Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 45 m2 tại Đường Tân Ấp - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 45 m2 171,12 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà mặt phố Tân Ấp gần trường, chợ, giao thông thuận tiện với các tuyến phố: An Dương, Phúc Xá, Nghĩa Dũng...- Trung tâm, KD sầm uất ngày đêm, gần...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tư Đình - Long Biên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 34 m2 191,18 triệu/m2
      - Đẳng cấp, phân lô quân đội.- Mới cứng, xây độc lập. Thang máy, nhà để xe oto, đường oto tránh.- Kết nối tất cả các con đường: Khu 918 Quân đội, Tư Đình,...
      Đường Tư Đình, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đống Đa, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 54 m2 218,52 triệu/m2
      Mặt phố Đống Đa, KD, oto dừng đỗ, nhà cực đẹp, dt 54m2 4 tầng mt 5m giá 11.8 tỉ (có thỏa thuận).- Vị trí khu vực trung tâm Đống Đa, KD đỉnh cao và di...
      Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 19 tầng, 602 m2 tại Xã Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 385 tỷ

      385 tỷ 602 m2 639,54 triệu/m2
      * cực hiếm! sang nhượng toà nhà văn phòng 19 tầng - Nam Từ Liêm - Thủ đô Hà Nội *.- DT: 602 mét vuông.- Thiết kế: 19 tầng (2 hầm).- Tổng DT sàn:...
      Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nhân Hòa - Thanh Xuân, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 63 m2 277,78 triệu/m2
      Nhân Hoà, Thanh Xuân bán nhà: S = 63m2, 6 tầng, 4 MT giá 17.5 tỉ.Mặt phố KD sầm uất - nhà đẹp ở ngay - ô chờ thang máy.Mô tả:+ Toạ lạc tại vị trí siêu đẹp,...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 41 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 41 m2 96,35 triệu/m2
      bán ngay nhà Di Trạch, KD, xe tải, giá 3.9x tỉ.+ Cần tiền bán ngay nhà 41m2 x 4 tầng tại Di Trạch, Hoài Đức, TP Hà Nội.+ Nhà dân xây trục làng Di Trạch,...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 68 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      Mặt đường Kim Giang, Vũ Tông Phan, Đại Kim, vỉa hè, KD tấp nập ngày đêm. Vừa ở vừa cho thuê hái ra tiền.DT: 68 mét vuông tặng nhà, 2 thoáng giá hơn 12...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 140 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Hữu Huân, giá 115 tỷ

      115 tỷ 140 m2 821,43 triệu/m2
      Nhà mặt phố cổ KD buôn bán sầm uất, vị trí cực đẹp, cực kỳ đẳng cấp.
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 150 m2 tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 150 m2 73,34 triệu/m2
      Quỹ căn shop thương mại dịch vụ chuyển nhượng giá siêu mềm Vin 1.- Shop Hai Au HA08 giá 8.5 tỉ.- Shop San Hô SH2A - 05 giá 9.8 tỉ BP.- Shop Sao Biển...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      Nhà bán thuộc khu đô thị Làng Việt Kiểu Châu Âu - Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - TP Hà Nội khu vực Hiếm nhà bán. Con đường huyết mạch kết nối trục giao...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 55 m2 390,91 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trung Kính, DT 55 mét vuông, 5 tầng, MT 5.5m, giá 21,5 tỉ.- ngôi nhà tọa lạc tại mặt phố Trung Kính, giao thông, buôn bán tấp nập...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại đường Nghi Tàm - Tây Hồ, giá 16 tỷ

      16 tỷ 40 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 5 tầng + 1 hầm mặt phố Nghi Tàm bên lẻ vị trí đẹp nhất phố KD sầm uất.+ Mô tả:Nhà với DT 40 mét vuông, MT 4m, xây 5 tầng + 1...
      đường Nghi Tàm, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1, giá 125 tỷ

      125 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự classic MT Thạch Thị Thanh, P. Tân Định, Q. 1, có hồ bơi, sân vườn trên cao. Giá 125tỉ.- DT: 9,8x20m.- DT đất công nhận: 233,3m2.- Kết...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 281 m2, mặt tiền 14m tại Đường Sông Nhuệ, giá 64 tỷ

      64 tỷ 281 m2 227,76 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh tòa hotel MT Sông Nhuệ, P. 2, Q. Tân Bình.Hạ giá 90 tỉ còn 64 tỉ bán nhanh hotel MT sân bay TSN - Q. Tân Bình.DT: 14x21m - CN:...
      Đường Sông Nhuệ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Q
      Phạm Thị Diễm Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Dật, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 56 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Nguyễn Hữu Dật, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Vị trí MT chính 16m, hẻm hông 7m đủ lộ giới 100 phần trăm, ngay showroom oto, bãi xe...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 170 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 54,9 tỷ

      54.9 tỷ 170 m2 322,95 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự tr đô đẳng cấp 2MT Trường Sa, DT: 10x17, Hầm + 4 tầng, Giá chỉ: 54.9 tỉ TL.DT: 10x17.Kết cấu: Hầm + 4 tầng.Nhà nằm ngay vị trí...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 112 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 40 tỷ

      40 tỷ 112 m2 357,15 triệu/m2
      Bán tòa nhà Góc 2 MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Võ Thị Sáu, Q. 3 ( Tin đã xác thực)- DT: 7x16m CN: 600 m2 sàn- Kết Cấu: Hầm + 8 Tầng nổi, thang máy, hệ thống...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 180 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - 7 - Quận 3, giá 65 tỷ

      65 tỷ 180 m2 361,12 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà Văn Phòng 2 MT 235 Võ Thị Sáu, P. 7, Q. 3.- DT: 12 x 15m (vuông vắn), DTCN 171,2m2- Hiện trạng: 5 tầng ốp kính mới đẹp (thang máy + phòng ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!