Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 11 tầng, 548 m2, mặt tiền 16m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 350 tỷ

      350 tỷ 548 m2 638,69 triệu/m2
      TOA BUILDING NGUY NGA 11 TẦNG ĐẸP NHẤT PHỐ - PHÙ HỢP CHO TẬP ĐOÀN LỚN LÀM TRỤ SỞ VĂN PHÒNG - BVVị trí trung tâm Q. Cầu Giấy gần các tuyến phố Trần Thái...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 400 m2, mặt tiền 20m tại Đường Xuân Đỉnh, giá 170 tỷ

      170 tỷ 400 m2 425 triệu/m2
      căn biệt thự mặt phố 400m2 có hầm KD đẳng cấp - khu vip cạnh đại sứ Hàn.- căn biệt thự mặt phố Ngoại Giao Đoàn, 1 mặt phố vỉa hè thênh thang 1 mặt ngõ ô...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 40 m2 207,5 triệu/m2
      Nhà nằm trung tâm Hà Đông với vô vàn tiện ích. cư dân sầm uất, TMDV rất phát triển. Đặc biệt gần nhiều tòa văn phòng lớn và trường đại học.+ Giao thông...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lạc Trung, giá 21 tỷ

      21 tỷ 63 m2 333,34 triệu/m2
      Mặt phố Lạc Trung - Q. Hai Bà Trưng 63m2 x 4 tầng x 4m MT. Chủ mở bán 21 tỉ.Tầng 1: Mặt phố KD, bếp, vệ sinh.Tầng 2: 2 phòng ăn.Tầng 3: 2 PN, vệ sinh.Tầng...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Đăng Ninh - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 43 m2
      Chính chủ bán nhà đẹp nhất nhì mặt phố Trần Đăng Ninh, Hà Đông. Giá chỉ 8.x tỉ có ngay ngôi nhà mặt phố hoàn thiện đẹp chỉ việc về ở.* Vị trí trung tâm Q....
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thịnh Quang, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 93 m2 256,99 triệu/m2
      Nhà nội thất đầy đủ gỗ cao cấp, view toàn cảnh Royal City, thoáng trước, sau.Thiết kế siêu hiện đại, nội thất toàn gỗ thịt quý hiếm, tặng nội thất đầy ...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 72 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - Quận 10, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 72 m2 302,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm 283 CMT8, P. 12, Q. 10.DT: 4x18m vuông vắn.Kết cấu: Trệt + 8 lầu.Nội Khu Hà Đô tập trung những người có thu nhập cao trong xã hội,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 184 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 11 - Phú Nhuận, giá 68 tỷ

      68 tỷ 184 m2 369,57 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Đình Chính, F11, Phú Nhuận.-DT: 14 x 16m (nở hậu) dtcn 184 mét vuông - nhà xây dựng hầm + lửng + 5 tầng. Đang hoàn công-Vị...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hương - Tân Phú, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      Bán góc 2 MT KD Tân Hương, 4mx15m, 3 lâu, giá 12.5 tỉ, P. Tân Thành, Q Tân Phú.- Vị trí: Góc 2 MT đường 8m, gần đường Vườn Lài, gần độc lập, vị trí KD cực...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Sông Nhuệ - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      - Bán hotel MT Sông Nhuệ - Q.Tân Bình- đc : 18 Sông Nhuệ, P.2, Q.Tân Bình- DT : 14 x 20m. Công nhận : 281.31m2- Kết cấu : Hầm + 3 Tầng + Áp mái- Bao gồm có...
      Đường Sông Nhuệ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1 m2 65000 triệu/m2
      - Cần bán nhà DT: 15m x 70m.- Giá: 66 tỉ, MT đường Nguyễn Văn Quá.- Nhà đang cho thuê 150tr/1 tháng.Vị trí đắc địa KD buôn bán đa ngành nghề.contact: 0903...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 135 m2
      Siêu phẩm nhà 31 nguyễn văn khối, P. 11, gò vấp, tp. Sài GònDT: 7,5 x 18.Nhà đúc 5 tầng, 1 trệt, 10 PN, sân thượng thoáng mát, thang máy và full nội thất...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường 10 - Bình Chánh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 81 m2 160,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường số 10, khu dân cư Ấp 5 xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh.DT: 81m2, ngang 4.5m.Nhà xây dựng kiên cố: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng, sân...
      Đường 10, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 182 m2 tại Đường Quốc Hương - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 182 m2 373,63 triệu/m2
      - bán nhanh tòa căn hộ dịch vụ Cao cấp MT Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 7 x 26m, công nhận 182m2.- Kết cấu: Hầm + 7 tầng + ST, có thang máy.(Có...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 76 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 76 m2 181,58 triệu/m2
      Góc 2 MT KD đường Vườn Lài, 4mx19m, giá 13.8 tỉ, P.Phú Thọ Hoà ,Q.Tân Phú - Vị trí: MT KD đường Vườn Lài , nằm gần đường Văn Cao ,đang cho thuê mặt bằng...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Bán MTKD Hà Thị Đát- ngay trường học , 4m x 15.5m, giá 7.5 tỉ , cấp 4, Q.Tân Phú Vị trí: Ngay MT Hà Thị Đát (hẻm 15 cầu xéo cũ) , gần đường Lê Đình Thám,...
      Đường Hà Thị Đát, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 0 m2
      bán nhanh MT Nguyễn Văn Lượng P17 Gv.- DT: 4,5x15,5m XD 4 tấm hợp đồng 30tr/ tháng.- Vị trí: Gần Lotte mart, Cityland, đường 20m, KD buôn bán sầm uất,...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 80 m2, hướng Đông tại Phố 24 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường nội khu thoáng mát, nằm trong KDC Tên Lửa sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, đối diện công viên sạch sẽ...
      Đường 24, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!