Thông tin mô tả
- DT: 8x40m - CN : 315
- Hiện Trạng : Hầm + 7 Tầng + MCT
- Tổng : 1500
- Thiết kế Hiện Đại , Thang Máy ,
- Khu Nhà Ga T3 Tân Sơn Nhất , Tuyến Đường Thương Mại , Khu Vực Tài Chính văn Phòng &
- Cho Thuê 350
-
-
Giá: 86 Tỷ
Diện tích: 320 m2
Giá/m2: 268,75 Triệu/m2
649000
Mua bán
- DT: 8x40m - CN : 315
- Hiện Trạng : Hầm + 7 Tầng + MCT
- Tổng : 1500
- Thiết kế Hiện Đại , Thang Máy ,
- Cho Thuê 350
-
-
Thanh Sơn
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2