Thông tin mô tả
Giảm 55
Chủ cần
- DT: 9,8x20m. CN: 198
- Đường rộng 12m, vỉa hè rộng 2m.
- Gồm: 30 phòng thu nhập 150
Khách em mua giữ tiền hợp lý luôn ạ.
Là
Em làm việc chính chủ.
Cảm ơn
Giá: 45 Tỷ
Diện tích: 198 m2
Giá/m2: 227,27 Triệu/m2
648974
Mua bán
Giảm 55
Chủ cần
- DT: 9,8x20m. CN: 198
- Đường rộng 12m, vỉa hè rộng 2m.
- Gồm: 30 phòng thu nhập 150
Khách em mua giữ tiền hợp lý luôn ạ.
Là
Em làm việc chính chủ.
Cảm ơn
Minh Hà Bđs
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2