Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 65 m2 tại Đường Sinco - An Lạc - Bình Tân, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 65 m2 20,77 triệu/m2
      - Vị trí MT đường Sinco, P. An Lạc, Q. Bình Tân - pháp lí: SHR - Sang Tên Trong Ngày.- DT: 65m2 ( Ngan 5m Dài 13m ).- Tiện ích đầy đủ, cư dân KD buôn bán...
      Đường Sinco, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Quận 2, giá 62 tỷ

      62 tỷ 160 m2 387,5 triệu/m2
      Cần bán gấp ngôi nhà phố mt Trương Văn Bang, cạnh TTHC Q. 2- Dtich: 8*20= 160m2 ( đất)- Xây dựng: 1 hầm + 1 trệt + 2 lầu + sân thượng ( tổng DT sàn sử...
      Biệt thự Hà Đô, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Cô Bắc - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      Cam kết: Thông tin thật 100 phần trăm - nhà đang ở, pháp lí rõ ràng - SHR đầy đủ có sẵn. * gọi ngay làm việc chính chủ: 0909 309 ***Mr Tân-Chính...
      Đường Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 50 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      - Vị trí: MT đường Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân.- giá ưu đãi.- DT: 50 mét vuông.- Kết cấu: 1trệt, 1lầu.- pháp lí: SHR, sang tên công chứng...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng tại Đường Trần Huy Liệu - 8 - Phú Nhuận, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 0 m2
      * Tòa nhà với thu nhập cực tốt trong phân khúc MT Trần Huy Liệu, P8, Phú Nhuận.- Vị trí chỉ 100m đến ngay ngã tư Nguyễn Văn Trỗi Trần Quang Diệu, ngay khu...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trần Quang Diệu - Quận 3, giá 39 tỷ

      39 tỷ 130 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà 2 MT ngang 9m, 4 tầng ngay góc Trần Quang Diệu. Khu vực trung tâm, tập trung nhiều ngành nghề, đang có HĐ thuê 120tr/ tháng, còn 4...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Hoàng Văn Hợp - An Lạc A - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      căn nhà phố đường KD sầm uất, khu vực cư dân đông đúc, an ninh, giao thông thuận tiện, thích hợp KD mua bán nhiều ngành nghề hoặc cho thuê, xung quanh...
      Đường Hoàng Văn Hợp, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 132 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Mỹ - Quận 7, giá 23 tỷ

      23 tỷ 132 m2 174,25 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Hoàng Quốc Việt - khu dân cư Phú Mỹ - Vạn Phát Hưng, Q7.- DT đất: 6x22m (132 mét vuông).- Xây dựng: Trệt - lửng - 3 lầu. DT...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 220 m2, mặt tiền 10m tại Đường Thạnh Xuân 22, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 220 m2 30 triệu/m2
      Cần tiền chuyển đổi KD bán ngay nhà kho xưởng 10x22m nhỉnh 30tr/m2 MT KD P. Thạnh Xuân, Q. 12. liên lạc: 0968 211 *** Đức Thọ Land- DT vuông đẹp: 10 x...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thủ Độ - Tân Phú, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố đường Trần Thủ Độ Tân Phú DT 4 x 10 Nhà 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 toilet nhà mới đẹp vô ở ngay Vị trí ngay Nguyễn...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Văn Giàu - Bình Chánh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      - Vị trí nằm ngay MT đường Trần Văn Giàu, Lê Minh Xuân, Bình Chánh (sát chợ Bà Lát).- Gần trường Trung học cơ sở Lê Minh Xuân, bưu điện Lê Minh Xuân,...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 80 m2 450 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp KD đa ngành nghề, thuộc khu VIP nhất nhì Bình Thạnh giáp Q. 1, lưu lượng người qua lại tấp nập, gần chợ, siêu thị, trường học,... Tiện...
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hồ Văn Long - Bình Tân, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 65 m2 17,39 triệu/m2
      Bán nhà MT KD đường Hồ Văn Long, Bình Tân. DT : 65m2 ( 5 x 13 ) công nhận đủ- Thiết Kế: 1 Trệt 1 Lầu, Phòng Khách, khu bếp, 2 PN, 2 Phòng  nhà vệ ...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 53 m2 tại Đường Lộ Tẻ - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 53 m2 19,63 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Lộ Tẻ, An Lạc A, Bình Tân- Thiết kế: 1Trệt, 1Lầu.- Điện Âm, Nước Máy,- Đường trước nhà 7m , vỉa hè cây xanh.- giá ưu đãi: 1Tỷ040 tr ( Nội...
      Đường Lộ Tẻ, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 128 m2 tại Đường Gò Ô Môi - Phú Thuận - Quận 7, giá 14 tỷ

      14 tỷ 128 m2 109,38 triệu/m2
      Gấp quá gấp! Chủ giảm liền 600 tr. MT 128 mét vuông chỉ còn 14 tỉ 900 tr tl.Siêu phẩm bán gấp - 128 mét vuông MT KD Q7 - ngang 5m - lề đường 3m...
      Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 7m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 64 m2 19,54 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Nguyễn Đình Kiên, xã Tân Nhựt, H. Bình Chánh, TPSài Gòn.DT: 64 mét vuông (ngang 4m dài 16m.)- Nhà thích hợp, đầu tư, mua bán, KD.-...
      Đường Nguyễn Đình Kiên, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Vị Trí MT Đường: Lê Tấn Bê, An Lạc, Bình TânNhà Thiết Kế Gồm : 3P Ngủ ,2p  nhà vệ sinh , 1P Bếp ,Phòng Khách , Sân thượng , . Có sân để xe ôto , nội ...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 168 m2, mặt tiền 14m, hướng Nam tại Đường Bùi Tư Toàn - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 168 m2 53,58 triệu/m2
      Nhà bán 3 MT Bùi Tư Toàn- An Lạc - Bình Tângiá : 10,5 tỉ giảm 1,5 tỉ giá chốt : 9 tỉ DT : 14mx12m Nhà có 3 MT, có 3 phòng trọ KD Hẻm 6m-6m-10m. Hẻm thông...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!