Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, 113 m2 tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 113 m2 177 triệu/m2
      + Một trong những hotel nằm ở vị trí cực kỳ đắc địa tại Q. Hải Châu.+ Tiện ích xung quanh đầy đủ toàn các điểm lớn như chợ đêm Helio…+ Doanh thu hàng tháng...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Phước Lan - Cẩm Lệ, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán tòa văn phòng đường Nguyễn Phước Lan. Trục chính nối từ cầu Hòa Xuân về trung tâm TP.DT đất: 200m2.DTXD: 900m2.Chiều ngang 10m, tòa văn phòng có thang...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thanh Lương 18, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG HIỆN ĐẠI khu đô thị HOÀ XUÂN, ĐÀ NẴNG - Đường THANH LƯƠNG 18 - Ngay LÊ QUẢNG CHÍ, cầu NGUYỄN TRI PHƯƠNG*** Nhà hiện đại, kiên cố, khu đô ...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, hướng Đông tại Đường Phạm Công Trứ - Cẩm Lệ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 3 tầng đường Phạm Công Trứ, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng (26924).1. giá: 3 tỉ 600 tr đồng.2. Thông tin BĐS.- DT: 100  mét ...
      Đường Phạm Công Trứ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Tứ - Ngũ Hành Sơn, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 125 m2 156 triệu/m2
      Chính chủ bán block góc 3 MT đường du lịch KD Phân Tứ - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng- Vị trí trung tâm trục đường thông biển Phan Tứ , đường 10,5m sát Mai...
      Đường Phan Tứ, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 8 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 20 tỷ

      20 tỷ 105 m2 190,48 triệu/m2
      - Tòa nhà với view sông Hàn, cầu Rồng, hồ bơi sân thượng, tiện ích đầy đủ. Vị trí đẹp và hiếm, ngay trung tâm sơn trà- DT đất: 104m (5x20).- Kết cấu 8 tầng,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Tố Hữu - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Nhà đẹp vô ở ngay trước tết- mặt phố Q. Hải Châu- sát đường Tố Hữu, nhà mặt đường quy hoạch 5.5m và lề mỗi bên 3m.- Kết cấu: Nhà 2 tầng 2 mê kiên cố mới...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng tại Đường Tố Hữu - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng căn hộ góc Tố Hữu - Ca Văn Thỉnh Q. Hải Châu trung tâm TPVị trí đắc địa: MT thuận tiện KD.Đối diện 2 trường đại học lớn Kiến Trúc và...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 4,57 tỷ

      4.57 tỷ 0 m2
      chính chủ gồng bank quá mệt mỏi, bán tháo nhà 2 MT đường đối diện cổng chợ Hoà Khánh.- DT đất khủng 123,5m2, ngang 5,1m sổ vuông vắn rất đẹp.- Đường trước...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hải Phòng - Thanh Khê, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      Cần bán nhà 3.5 tầng MT đường Hải Phòng, P. Tân Chính, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.Vị trí: Nằm ngay trung tâm Đà Nẵng và gần Ga. Gần BV Đa Khoa và BV C. Khu vực...
      Đường Hải Phòng, Phường Tân Chính,Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 6 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá rẻ

      Thỏa thuận 6 m2
      * Sập hầm! Bán tòa nhà 2 tầng MT An Thượng 16, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá chỉ 5,4 tỉ. sp hiếm và đang có giá siêu mềm nhất trục đường.Chính chủ cần tiền xử...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Hải Châu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      - Bán nhà 2 tầng đường Dương Quảng Hàm, Khuê Trung, Cẩm Lệ.- DT: 72m2 (4.5m x 16m).- Kết cấu nhà 2 tầng gồm 3  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, mái...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 15m tại Liên Chiểu, giá 4,63 tỷ

      4.63 tỷ 100 m2 46,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà tâm huyết đẹp nức lòng.+ Căn nhà phố thương mại shophouse Infinity MT đường 15m vỉa hè 5m.+ DT đất: 100m2; DT XD: 241m2.+...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Số 6, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Hải Châu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố 4 tầng đường Lê Thị Hồng Gấm, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng (26928).1. giá: 7 tỉ 200 tr đồng.2. Thông tin BĐS.- DT: 78.7 mét ...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 172 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Quang Đạo, thỏa thuận

      Thỏa thuận 172 m2
      sang nhượng toà hotel 7 tầng đường 7,5m Lê Quang Đạo trục chính khu phố đi bộ An Thượng - Đà Nẵng.- DT 172 mét vuông x 7 tầng, 24 phòng.có thang máy...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 142 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 142 m2 32,4 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.+ Vị trí nhà 2 MT sát kênh sinh thái trục thông.- DT 142 mét vuông ngang 6m dài 24m.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Đường Chu Văn An - Bình Hiên - Hải Châu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 85 m2 69,42 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay vị trí siêu hot, mặt phố KD đa ngành nghề - Chu Văn An đc ví như 1 phố cổ đắc địa, giá trị, hay là vùng LÕI của TP Đà Nẵng.- Khu vực cư dân...
      Đường Chu Văn An, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 116 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 10 tỷ

      10 tỷ 116 m2 86,21 triệu/m2
      Tuyến đường Nguyễn Thị Định là đầu nối giao thương tại khu vực Sơn Trà - KD buôn bán rất tốt.Em Quỳnh xin giới thiệu tới KH nhưng sp ngộp bank - giá còn...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!