Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 46 m2 tại Đường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 46 m2 250 triệu/m2
      nhà mặt tiền Vĩnh Tuy vị trí cực đẹp, đường 3 oto tránh nhau thoái mái , đừng đỗ ngày đêm. + Nhà vừa xây 6 tầng thang máy, thiết hiện đại mới long lanh.+...
      Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 24 m2, mặt tiền 10m tại Phố Nguyễn Đình Thi, giá 24,6 tỷ

      24.6 tỷ 24 m2 1025 triệu/m2
      + Vị trí ngôi nhà miễn phải bàn khu vực gần như không có mấy nhà bán, đẹp - độc - đỉnh thiết kế thẩm mỹ tận dụng tối đa không gian trước mặt view Hồ Tây...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mễ Trì Thượng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 86 m2 186,05 triệu/m2
      Đẳng cấp mặt phố Mễ Trì Thượng - KD đỉnh cao - đón đầu quy hoạch mở rộng mặt phố - giá trị tương lai phi mã - lô góc phân lô - oto tránh - ô chờ thang máy -...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 304 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 48,5 tỷ

      48.5 tỷ 304 m2 159,54 triệu/m2
      - Nhà mặt phố giá rẻ hơn mặt ngõ, bìa đỏ chính chủ đủ 304 mét vuông, vỉa hè, KD vô địch, vị trí siêu đỉnh đẹp vài bước ra Hồ Tây lộng gió. Vị trí gần...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Văn Phú, phân lô, gần trường học, oto tránh, dân trí cao, 90 m2, 5 tâng, giá 13.5 tỉ.+ Vị trí trung tâm Q., nằm trong nội KDC dân trí...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 105 m2 245,72 triệu/m2
      Mặt phố Thanh Xuân 105m2, MT 6m, 2 MT, vỉa hè oto tránh đỗ, chỉ hơn 25 tỉ.- Vị trí mặt phố oto tránh đỗ, vỉa hè rộng 5m, KD đông đúc.- Nhà 4 tầng 2 MT, 1...
      Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà số 83 mặt phố Trích Sài, view Hồ Tây - Hưởng trọn không gian sống tuyệt đỉnh - Vừa ở vừa KD - Lô góc thoáng sáng.Mô tả: DT 96,7 mét ...
      Số 83, Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 30 m2 tại Đường Dốc Thọ Lão - Hai Bà Trưng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 30 m2 186,67 triệu/m2
      Bán nhà Thọ Lão (Lò Đúc). Nhà mặt đường. DT 30 mét vuông. Giá 5tỷ6. Nhà 3 tầng, mỗi tầng 1 phòng to.oto KD - văn phòng - thoáng sau - nở hậu phong...
      Đường Dốc Thọ Lão, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 0 m2
      Mô tả:+ Mặt phố Trần Phú một trong những trục chính huyết mạnh của Q. Hà Đông nằm vị trí kết nối khu vực rất thuận lợi như Thanh Xuân, ngã 4 Sở, KĐT Văn...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 85 m2 188,24 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Khuyến - khu đô thị Văn Quán, P. Văn Quán Hà Đông.Đường mặt phố KD sầm uất.Đường rộng 15M. Vỉa hè rộng. Tuyến phố chính, xe bus...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 304 m2, mặt tiền 8m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 60 tỷ

      60 tỷ 304 m2 197,37 triệu/m2
      Bán nhà đất rẻ nhất Q. Tây Hồ, đầu tư xây tòa nhà văn phòng, tòa nhà dịch vụ là nhất, cho thuê tốt.+ Nhà có vị trí siêu siêu đẹp tại Q. Tây Hồ, nhà mặt phố...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 140 m2 tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông, giá 46 tỷ

      46 tỷ 140 m2 328,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà tại khu vực ngã 3 Xa La - Yên Xá đường xe oto tránh nhau khu vực dừng đỗ oto thoải mái nhà xây chắc chắn có hệ thống PCCC thang máy...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 85 m2 254,12 triệu/m2
      Bán nhà đường Chiến Thắng, Văn Quán, Hà Đông.Nhà mặt phố Chiến Thắng - 2 mặt đường trước sau, thuận tiện nhiều loại hình KD, cho thuê, và ở.- DT 85 mét...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 8 tầng, 125 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 125 m2 336 triệu/m2
      Bán mặt phố Hoàng Cầu - tòa văn phòng 125m2 8 tầng thang máy - KD sầm uất giá 42 tỉ.Chính chủ cần bán nhà mặt phố Hoàng Cầu - Building 125m2 8 tầng thang...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Kiên Nhà Đất Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 168 m2, mặt tiền 11m tại Đường Hoàng Ngân, giá 98 tỷ

      98 tỷ 168 m2 583,34 triệu/m2
      Cần bán lô góc vip nhất mặt phố Hoàng Ngân, Cầu Giấy.liên hệ ngay: 0988 043 ***- DT: 168m2.- MT: 11m.- Nhà lô góc 1 mặt phố, 2 mặt ngõ siêu đẹp.- Nhà xây...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 131 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 131 m2 293,9 triệu/m2
      + Nhà mặt phố lớn đường Hoàng Hoa Thám đoạn đẹp nhất vỉa hè rộng gần căn hộ cao cấp Golden Westlake nhà 3 mặt thoáng KD ổn định khu vực tiếp giáp Q. Tây Hồ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 99 m2 267,68 triệu/m2
      99 mét vuông x MT 6m mặt phố Trần Phú Hà Đông, vị trí độc tôn KD đắc địa.- Vị trí cực đẹp, lô góc 2 thoáng, mặt phố đường siêu rộng, vỉa hè 10m KD đắc...
      Đường Trần Phú, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 123 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá rẻ

      Thỏa thuận 123 m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Trần Quang Diệu, P. Ô Chợ Dừa, Đống Đa, TP Hà Nội.DT 123m2.MT 6.6m.Nhà xây 8 tầng cao cấp, đc thiết kế thông sàn làm tòa nhà...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!