Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hồ Văn Long - Bình Tân, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,65 triệu/m2
      * CƠ HỘI ĐẦU TƯ nhà mặt tiền GIÁ RẺ CHO KH MUA Ở HOẶC ĐẦU TƯ CHO THUÊ * Vị trí nằm ngay đường Hồ Văn Long , Bình Hưng Hoà B, Bình Tân * Thiết kế : 1 trệt...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đoàn Nguyễn Tuấn - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 82 m2
      Bán nhà cho người có tài chính thấp có nhu cầu mua nhà thật sự ở đường Đoàn Nguyễn Tuấn.Giá: thương lượng.- Dt đất 82 mét vuông, nhà xây DT:...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 148 m2, mặt tiền 8m tại Bình Tân, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 148 m2 97,98 triệu/m2
      Chính chủ 8x19m MTKD đường số 13 P. BHH Q. Bình Tân. (ngay góc giao lộ Tân Thắng - Hương Lộ 3).* Đối diện siêu thị Aeon Tân Phú.* Đường 12m có lề.* khu dân...
      Đường Số 13, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 252 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Quận 12, giá 26 tỷ

      26 tỷ 252 m2 103,18 triệu/m2
      Một siêu vị trí MT KD đường Nguyễn Ảnh Thủ, 8,4x30m nhà 4 lầu giá 26 tỉ TL, Q12.Tòa nhà hiện đang có dòng tiền ổn định hơn 100 tr/tháng.KDC đông, dân trí...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Hùng - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 80 m2 19,25 triệu/m2
      Vị trí : Đường Phạm Hùng, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh- Kết Cấu : 1Trệt , 1Lầu , 3P Ngủ , 2 toilet , 1Phòng khách , 1Bếp - Tiện ích : Gần BV...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 72 m2 tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 72 m2 305,56 triệu/m2
      Cần bán ngay Tòa Nhà 5 Lầu. MT Đường Số 2 Cư Xá Đô Thành,Q3DT : 6x 12m. vuông vắnNhà xây 1 trệt 4 lầu + Sân thượngHiện đang cho thuê Nguyên Tòa Nhà, giá ...
      Đường Số 2 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Thị Búp - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 110 m2 65,46 triệu/m2
      Nhà khu dân cư HT City 2 Nguyễn Thị Búp, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12.DT: 5.5mx20m. 1 trệt 3 lầu sân thượng.Đường 12m. Đối diện công viên.Cách 50m ra Nguyễn...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bông Văn Dĩa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 48 m2 24,59 triệu/m2
      Vị Trí : Nằm sát MT đường Bông Văn Dĩa P. Tân Kiên, Bình Chánh, TP.HCM. gần nhà tạp Hoá Thảo Vy.Đường Trãi nhựa 6mDT: 48m2 (ngang 4m dài 12)+ Cấu trúc nhà 1...
      Đường Bông Văn Dĩa, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 65 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,31 tỷ

      1.31 tỷ 65 m2 20,16 triệu/m2
      - Vị trí : Đường Lê Đình Cẩn , P. Tân Tạo , Q. Bình Tân ( ngay trường mẫu giáo Sen Hồng )- pháp lý : sổ hồng- Giá : 1 tỉ 310 tr ( Tặng đầy đủ nội thất...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bình Trị Đông, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 55 m2 22,19 triệu/m2
      - vị trí: MT đường Bình Trị Đông, Bình Trị Đông A, Bình Tân.- giá chỉ: 1tỉ 120 tr. ( NỘI THẤT CÓ SẴN )- DT: 55 mét vuông ( Ngang 5, Dài 11)- Kết cấu...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hới, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 54 m2 24,45 triệu/m2
      - MT đường nhựa gần trường học lê công phép, nhà hàng đại hỷ, công viên bình phú, Nguyễn Hới, P. An Lạc, Q. Bình Tân.- DT: 4mx 13,5m - pháp lý: sổ hồng -...
      Đường Nguyễn Hới, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Anh - Bình Tân, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 40 m2 32 triệu/m2
      Vị Trí : Nằm sát MT Phan Anh P. Bình Trị Đông Q. Bình Tân. gần nhà thuốc Tư Nhân Hồng Anh - Giáp Q. 6 cách chợ Phú Lâm 500m.DT: 40 mét vuông...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 160 m2 tại Đường Châu Văn Liêm - 10 - Quận 5, giá 43,9 tỷ

      43.9 tỷ 160 m2 274,38 triệu/m2
      MT Châu Văn Liêm P10 Q. 5.DT: 7mx24m vuông vứt, công nhận 160m2.Trệt 2 lầu.Vị trí đẹp, KD sầm uất, Đường rộng hiện hữu 30m. Xung quanh nhiều NH và chuỗi f &...
      Đường Châu Văn Liêm, Phường 10, Quận 5, Hồ Chí Minh
      C
      Võ Dương Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 9 tầng tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 0 m2
      Nợ NH giảm giá từ 50 tỉ về 34 tỉ!Không còn căn thứ 2 để so sánh!Bán tòa nhà phố đường 47 Nguyễn Xí - Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Bình Thạnh.Ngay Bến Xe Miền...
      47, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT vừa xây đường Bàn Cờ, P. 3, Q. 3.DT: 4.2m x 11m, CN 42.1 mét vuông, DT sàn: 201,7 mét vuông.Kết cấu: Trệt, lửng, 4 lầu.hợp đồngT:...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Khánh - Quận 2, giá 52 tỷ

      52 tỷ 200 m2 260 triệu/m2
      Khuôn đất 2 MT khan hiếmKẹt công việc, giảm giá sâuDT: 10 x 20SHR chính chủliên hệ: 0902 361 ***
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bùi Thanh Khiết - Bình Chánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 64 m2 20,32 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay đường Bùi Thanh Khiết, Tân Túc, Bình Chánh.- DT: 64m2 (4,5 x 14,2m).- Nhà thiết kế: 1 trệt 1 lầu, phòng khách, khu bếp, 2 PN, 2 phòng...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 210 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Quận 12, giá 25 tỷ

      25 tỷ 210 m2 119,05 triệu/m2
      bán ngay nhà 8,4x25m nhà 6 lầu giá 25 tỉ MT đường Nguyễn Ảnh Thủ, Q12.Nhà MT khu sầm uất, KD đa ngành nghề.Tòa nhà phố Nguyễn Ảnh Thủ Q12.Giảm từ 35 tỉ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!