Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Hồng Phô - An Bình - Biên Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Cần tiền cho con du học nên bán ngôi nhà 1 tret 2 lầu ở khu trung tâm P. An Bình, TP Biên Hoà, từ QL 1 vào chỉ vài trăm m nên đi lại cực kỳ thuận tiện. Khu...
      Đường Vũ Hồng Phô, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Chu Văn An - 4 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 850 tr

      850 triệu 0 m2
      ngôi nhà phố - TP Trà Vinh. 850tr căn.ngôi nhà phố 1 trệt 1 lầu.- Thổ cư 100 phần trăm.- Lộ nhựa 14m.- SHR sở hữu nhà gắng liền với đất (vĩnh...
      Dự án HQC Trà Vinh, Đường Chu Văn An, Phường 4, Trà Vinh, Trà Vinh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Đường B2 - Nha Trang, giá 8 tỷ

      8 tỷ 108 m2 74,08 triệu/m2
      Hạ giá.Bán ngôi nhà 3 tầng Đường B2 KĐT Vĩnh Điềm Trung.- Dt đất: 108  mét vuông (ngang 6 mét).Gồm 3 PN, 4  toilet, phòng thờ, sân thượng, sân...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 110 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 110 m2 125,46 triệu/m2
      - Bán nhà đường Thích Quảng Đức (đường Số 4) VCN Phước Hải.- DT sàn 443,6 mét vuông.- Kết cấu nhà 5 tầng, 1 sân thượng, 1 phòng khách, 2 bếp,...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hùng Vương - 6 - Tân An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      * Cách Aeon Mall Tân An 200m.* Dọc bờ kè nối liền chợ P2.* Ven sông Vàm Cỏ Tây đón gió quanh năm.* Vị trí trung tâm P. 6 sầm uất, nơi đón đầu làn sóng thị...
      Dự án Lavilla Green City, Đường Hùng Vương, Phường 6, Tân An, Long An

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 86 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 27 tỷ

      27 tỷ 86 m2 313,96 triệu/m2
      + Căn 2 MT duy nhất Hoàng Sa, Đa Kao, Q. 1. L/H 0932 723 *** Tammy (xem sổ xem nhà trực tiếp) tránh mất thời gian KH, xin cảm ơn.Kết cấu 5 tầng (1 trệt, 4...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Võ Thị Sáu Q. 1 (5,2 x 18). Cho thuê 80tr/tháng. Giá chỉ 34 tỉ TL. liên hệ ngay Ms Tâm: 0932 723 ***Chuyên bất động sản vị trí đẹp).- Nhà...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà phố 22 tầng, 3 m2 tại Đường Pasteur - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 210 tỷ

      210 tỷ 3 m2 70000 triệu/m2
      sang nhượng Siêu Dự Án Pasteur, P Võ Thị Sáu, Q. 3 - Vị trí: Khu trung tâm hành chính, văn phòng, an ninh, cao cấp- DT : 36 x 90m - DT công nhận:...
      Đường Pasteur, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 92 m2 tại Phường An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 92 m2 135,87 triệu/m2
      Thông tin chi tiết :- Vị trí tuyến đường du lịch đông khách nước ngoài, cách sông Hàn 100m, cách biển Phạm Văn Đồng chưa đầy 5p đi xe, ngay đầu cầu...
      Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tạ Hiện - Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      * Bán tòa nhà văn phòng số 116 đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, cách UBND TP Thủ Đức 500m.* Đường trước nhà 25m.- DT đất: 5m x 21.8m = 109.6m2. diện ...
      Số 116, Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Núi Một - Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Núi 1, P. Phước Tiến giá 3 tỉ.DT: 46,9m2 ngang 3,2m.Hướng: hướng Tây Bắc.giá: 3 tỉ.giá cho thuê: 7tr/ tháng.Vị trí trung tâm ...
      Đường Núi Một, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 106 m2 tại Đường 2/9 - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 106 m2
      Vị trí ngay trung tâm thành phố, qua sân bay 5p. Cách công viên Châu Á 500m, đối diện là khu vui chơi Helio DT đất: 112.5m2 ( 4.5x25), diện tích ...
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 15 tầng, 915 m2, mặt tiền 23m tại Đường Sương Nguyệt Ánh, giá 794,77 tỷ

      794.77 tỷ 915 m2 868,6 triệu/m2
      - Bán Tòa hotel 4 Sao Fusion Suites TP.HCM - Q. 1- đc : 3 - 3A - 3B - 5 Sương Nguyệt Ánh, P.Bến Thành, Q. 1- DT : 22.36 x 40m. Công nhận : 914.3m2- Tổng...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Chương - Đống Đa, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 63 m2 373,02 triệu/m2
      + Nhà nhà 63m2x5 tầng, MT 4.9m, lô góc mặt Hồ Văn Chương Q. Đống Đa vỉa hè rộng rãi 2 bên đường siêu rộng 2 oto tránh nhau khu vực quần thể KD cà phê, Spa,...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 114 m2 149,13 triệu/m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình P. 4 Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 114 mét vuông.- Kết cấu...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 120 m2 162,5 triệu/m2
      bán ngay MT Thống Nhất P11 Gò Vấp.- DT: 5,5x22m NH 6m C4 khu vực đc phép xây cao tầng.- Vị trí: Khu vực sầm uất, xung quanh đầy đủ tiện ích không thiếu thứ...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 40 m2 222,5 triệu/m2
      TRUNG TÂM HOÀNG MAI - MẶT ĐƯỜNG oto - KD Mô tả: - Trung tâm Hoàng Mai, hàng Xóm Hai Bà Trưng, mặt Đường oto, KD sầm uất. - Giao thông thuận tiện , Trương...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thành, giá 63 tỷ

      63 tỷ 100 m2 630 triệu/m2
      MẶT PHỐ VIP - KD - SỔ HOA HẬU - pháp lí CHUẨN DT 100m2MT 4.4m- Vị trí đẹp nằm giữa phố Đường Thành KD sầm uất đa dạng ngành nghề.- Thửa đất vuông nở hậu,...
      Phố Đường Thành, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!