Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      Chuyên mua bán sang nhượng bất động sản giá sập hầm & hàng mua mới trực tiếp từ CĐT, hàng ngoại giao giá cực rẻ thị trườngcontact để đc tư vấn chính...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 180 m2 70,56 triệu/m2
      Villa Phú Xuân Liên Chiểu - nét tinh tế đẳng cấp riêng biệt.-------------------------Phong cách hiện đại trong thiết kế đc thể hiện qua kỹ thuật hoàn thiện...
      Đường Phú Xuân, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Ngộp bank, hết khả năng đóng lãi bán lỗ ngôi nhà phố 1 trệt 3 lầu trong KĐT Lavida Residences đã nhận nhà.Nằm trên MT đường Ba Tháng Hai con đường biển đẹp...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 192 m2, mặt tiền 20m tại Đường Đồng Khởi, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 192 m2 39,07 triệu/m2
      Bán ngôi nhà MT KD Tại TP. Bến Tre.đc: MT đường Đại Lộ Đồng Khởi, P. Phú Tân, TP. Bến Tre.Công năng: ngôi nhà 4 tầng, thiết kế 7 phòng, 4 nhà vệ ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Phú Tân, Bến Tre, Bến Tre

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      🔥Số vốn chỉ 1 tỉ 800 💥Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 4 tầng #Centa_Diamond giá chỉ từ 4 tỉ 800 , ngay sát căn hộ và công viên- Vị trí Giáp...
      Centa Diamond, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường Bình Than, giá 11 tỷ

      11 tỷ 77 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng mặt đường Bình Than, Đại Phúc, TP Bắc Ninh.DT 76,5m2/1 sàn. Tổng sàn là 306m2.MT 4,5m.Đông Bắc.giá cả thương lượng.Nhà 4 tầng gồm 4 PN...
      Đường Bình Than, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 193 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Hưng Đạo - Đồng Xoài, thỏa thuận

      Thỏa thuận 193 m2
      Nhà ngay trung tâm TP Đồng Xoài, MT trường Trần Hưng Đạo, gần trường trung học, phù hợp để ở, cho thuê, buôn bán.
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Tử Nghi - Lê Chân, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 51 m2 95,1 triệu/m2
      - DT 51m.- MT: 4,1m. vuông vức.- Hướng: hotline.- Nhà 4 tầng cạnh ngõ, hiện trạng đẹp, khách mua chỉ việc về ở.- Khu vực đông dân, KD nhỏ lẻ đc, đi lại...
      Đường Phạm Tử Nghi, Phường Nghĩa Xá, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Văn Dũng - Ngô Mây - Quy Nhơn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đẹp trung tâm Quy Nhơn,đc 14/65 Võ Văn Dũng, P. Ngô Mây, Quy Nhơn.4 x 14= 60m²(nở hậu 4,5m).Giá: 4,5 tỉ.1 trệt, 2 lầu, 3  phòng ngủ,...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ngô Mây, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Gò Hưu - Đức Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 77 m2 13,64 triệu/m2
      Bán nhà trệt lầu khu dân cư Mỹ Hạnh Hoàng Gia đường nhựa 12m.DT 77m2.Ngang 4m dài 19m.Giá 1,05 tỉ.Nhà sổ hồng.Xung quanh bán kính 1 kilomet đầy đủ...
      Dự án Mỹ Hạnh Hoàng Gia, Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      👉👉👉 cơ hội đầu tư có 1-0-2🔥 Shophuose 4 tầng tại Centa Diamond- Trung tâm Từ Sơn giá chỉ từ 1,8 tỉ ⚡️ Chỉ cách Ninh Hiệp 3 kilomet ⚡️ Gần 9 toà căn...
      Centa Diamond, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ninh Kiều, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 0 m2
      Nhà 4 tầng sân thượng - góc 2 MT ngay góc ngã 4 KDC Hồng Phát - P An Bình, Q Ninh Kiều, TP Cần Thơ - trục chính thông ra đường Trần Hoàng Na.giá: 23 tỉ 800...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Bắc Sơn - Vĩnh Hải - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Siêu tốt, khách ngộp bán nhà đất 2 MT Bắc Sơn cách biển 400m - chỉ 92tr/ mét vuông (10.5 tỉ).- DT: 113.8 mét vuông (ngang 5.1m).- Thực tế...
      Đường Bắc Sơn, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà phố 4 tầng tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí đẹp trục đường KD đông đúc.Chỉ từ 5 tỉ nhận nhà nhà phố thương mại KD. DT 81.5 mét vuông xây dựng 315m.Siêu chính sách:+ Tặng xe VF8 kèm...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà phố 100 m2, hướng Tây tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Nhà đẹp khu đô thị - Hà Quang 2 - Đường 2C(Gần đường số 13).- Hướng Tây.DT: 100 mét vuông.- 3 PN đầy đủ nội thất...giá 6.9 tỉ còn thỏa ...
      Đường 2C, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, 127 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoài Thanh - Ngũ Hành Sơn, giá 17 tỷ

      17 tỷ 127 m2 133,86 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ căn hộ doanh thu khủng - vị trí vip đường hoài thanh.Toà hotel: 20 căn hộ chung cư cho thuê nội thất đầy đủ (PN khách bếp riêng...
      Đường Hoài Thanh, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      DT 80m2 ngang 5m DTXD 240m 3 tầng - đầy đủ nội thất mới đẹp Gồm: 3 PN, 1 phòng thờ, 1 phòng giặt, 1 tum phơi, 4  nhà vệ sinhĐã có sổ hồng riêng...
      Đường 5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 138 m2 tại Đường Vĩnh Điềm Trung, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 138 m2 67,4 triệu/m2
      Diên tích: 138m2 (ngang 6 dài 23).Nhà gồm 1 trệt 3 lầu: 5 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh, phòng thờ, sân phơi.Hướng: hướng Tây Nam.Vị trí thuận...
      Đường Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!