Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 156 m2, mặt tiền 9m tại Đường Xa Lộ Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 156 m2 19,56 triệu/m2
      Bán nhà 1 Trệt 1 lầu 156m2 Sổ Riêng thổ cư, Ngay KCN AMATA.+ DT: 4,3 x18 m.+ sổ hồng thổ cư 100 phần trăm.+ Nhà 1 Trệt 1 Lầu xây dựng kiến trúc tân...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 3m tại Đường 2/4 - Vĩnh Phước - Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 85 m2 69,42 triệu/m2
      Khách kẹt bán nhà c4 MT đường 2/4 gần cầu Hà Ra, chỉ 5.9 tỉ.- DT: 85m2 (ngang 3.8m) nở hậu có đuôi.- Đường quy hoạch rộng 32m, sau QH còn 72.4m2.- Có nhà ...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 41 m2 tại Đường Thiên Lôi - Vĩnh Niệm - Lê Chân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 41 m2 109,76 triệu/m2
      - Nhà mặt đường khu vực Thiên Lôi, Aeon Mall Vĩnh Niệm, KDC đông đúc, gần các KĐT, cư dân và căn hộ cao cấp: Waterfront, Vin Marina, Hoàng Huy mall...- Vị...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 29 tỷ

      29 tỷ 100 m2 290 triệu/m2
      Bán nhà góc 3 MT đối diện Emart - City Land đường Phan Văn Trị, Gò Vấp.- DT: 4x25m vuông vắn.- Nhà kết cấu: Hầm + 5 tầng + thang máy.- Đang cho thuê:...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Hương - Tân Phú, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 64 m2 75,79 triệu/m2
      Hẻm 8m (75tr/ mét vuông) quá rẻ: hợp với khách cần làm kho xưởng, giá 4.85 tỉ*** GỌI E ĐỂ đc TƯ VẤN, XEM NHÀ free 0905 641 ***) E TUẤN- CÁCH CHỢ...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 160 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 62 tỷ

      62 tỷ 160 m2 387,5 triệu/m2
      Bán nhà phố 142 Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức- DT: 8X20m. DT Sàn 415m2- Kết cấu: 5 Tầng- HĐ thuê 60 tr- Giá: 62 tỉ thỏa thuận- Vị trí: gần...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 7m tại Đường 23/10 - Diên An - Diên Khánh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất MT 23/10 - Diên An, cắt lỗ chỉ 30 tr/ mét vuông có nhà c4 vào KD, cho thuê.- DT: 267.5 mét vuông (ngang 7.5m).- Thổ cư 150 mét vuông,...
      Đường 23/10, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 44 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 44 m2 275 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán trước tết MT KD khu Út Tịch Hoàng Việt P.4 Tân Bình, đường KD sung túc- DT: 4x11m sổ vuông- Nhà kết cấu 5 tầng mới, đúc BTCT kiên cố- Vị...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Văn Thiêm - Sơn Trà, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng an Hải Bắc Sơn Trà ĐN.Khu vực an ninh, yên tĩnh khu dân trí cao.Gần chợ an Hải bắc, gần các trường cấp 1,2,3.Phù hợp gia đình ở hoặc...
      Phố Lê Văn Thiêm, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thế Lữ - Hồng Bàng, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 47 m2 225,54 triệu/m2
      Ông già Noel tặng món quà cho quý khách mua ngay trong tháng này với sp đẹp giá mềm nhất. Mặt đường Thế Lữ view sông đẹp DT 47m2 Xây 5 tầng độc lập sổ ...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 146 m2, mặt tiền 22m tại Đường A1 - Nha Trang, giá 22 tỷ

      22 tỷ 146 m2 150,69 triệu/m2
      - Bán nhà đẹp 4 tầng MT VĐT - vị trí căn hộ góc 2 MT ngay vòng xoay đường A1 - cạnh tòa nhà VCN.- sổ hồng riêng đã hoàn công.- DT 146 mét vuông...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 104 m2 tại Đường Hồng Bàng - Nha Trang, giá 16,64 tỷ

      16.64 tỷ 104 m2 160 triệu/m2
      Bán 2 ngôi nhà tại Hồng Bàng, Nha Trang.Căn 1:Nhà 3 tầng MT đường Hồng Bàng, Nha Trang.- Vị trí: Nằm trên tuyến đường khu phố Khách Hàn Quốc KD sầm uất,...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Nhà mới đẹp đón Tết xây 3 tầng đường 27m Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia giá cực tốt_ 6,2 tỉ.- DT đất 100m2 ngang 5m, DTXD 240m2.- Hướng Đông.- Kết cấu nhà 3tầng...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 207 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Phan Chu Trinh - 1, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 207 m2 7,25 triệu/m2
      Nhà MT Phan Chu Trinh p1 tp soc trang
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 1, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 11 tầng, 158 m2 tại Phố Lò Đúc - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 83 tỷ

      83 tỷ 158 m2 525,32 triệu/m2
      - chính chủ gửi cần bán ngay tòa nhà mặt phố Lê Ngọc Hân. Q. Hai Bà Trưng. - Quy mô thiết kế 2 hầm 9 tầng nổi, hầm 1 để oto + xe máy, hầm 2 làm quầy Bar,...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 63,5 tỷ

      63.5 tỷ 120 m2 529,17 triệu/m2
      _ NHÀ 2 MẶT PHỐ ĐỐNG ĐA._ MẶT CHÍNH XÃ ĐÀN , SAU LA THÀNH._ NHÀ XÂY 10 NĂM ĐANG SỬA LẠI._ THANG MÁY , CẦU THANG GIỮA.+ vị trí đẹp nhất...
      Phố Xã Đàn, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đào Duy Từ - Hoàn Kiếm, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 39 m2 441,03 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Trung Tâm Hoàn Kiếm 39m, 6 tầng ,MT 3.8m giá cực tốt chỉ hơn 17 tỉ.Nhà đang cho thuê dòng tiền 35t/ thángNhà nằm trong khu vực...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đền Lừ 2 - Hoàng Mai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 35 m2 342,86 triệu/m2
      MẶT PHỐ GẦN HỒ ĐÊN LỪ, VIEW 4 PHÍA , VỈA HÈ RỘNG, KD NGÀY ĐÊM KHÔNG ĐỐI THỦ !!!+ Nhà mặt phố KD đẹp nhất Đền Lừ 2 , KD bất chấp ngày đêm.+ Đối diện dự án...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!