Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 31 m2, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 31 m2 270,97 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố khu Mỗ Lao- Hà Đông-Hà Nội- nhà lô góc, MT rộng 4,6m, KD đỉnh- nhà xây 4 tầng, khá mới, ở hay KD đều tốt- vị trí tuyệt đẹp, cạnh bicc,...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 11m tại đường An Dương - Yên Phụ - Tây Hồ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nhà Mặt Ngõ ô tô tránh, vip nhất An Dương, cách cửa khẩu chỉ 1 đoạn vài trăm mét.bìa đỏ gần 50 mét vuông Lô góc 1 mặt phố ô tô...
      Đường An Dương, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 190 m2, mặt tiền 11m , giá 125 tỷ

      125 tỷ 190 m2 657,9 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê toà nhà số 155 +157 đường Phạm Văn Đồng - P. Mai Dịch - Q. Cầu giấy gần ngã 4 Hoàng Quốc Việt , đường huyết mạch . MT 11m. - DTSD...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 10 tầng, 126 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 79 tỷ

      79 tỷ 126 m2 626,99 triệu/m2
      Bán toà nhà chính chủSố 235+237 ( P. Nhân Chính - Q. Thanh Xuân) Đường Khuất Duy Tiến- MT 8m2 ( DTSD 126m *10 tầng nổi + 1 hầm ) - Có thoáng sau . Nhà nhìn...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 220 m2, mặt tiền 8m tại Phố Bà Triệu - Hai Bà Trưng, giá 135 tỷ

      135 tỷ 220 m2 613,64 triệu/m2
      Bà tr. 220m2. 6 tầng. MT 8m. Giá 135 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả:Building MP Vip Bà tr sát Vincom - vuông vức MT rộng đẹp.- Vị trí: Mặt phố Bà tr, Hai Bà...
      Phố Bà Triệu, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố tại Đường Bưởi - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 0 m2
      bán nhanh mặt đường Bưởi, Ba Đình, view vườn hoa, vị trí siêu đỉnh, KD cực tốt 119,6M/ MT 6,2M/ 34tỉ.Vị trí đẹp oto tránh vỉa hè đá bóng., KD nhộn nhịp...
      Đường Bưởi, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 240 m2 tại Đường Hồ Ba Mẫu - Phương Liên - Đống Đa, giá 52 tỷ

      52 tỷ 240 m2 216,67 triệu/m2
      Mặt phố - mặt Hồ Ba Mẫu - oto dừng đỗ 2 chiều - vỉa hè rộng - KD vô đối tấp nập ngày đêm - phù hợp xây toà building, hotel, phòng khám, nhà hàng.+ Vị trí...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá 42,8 tỷ

      42.8 tỷ 128 m2 334,38 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố thương mại shophouse KĐT mới TP Giao Lưu. 128 mét vuông x 5 tầng công 1 hầm giá 42,8tỉ.- DT bìa đỏ 128 mét vuông MT...
      Dự án Thành Phố Giao Lưu, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 72 m2 tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Hàng hiếm, oto tránh, vỉa hè, garage oto, trung tâm hành chính Q. Long Biên, chủ tặng nội thất Châu Âu tiền tỉ.- DT 72m2, MT khủng 5.6m, 4 Tầng.- Nằm ở vị...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 7 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 72 tỷ

      72 tỷ 125 m2 576 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân.- Nhà 7 tầng thang máy, vỉa hè đá bóng, nằm trên tuyến phố Lê Trọng Tấn đc mệnh danh con phố đẹp nhất TP Hà ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 172 m2 tại Phường Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 172 m2 191,87 triệu/m2
      VỊ TRÍ KIM CƯƠNG HIẾM CÓ - LẠC LONG QUÂN - TÂY HỒ LÔ GÓC 2 MT RỘNG SIÊU ĐẸP DUY NHẤT SÓT LẠI ÔTO VÀO ĐẤT HƯỚNG ĐẸP SAU 1 NHÀ RA PHỐ LẠC LONG QUÂN XÂY TÒA...
      Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 47 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 47 m2 146,81 triệu/m2
      - Nhà đẹp thiết kế hiện đại. Nội thất đẳng cấp sang trọng. Sàn gỗ bền đẹp.- Đường thông hè thoáng. KD cực kỳ tốt.- Ngay cạnh dự án căn hộ căn biệt thự...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 9m tại Phố Quảng Khánh - Tây Hồ, giá 105 tỷ

      105 tỷ 130 m2 807,7 triệu/m2
      Độc nhất, Nhà Mặt Phố Quảng Khánh, Quảng An Tây Hồ DT 130m MT 9m 5T thang máy, view hồ, lô góc, giá siêu mềm+ Vị trí siêu víp mặt phố Quảng Khánh view Hồ...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 190 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Đường Mai Anh Tuấn - Ba Đình, giá 73 tỷ

      73 tỷ 190 m2 384,22 triệu/m2
      - căn biệt thự mặt hồ đẹp nhất 2 Q. Đống Đa - Ba Đình, đơn giá siêu mềm hợp lý. DT bìa đỏ 190m2, thực tế 220 m2, MT 10m vuông vắn như tờ A4. Hướng ĐN...
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 33 m2 122,73 triệu/m2
      Phố Ngọc Thụy_Long Biên_Gần Cầu Chương Dương_Gàn Mipec_Long BiênNhà mới tinh . Chủ xây tâm huyết nay cần tiền giải quyết công việc nên muốn bán Khu vực vị...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      ( Vừa ở vừa cho thuê ) phân lô Nghĩa Đô - 70 mét vuông, 7 tầng 1 hầm. Giá 25 tỉliên hệ ngay Mr. Huy 0919 555 ***- Vị trí trung tâm sầm uất, gần mặt...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 19,7 tỷ

      19.7 tỷ 80 m2 246,25 triệu/m2
      - Vị trí đẹp nhất, KD buôn bán sầm uất mọi loại hình, hàng xóm Royal City, King Place, ra Nguyễn Trãi cực gần.- Nhà lô góc cực kì thoáng sáng tự nhiên, nhà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      Nhà mặt đường Trường Chinh. 100m2 - 5 tầng, ô chờ thang máy, vỉa hè rộng, KD mọi mặt hàng.- Vỉa hè rộng mênh mông, KD mọi loại hình.- DT 100m2 - 5 tầng, MT...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!