Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 60 m2 458,34 triệu/m2
      Mặt phố - Lô góc - 3 mặt thoáng - MT rộng - Sổ vuông - Quy hoạch ổn định - Bán hầm - Thang máy - View Hồ Tây - Nhà xây 2020 - Có đầy đủ giấy phép XD.- Nhà...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 10 tầng, 366 m2 tại Hoàn Kiếm, giá 415 tỷ

      415 tỷ 366 m2 1133,88 triệu/m2
      BÁN NHÀ, TÒA NHÀ VĂN PHÒNG 2 MẶT PHỐ, QUANG TRUNG, HOÀN KIẾM, cực hiếm.DT366M *10 TẦNG, MT RỘNG 18M+Vị trí trung tâm, độc tôn, tòa nhà đẹp nguy nga.Thiết...
      Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 50 m2 tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      bán ngay 5 Tầng mặt phố ngã 4 Tố Hữu Vạn Phúc KD hot 0389 638 ***- Phố Tố Hữu thuộc địa phận các P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm; P. Vạn Phúc, P. La Khê, Q....
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 58 m2 tại Đường Mễ Trì Hạ - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 7,23 tỷ

      7.23 tỷ 58 m2 124,66 triệu/m2
      - Phố KD, oto thoải mái thông các ngả sang ngõ 2 Đại Lộ Thăng Long- Nhà KD cực tốt các thể loại- chủ cán bộ cấp cao nhà nước nghỉ hưu, bán đi ra nước ngoài...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 42 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Quang Trung - Hà Đông, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 42 m2 219,05 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Ngô Thì Nhậm hiếm nhà bán KD sầm giá nhỉnh 9 tỉ.+ Nhà ngay đầu phố đối diện toà nhà vừa xây view thoáng đẹp long lanh.+ Đường rộng thênh...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 49,5 tỷ

      49.5 tỷ 80 m2 618,75 triệu/m2
      Bán nhà tiện KD đường Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân DT 80 m2, 5 tầng, MT 7m, giá chào 49,5 tỉ thỏa thuận.+ Vị trí KD kim cương Số 1 Q. Thanh Xuân, khu vực KD...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 85 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 85 m2 270,59 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà MP Thụy Khuê mới, Tây Hồ, DT 85m2, MT 9m, 8 tầng thang máy, 23 tỉ.- Vị trí: Không còn căn thứ 2, nhà mặt phố, đường oto 2 chiều, vỉa hè...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Đa Lộc - Đông Anh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 61 m2 114,76 triệu/m2
      - Vị trí nhà cực kỳ đẹp KD cho thuê hiện tại chính chủ đang cho thuê 9 phòng khép kín doanh thu 20tr/ tháng.- Xung quanh nhiều tiện ích, Chợ Mun 300m,...
      Đường Đa Lộc, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Dương Nội.Gần Aeon Mall, gân nhà phố thương mại An Phú.Gần trường học quốc tế các cấp.Nhà nằm trong khu dân trí cao.Đầy đủ công...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cầu Gỗ - Hoàn Kiếm, giá 183 tỷ

      183 tỷ 102 m2 1794,12 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt phố Đinh Tiên Hoàng, Cầu Gỗ - cực phẩm phố cổ - view Hồ Gươm - DT 102 mét vuông, MT 4.2m.* Mô tả:+ ngôi nhà tọa lạc tại vị trí không...
      Phố Cầu Gỗ, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 130 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 39 tỷ

      39 tỷ 130 m2 300 triệu/m2
      DT 130m2, giá 39 tỉ (thỏa thuận).gọi ngay 0987 746 ***không trung gian).- Vị trí nhà bán cực đẹp, Thanh Xuân giáp Đống Đa, ngay đoạn ngã 4 Sở, KD buôn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 16,75 tỷ

      16.75 tỷ 90 m2 186,12 triệu/m2
      bán ngay nhà Nguyễn Khiêm Ích, dt 90m, 5 tầng, MT 6m, đường thông oto tránh, vỉa hè rộng, rất phù hợp mua ở kết hợp làm văn phòng, nhà hàng, café, karaok,...
      Phố Nguyễn Khiêm Ích, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 219 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đặng Tiến Đông - Đống Đa, giá 96 tỷ

      96 tỷ 219 m2 438,36 triệu/m2
      MẶT PHỐ ĐẶNG TIẾN ĐÔNG VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT PHỐ 8 TẦNG NỔI 1 HẦM 2 THANG MÁY - THÔNG SÀN CHO THUÊ - MT RỘNG giá siêu mềm NHƯ MẶT NGÕPhố Đặng Tiến Đông 219m x...
      Đường Đặng Tiến Đông, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đống Đa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 51 m2 352,95 triệu/m2
      Cần tiền gấp Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Tuyết Đống Đa.DT 51m2 x 4 tầng MT 4,1m có vỉa hè để xe máy.Nhà có 2 MT mặt trước mặt phố mặt sau ngõ xe 3 gác.Thiết...
      Đường Nguyễn Văn Tuyết, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
      S
      Nguyễn Ngọc Trường Sơn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 180 m2 tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 81,5 tỷ

      81.5 tỷ 180 m2 452,78 triệu/m2
      chính chủ chuyển đổi mục đích KD nên gửi bán block căn hộ căn hộ tại khu vực Đặng Thai Mai, Tây Hồ. Nhà nằm trong vị trí trung tâm khu vực cực kỳ nhiều...
      Đường Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Tôi có nhà mặt phố Giải Phóng cần bán. Vị trí đẹp, gần ngã 4 Vọng, KD tốt các loại hình phòng khám, spa...+ Nhà bìa đỏ riêng, DT 50 mét vuông x 5...
      Đường Giải Phóng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 83 m2, mặt tiền 3m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 83 m2 174,7 triệu/m2
      Bán nhà c4 phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân.nhà c4 xác định bán đất.DT 83/93 mét vuông MT 3.5m.bìa đỏ nở hậu sẵn giao dịch.
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 75 m2 304 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI PHÂN LÔ PHỐ NGUYỄN THỊ ĐỊNH 6 TẦNG THANG MÁY VỈA HÈ oto TRÁNH garage oto 7 CHỖ - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU THÔNG SỐ VÀNG 75 mét vuông MT 4.2...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!