Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 66 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 66 m2 210,61 triệu/m2
      1. Nhà 4x16,5m, nhà rất đẹp, trệt 3 lầu, giá 13.9 tỉ.2. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đối diện công viên, giá 16 tỉ.3. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đường 16m, giá 21 tỉ,...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      Siêu vị trí! Bán nhà phố đường Huỳnh Văn Bánh, P. 14, Q. Phú Nhuận.- Ngang lớn 12m.- DTCN: 75,2 mét vuông, SD: 232 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      - Bán căn hộ góc 2 MT: 224B đường Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Q. Phú Nhuận, Tp. Tp HCM.- DT đất: 9m x 15m, DTCN: 75.2 m2.- Kết cấu nhà: 4 tầng, diện tích ...
      224B, Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Một siêu vị trí MT KD đường Lê Văn Khương, 8,4x33m giá 22 tỉ TL, Q12.Tòa nhà hiện đang có dòng tiền ổn định.KDC đông, dân trí cao, an ninh đảm bảo.Hạ...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 15 tầng, 570 m2, mặt tiền 18m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 989 tỷ

      989 tỷ 570 m2 1735,09 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng Trần Hưng Đạo, Q1, 15 tầng, 570m2 đất, 5.100m2 sàn, giá 989 tỉ.- Vị trí: P. Cô Giang, Q. 1.- DT: 570m2 đất.- DTSD: 5.100m2 sàn.- Giá...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Đẳng cấp và tiện ích tại KĐT Phú Mỹ, Q. 7 đang chờ đón bạn tại ngôi nhà mới độc đáo này. Dưới đây là những điểm nổi bật:Thông tin chi tiết:Vị trí đắc địa:...
      Dự án Khu dân cư Phú Mỹ Chợ Lớn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 210 m2, mặt tiền 11m tại Đường Lương Ngọc Quyến - Gò Vấp, giá 42 tỷ

      42 tỷ 210 m2 200 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà góc 2MT ngay khu City Land Gò Vấp.- Nhà DT 12.2x19m nở hậu 12.6m công nhận 210 mét vuông, kết cấu 1 trệt 3 lầu, thiết kế hiện đại,...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 264 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Thới An - Quận 12, giá 22 tỷ

      22 tỷ 264 m2 83,34 triệu/m2
      Một siêu vị trí MT KD đường Lê Văn Khương, 8x33m giá 22 tỉ TL, Q12.Mặt bằng đang có dòng tiền ổn định.KDC đông, dân trí cao, an ninh đảm bảo.Hạ tầng hoàn...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 3 tầng, MT đường Nguyễn Ảnh Thủ, P. Hiệp Thành, Q. 12.+ DT: 4,90 x 26 (giá: 13ty800 còn TL).+ Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 1m tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 100 m2 169 triệu/m2
      bán nhanh nhà MT phố Cityland Phan Văn Trị P 10 Gv.Dt: 5x20m.KC hầm 4,5 tầng.HĐT khoán: 40 tr/tháng.Vị trí siêu đẹp cách phan văn trị 1 ngôi nhà KD mọi...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      - Gấp - hàng ngộp: 2MT trước sau đường Nguyễn Cửu Vân, P17, Bình Thạnh (Kế bên Q1).- DT: Ngang 8.5 x15m.- XD: 5 tầng gồm 16 phòng KD, thang máy, thu nhập...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 631 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 9 - Quận 10, giá 120 tỷ

      120 tỷ 631 m2 190,18 triệu/m2
      Thông tin chính xác 100 phần trăm. Không làm mất thời gian của quý KH.- Cần bán ngay TS MT 336 Nguyễn Chí Thanh, P.9, Q. 10. - DT: 10x40m vào 11m nở...
      336, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 289 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 13 tỷ

      13 tỷ 289 m2 44,99 triệu/m2
      MT KD đỉnh, DT khủng, giá siêu tốt.+ Thiết kế 1 trệt, 2 lầu, ngang 4 nở hậu 4,7. dài 50m.+ Sổ nở hậu tài lộc, pháp lí chuẩn, hoàng công đầy đủ.+ Nhà còn...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quang Sung - Quận 6, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Vị trí: Nhà MTKD Lê Quang Sung. P6. Q6.DT: 3.4x13m.XD: Trệt 4 lầu.Hướng: hướng Đông Nam.Giá: 6.3 tỉ (Có giá siêu mềm cho anh/chị ĐT).Tiện ích.- Tiếp...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 200 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - Quận 8, giá 14 tỷ

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      căn nhà phố phân lô 3 tầng Bùi Minh Trực - DT siêu hiếm - tiện xây mới, làm văn phòng công ty.- DT: 200 mét vuông x 3 tầng (8x25m).- Vị Trí: Kế chợ...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Phường 26 - Bình Thạnh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 200 m2 155 triệu/m2
      bán nhanh - có ngay toà nhà phố Q. Bình Thạnh.- DT: 8 x 25m - 7 tầng + ST (thang máy).- Tầng 1 để xe. 1.000m2 sàn.- Vị trí ngay Nguyễn Xí Xô Viết Nghệ...
      Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 181 m2 tại Đường D5 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 75,5 tỷ

      75.5 tỷ 181 m2 417,13 triệu/m2
      Góc 2 MT 81-83 D5, Q. Bình Thạnh. Cách D2 (Nguyễn Gia Trí) 2 căn.8,2x23m, 181 mét vuông, 1 trệt, 4 lầu ST. Thang máy.Mới ký HĐ thuê: 220 tr/tháng/8...
      81-83, Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 209 m2, mặt tiền 8m tại Đường Xuân Thủy - Quận 2, giá 46 tỷ

      46 tỷ 209 m2 220,1 triệu/m2
      Gia đình xuất ngoại cần bán ngay.căn biệt thự khu Compound VIP đường Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2.Thiết kế: Hầm, 3 lầu.DT: 209 m2, Bề ngang rộng 8m.căn ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!