Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 125 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 125 m2 134,4 triệu/m2
      bán ngay nhà 4 tầng MT Nguyễn Hữu Thọ sát lô góc. Vị trí : Kế bên lô góc 2 MT. Cách sân bay 1 kilomet, cách vòng xoay Nguyễn Hữu Thọ và 30/4 200m. Vị...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 82 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 82 m2 11,59 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường DT835, Phước Lợi, Bến Lức, Long An. ( cách chợ Gò Đen 100m) - Thiết kế: 1Trệt, 1Lầu, 3 phòng ngủ, nhà bếp, phòng khách, 2...
      Đường 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đặng Xuân Thiều, giá 9 tỷ

      9 tỷ 56 m2 160,72 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ MẶT ĐƯỜNG ĐẶNG XUÂN THIỀU - MẤY BƯỚC RA ĐẾN HỒ VỊ HOÀNG - VI XUYÊN Vị trí: Nhà nằm cách mặt đường trường chinh chưa tới 100 m, mặt đường...
      Đường Đặng Xuân Thiều, Phường Vị Hoàng, Nam Định, Nam Định

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 77 m2 305,2 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Q. Hà Đông mặt Đường Tô Hiệu, khu vực cực kỳ hiếm ít nhà bán, MT cực khủng, gần Mê Linh, chợ Hà Đông...DT: 77m2.MT: 5,5m.Nhà: 3 tầng.Vỉa...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 10 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 68 tỷ

      68 tỷ 140 m2 485,72 triệu/m2
      Hiếm, Bán Toà VP Mặt Phố Trung Kính, Cầu Giấy DT 140m MT 7m Xây 10 Tầng TM thông sàn KD sầm uất 68 tỉ thỏa thuận.+ Vị trí cực đẹp nằm trên mặt phố Trung...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Mai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 79 m2 82,28 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng mặt phố đường Hoàng Mai P. Hoàng Văn Thụ Q. Hoàng Mai TP Hà Nội 79m2 - 4 tầng MT 7m, KD sầm uất, oto vào nhà.- Vị trí: Vị trí cực đẹp,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 69 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 69 m2
      Bán ngôi nhà phố VípThái Hà Q. Đống Đa. Nhà hai mặt thoáng,oto vào nhà. MT rộng, KD văn phòng cực đẹp. Nhà thiết kế hiện đại,khung cột bê tông chắc chắn,ô...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 40 m2 195 triệu/m2
      Rẻ nhất trung tâm Q. Hà Đông, gần chợ Hà Đông nhà mặt phố.- DT: 40 mét vuông.- Nhà xây 4 tầng.- Giá: 7 tỉ hơn.- Đường 2 oto tránh.gọi ngay: 0976 504 ***
      Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 154 m2, mặt tiền 7m tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 88 tỷ

      88 tỷ 154 m2 571,43 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hàng Bún, lô góc, MT siêu rộng, DT 154  mét vuông, 5 tầng, vỉa hè, KD đỉnh, giá chào 88 tỉ thỏa thuận.Lô góc MT rộng phố cổ Ba Đình...
      Phố Hàng Bún, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 79 m2 82,28 triệu/m2
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 310 m2 tại Đường Từ Hoa - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 128 tỷ

      128 tỷ 310 m2 412,91 triệu/m2
      Chính chủ cơ cấu lại TS gửi bán ngay siêu phẩm bất động sản siêu hiếm Mặt Hồ Tây:- DT: 310m2- MT 8.2m (nhà 1 mặt hồ - 1 mặt ngõ oto 2 chiều)- TS trên...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 212 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Trực - Kim Mã - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 212 m2
      Chính chủ bán nhà dự án phân lô 8B Lê Trực - Trần Phú - Trung tâm Quân Ba Đình:Phố VIP, Hè rộng.DT 212 mét vuông x5 tầng, 1 hầm, MT 12m(ai mua một ...
      8B, Đường Lê Trực, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 55 m2 418,19 triệu/m2
      - Bán nhà Cầu Giấy 55m2, 6 tầng, thang máy, MT 4,4m. Đường 2 làn, mặt hồ, KD đa dạng.- Vị trí đẹp, lô góc, an sinh xã hội khí hậu trong lành. Khu phân lô...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 48 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 48 m2 177,09 triệu/m2
      Minh Khai - HBT - KD cho thuê đỉnh của chóp - vị trí đẹp, giá 8,5 tỉ.- Nhà chủ tự xây, cũng lâu năm rồi, sơn sửa lại đôi chút là đẹp luôn.- Đang cho thuê...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mạc Thái Tổ, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 48 m2 447,92 triệu/m2
      + Không có ngôi nhà thứ 2 mặt phố Mạc Thái Tổ , thông Phố Trung Kính bán.+ chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 6 tầng đầy đủ nội thất cơ bản, vị trí siêu...
      Đường Mạc Thái Tổ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại An - Văn Quán - Hà Đông, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 40 m2 205 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, sát phố Trần Phú, giao thông thuận tiện tới Quang Trung, Lê Trọng Tấn, Nguyễn Trãi.- Nhà chủ tự xây chắc chắn.- Vừa ở vừa kết hợp KD đa...
      Đường Đại An, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 32 m2 437,5 triệu/m2
      Vị trí có thể nói là đẹp nhất tuyến phố Giang Văn Minh, nổi bật nhất tuyến phố, dễ nhìn, vỉa hè rộng. Nhà vị trí lô góc ngõ bên hông oto vào thoải mái.+ Nhà...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 88 m2 339,78 triệu/m2
      MẶT PHỐ KD SẦM UẤT ĐA DẠNG - siêu hiếm - TT TỪ LIÊM KHU VỰC TĂNG GIÁ NHANH+Mô tả:+ Vị trí nhà rất đẹp vỉa hè rộng cách bến xe Mỹ Đình 50m.+ Mặt phố Nguyễn...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!