Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 11 m2 tại Đường Quỳnh Lôi - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 11 m2 136,37 triệu/m2
      Lô góc mặt phố Quỳnh Mai KD sầm uất 11m, tầng 1, MT 3m, 1.5 tỉ Hai Bà Trưng.Mô tả:+ bán nhanh giá rẻ, nhà lô góc vị trí đẹp nhất mặt phố Quỳnh Mai oto...
      Đường Quỳnh Lôi, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 100 m2 tại Đường Thiên Hiền - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 100 m2 365 triệu/m2
      Bán tòa văn phòng Phố Thiên Hiền 100m 9 tầng cho thuê 1.15 tỉ năm lô góc vỉa hè KD - Vị trí: Đắc địa Phố Thiên Hiền, Nam Từ Liêm lô góc, vỉa hè, KD sầm...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 96 m2, mặt tiền 7m tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá tốt

      Thỏa thuận 96 m2
      Chính chủ bán nhà MP Xã Đàn vỉa hè nhà mới thang máy KD mọi ngành nghề.Nay GĐ tôi có việc cần phải bán hấp để giải quyết việc gia đình .DT : 92 m 7 tầng mt...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      Mặt phố - vỉa hè lớn - 7 tầng thang máy KD đỉnh.Nhà mặt phố Quang Trung một trong những trục chính huyết mạnh của Q. Hà Đông nhà nằm vị trí kết nối khu vực...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 8 tầng, 82 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 26 tỷ

      26 tỷ 82 m2 317,08 triệu/m2
      MẶT PHỐ HOÀNG VĂN THÁI 8 TẦNG DT 82M KD CỰC ĐỈNH THANG MÁY NHẬP KHẨU CHẠY ÊM RU . Nhà xây mới nội thất hiện đại mỗi tầng 2 phòng ,thang giữa , phù hợp cho...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 40 m2 720 triệu/m2
      Nhà tôi nằm trên con phố sầm uất bậc nhất thành phố Hà Nội.Thuộc Q. Trung Tâm Đống Đa.Con phố KD tốt nhất với nhiều mô hình đặc biệt là thời trang, giao...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà phố 317 m2 tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 317 m2
      Chính chủ cần bán mặt đường trục chính Xuân Linh Thuỷ Xuân TiênTruc chính chuẩn bị làm đường nhựa vỉa hèThông sang Nhuận Trạch, khu công nghiệp Nhuận...
      Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      - CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MP MINH KHAI GIÁ QUÁ TỐT SO KHU VỰC .- MP MINH KHAI - KD SẦM UẤT - VỈA HÈ TO - MT TO - NỞ HẬU.S 65 m 4 tầng mt 4.5 mgiá hơn 11 đồng...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Phố Chùa Bộc - Đống Đa, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 66 m2 431,82 triệu/m2
      - Nằm trên con phố trung tâm Q. Đống Đa, cư dân đông đúc, vỉa hè rộng phù với mọi loại hình KD hoặc cho thuê giữ tiền đều rất hiệu quả- Nhà đang KD tốt...
      Phố Chùa Bộc, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 68 m2 147,06 triệu/m2
      Chính Chủ Bán nhà mặt phố Định Công. Dt 68m * 4 tầng giá 10 tỉ. + Mặt phố, lô góc 2 thoáng, KD bất chấp, trung tâm Q. Hoàng Mai.+ DT: 68m, một mặt phố 1 mặt...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      ĐỐI TÁC GỬI BÁN NHÀ HOÀNG MAI.PHÂN LÔ oto TRÁNH garage oto NGÕ THÔNG KD NHÀ MỚI khôngONG CHỦ XÂY TÂM HUYẾT CHẮC CHẮN 6 TẦNG THANG MÁY.S 38 m 6 tầng mt...
      Đường Hoàng Mai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 124 m2, mặt tiền 23m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng, giá 62 tỷ

      62 tỷ 124 m2 500 triệu/m2
      HUỲNH THÚC KHÁNG : 124/160T2 - 5T - MT 23m - 62 tỉ, Đống Đa, HN- LÔ GÓC 2 THOÁNG - 2 VỈA HÈ - ô tô TRÁNH, ĐỖ - KD- SỔ ĐẸPgọi ngay : 0868 000 ***(Cam kết...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 194 m2, mặt tiền 8m tại Phố Phù Đổng Thiên Vương, giá 102 tỷ

      102 tỷ 194 m2 525,78 triệu/m2
      Nội dung bán nhà.3 bất động sản CÓ tỉ LỆ MANG LẠI LN hơn 80 phần trăm1) CẦN bán nhanh Nhà Mặt Phố khu Trần xuân Soạn, Hòa Mã, Thi Sách, Q.HBT* Nhà...
      Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 70 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 24 tỷ

      24 tỷ 70 m2 342,86 triệu/m2
      Bán tòa văn phòng Huỳnh Thúc Kháng - Lô góc - Vỉa hè - KD - 50m x 7 tầng - MT 16m- Lô góc oto tránh, KD đỉnh, MT khủng, vị trí đẹp.- Nhà mới đét, đầy đủ ...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 18 triệu

      18 triệu 60 m2 0,3 triệu/m2
      Hồ Đền Lừ. 56/60m. 5 Tầng. MT 6. Giá18.3 tỉ. Hoàng Mai.Mô tả: MẶT PHỐ - VIEW HỒ - KD NGÀY ĐÊM - ẨM THỰC - GIẢI TRÍ DỊCH VỤ - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - ĐƯỜNG...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thì Nhậm, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 48 m2 277,09 triệu/m2
      + Phải thật nhanh mới kịp. Giá tăng lên hàng ngày.+ Tòa nhà mặt phố ẩm thực VIP nhất Hà Đông KD cả ngày đêm nằm ngay sát chân hai tòa căn hộ 50...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Phú - Ba Đình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 100 m2 650 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ TRẦN PHÚ - Q. BA ĐÌNH - KD SẦM UẤT - TUYẾN PHỐ CỰC VIP - VỈA HÈ RỘNG - GIAO THÔNG ô tô 2 CHIỀU - THANG MÁY + DT 100m2, 5 tầng và 1 hầm, MT...
      Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 55 m2 tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 55 m2 400 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Tuyết, trung tâm Đống Đa. KD sầm uất mọi loại hình, oto tránh, dừng đỗ ngày đêm. Mặt phố hiếm nhà bán. Sát ra phố lớn Yên Lãng,...
      Đường Nguyễn Văn Tuyết, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!