vuông, 4 tầng, MT 5m với 2 mặt thoáng sáng, vỉa hè rộng, KD...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 61 m2 291,81 triệu/m2
      Chia lô ,mặt phố hoàng ngân dt 61m2 mt 4.6m xây 6 tầng ngõ chia lô oto tránh nhau có vỉa hè , khu KD buôn bán sầm uất ,nhà đẹp cho thuê công ty vp rất ổn...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Quý Đôn, giá 57 tỷ

      57 tỷ 90 m2 633,34 triệu/m2
      - Toà nhà mặt phố Lê Quý Đôn - nối Trần Hưng Đạo sang Phan Chu Trinh - nhà mới thiết kế hiện đại - cho thuê vp dòng tiền cực cao - xây 8 tầng nổi và 1 hầm.-...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đại La, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 85 m2 254,12 triệu/m2
      Nhà đẹp dân xây đẳng cấp Hai Bà Trưng thông thoáng nhà để xe 2 xe sổ chủ gửi NH, giá cả thương lượng cao.
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võng Thị - Quảng An - Tây Hồ, giá 33 tỷ

      33 tỷ 96 m2 343,75 triệu/m2
      Chill Hồ Tây cực đỉnh. View đẹp. Vài bước ra bờ hồ Tây.+ Nhà chủ xây tâm huyết thiết kế hiện đại.- Tầng 1 sân garage.+ Có 4 tầng thiết kế căn hộ chung cư...
      đường Võng Thị, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngô Gia Tự, giá 22,7 tỷ

      22.7 tỷ 115 m2 197,4 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Ngô Gia Tự, nhà dân xây DT 115 mét vuông x 6 tầng, MT 6m, giá chào 22,7 tỉ, nhà cực đẹp và đang còn mới tốt.Vị trí đẹp, giá trị và sầm...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 160 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 34 tỷ

      34 tỷ 160 m2 212,5 triệu/m2
      DT 160m2, 34 tỉ (thỏa thuận).liên hệ 0987 746 ***không trung gian).Tòa văn phòng - mặt phố thu 2 tỉ/năm - thang máy - nở hậu hoành tráng.Thiết kế thông...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt chính đường vành đai Trâu Quỳ.Khu vực KD sầm uất, hiếm nhà bán.- DT: 90m2, MT: 6m;- Hiện trạng nhà 3 tầng đang cho thuê dòng tiền...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 134 m2 tại đường Trung Văn - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 21 tỷ

      21 tỷ 134 m2 156,72 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Trung Văn, Nam Từ Liêm, sở hữu MT rộng, thoáng sáng vô cùng, khu vực vô cùng sầm uất, KD bất chấp, vài bước ra đường Lương Thế Vinh, Đường...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 100 m2 239 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, chỉ vài ph là sang Hồ Hoàn Kiếm. Tiện ích ngập tràn: trung tâm thương mại AEON, BigC Long Biên, trường cấp 1,2,3, trường quốc tế Well...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 11 tầng, 500 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 550 tỷ

      550 tỷ 500 m2 1100 triệu/m2
      Tòa nhà đc thiết kế hiện đại, gồm 10 tầng nổi và 03 tầng hầm đc xây dựng trên DT tổng thể 525 mét vuông.Tòa nhà ở trên mặt phố giao giữa các đường lớn...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 44 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 44 m2 102,28 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí đẹp cư dân qua lại đông đúc tiện ở và KD.Trước nhà rộng thoáng xung quanh có nhiều hàng quán ở và kd tốt.Nhà về ở và KD luôn gần khu nhà...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 58 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 58 m2 137,94 triệu/m2
      Siêu rẻ, mặt phố. Đầu tư siêu LN. Rẻ bằng giá trong ngõ.Bán chia tiền cho các con. Giá rẻ cũng bán.Chính chủ bán ngay nhà mặt phố Giáp Bát Hoàng Mai...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 91 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phó Đức Chính - Ba Đình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 91 m2 384,62 triệu/m2
      💥💥💥MẶT PHỐ- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - 2 VỈA HÈ- KD SẦM UẤT NGÀY VÀ ĐÊM 🌺🌺🌺 ✅Mô tả:🔥Vị trí: Nhà Mặt Phố Phó Đức Chính Lô góc . giao ngay ngã 4 Cửa Bắc ,Yên...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 414 m2, mặt tiền 17m tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ, giá 183 tỷ

      183 tỷ 414 m2 442,03 triệu/m2
      nền đất quá đẹp làm trụ sở công ty, hiện trạng lô góc 1 mặt phố 1 mặt ngõCó phương án bán lẻnền đất còn sót lại
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!