Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 44 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Hà Đông, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 44 m2 163,64 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Lý Thường Kiệt, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Tô Hiệu, Văn Phú, Ngô Thì Nhậm,- Nhà...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 110 m2 tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 110 m2 363,64 triệu/m2
      NHÀ MẶT HỒ, PHỐ YÊN HOA, VIEW HỒ TÂY, KD SẦM UẤT, 110m2, 8 TẦNG, 40 tỉ+ Nhà DT 110m2 xây 8 tầng, MT rộng 6m.+ Nhà vị trí cực đẹp, View Hồ Tây. Không gian...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 72 m2 tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 72 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Quan Nhân Thanh Xuân, KD, dòng tiền khủng, thang máy DT: 70m2 - 7 tầng - 13,5 tỉ.Thông tin mô tả.- Nhà nằm vị trí đắc địa, đoạn đẹp nhất phố...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 85 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      -Mặt phố Pháo Đài Láng, Đống Đa- KD sầm uất - Dòng tiền - DT 85m2 x 8 tầng thang máy 27tỉ. Gần các tuyến phố Huỳnh Thúc Kháng, Láng Hạ, Nguyễn Chí Thanh,...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại đường Nghi Tàm - Tây Hồ, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 45 m2 413,34 triệu/m2
      Mặt đường nghi tàm rộng thênh thang.sát hồ tây suốg phố chỉ 1 vài ph đường âu cơ đang mở rộng cuối 2024 là có đường đẹp nối đi qua nhà.càng thêm giá trị...
      đường Nghi Tàm, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 40 m2 537,5 triệu/m2
      Nhà thuộc phố Trần Thái Tông.Con phố đắt đỏ nhất Q. Cầu Giấy. Bởi có sự liên thông đi các Phố.Thông phố Trung Kính.Phố Nguyễn Phong sắc, Phố Cầu Giấy, phố...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàng Buồm - Hoàn Kiếm, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 35 m2 235,72 triệu/m2
      ngôi nhà phố HÀNG BUỒM 1 SỔ 1 CHỦ RIÊNG BIỆT pháp lí CHUẨN 35 mét vuông 8.3 tỉ ( CÓ thỏa thuận )+ Bán Nhà mặt phố Hàng Buồm , Hàng giầy rất đẹp...
      Phố Hàng Buồm, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 135 m2 333,34 triệu/m2
      Bán đất xây tòa văn phòng Nguyên Hồng - 135m, MT - 11m - Tặng giấy phép XD 8 tầng.- Phân lô, vỉa hè, oto tránh, đường thông, to như mặt phố, KD sầm...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 50 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      + Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Kim Đồng - Q. Hoàng Mai. Lô góc , trước nhà 2 oto tránh nhau thoải mái. Thang máy chạy êm ru, Có vỉa hè rộng thoáng. +...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 85 m2 tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 85 m2 194,12 triệu/m2
      bán nhanh tòa nhà văn phòng phố Phú Diễn 85m2 x 7 tầng thang máy, vỉa hè rộng, KD giá 16.5 tỉ.Tòa nhà 7 tầng thang máy thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ...
      Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 24 tỷ

      24 tỷ 41 m2 585,37 triệu/m2
      + Nhà đẹp nhất phố Phạm Văn Đồng vỉa hè thênh thang tổ chức đc cả giải cầu lông, MT hút tầm mắt 10m. KD đỉnh của đỉnh, DT 41m. 6 tầng. MT 10m. Giá chào 24 tỉ
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng tại Đường 21B - Thanh Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà mặt QL 21b .Kim bài DT 80.5m MT 4.5m KD sầm uất giá cực rẻ dãy gọi ngay 0335 922 ***
      Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 220 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 97 tỷ

      97 tỷ 220 m2 440,91 triệu/m2
      Vị trí: phố VIP nhất Đống Đa, đường oto 2 chiều, nhiều tòa nhà lớnThiết kế: 8 tầng thông sàn, 1 hầm nhà để xe oto xe máybìa đỏ vuông đẹp. liên lạc: 0846...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 56 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 56 m2 462,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà 2 mặt phố ô chợ dừa và 1 mặt phố đông các, Q. Đống Đa khách mua về ở, cho thuê , nhà có 2 MT KD trước và sau ,thuộc hàng hiếm trên thị...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 220 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lương Ngọc Quyến - Hoàn Kiếm, giá 167 tỷ

      167 tỷ 220 m2 759,1 triệu/m2
      hotel phố cổ - phố đi bộ - tây nhiều hơn ta - thang máy - dòng tiền khủng - sổ nở hậu đẹp.- Hoàn Kiếm.DT 220 mét vuông, 7 tầng, MT7.1m, giá 167 tỉ.Mô...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 65 m2 438,47 triệu/m2
      ĐẸP NHẤT HOÀNG CẦU - KD CÁC LOẠI HÌNH - 7 TẦNG THANG MÁY THIẾT KẾ VỪA Ở VỪA KD CHO THUÊ. Vị trí:- Tọa lạc tại vị trí phố víp của Q. Đống Đa, hạ tầng cao...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 586 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy, giá 165 tỷ

      165 tỷ 586 m2 281,57 triệu/m2
      + VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA. ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ HAI CHIỀU 4 oto TRÁNH. + NHÀ XÂY CHẮC CHẮN. + bìa đỏ RIÊNG CHÍNH CHỦ, vuông vức, FUII THỔ CƯ. + SẴN SÀNG...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đàm Quang Trung, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 55 m2 107,28 triệu/m2
      GẦN CẦU VĨNH TUY_PHố ĐÀM QUANG TRUNG_LONG BIÊN1 căn duy nhất_ 5 Tầng_Hơn 5 tỉ_55m_4 Ngủ...._Khách,bếp...,thờ,sân phơi..*ngõ tương đối rộng,thoáng,oto...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!