Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 250 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vân Đồn - Sơn Trà, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      Cần bán nhà 2 tầng MT Phạm Văn Đồng - Sơn Trà - Đà nẵng.- Tuyến đường du lịch, KD nhà hàng, hotel.- hiện đang khai thác dòng tiền cho thuê ổn định 60tr/...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán ngay nhà 4 tầng MT Cách Mạng Tháng 8, 64.1 mét vuông, MT 4.3m, thuận lợi KD.contact Tú: 0931 923 ***- Nhà nằm ngay trung tâm Q. Cẩm Lệ,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Duy Phiên - Cẩm Lệ, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 80 m2 38,63 triệu/m2
      MT Hà Duy Phiên, Hòa Xuân giá siêu mềm.nhà c4 thiết kế rộng rãi, có thể KD tại nhà, đầy đủ công năng.Đường Hà Duy Phiên P. Hoà Xuân, Q. Cẩm Lệ, MT 5m5...
      Đường Hà Duy Phiên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Phú - Hải Châu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 103 m2 145,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Trần Phú, Q. Hải Châu - 113 mét vuông - 3 tầng - Đang KD - 15 tỉ có TL.Tôi chính chủ cần tiền bán căn nhà phố đường Trần Phú -...
      Đường Trần Phú, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 43 m2 176,75 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Trần Cao Vân gần chợ.- DT 43m2 ngang 9,36m rộng to bự.- 4 phòng, 4 phòng vệ sinh, Tây Bắc.- Vị trí KD sầm uất, công năng đầy...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trực Cát - Lê Chân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 46 m2 97,83 triệu/m2
      Mua nhà liền tay - Rinh ngay quà cực khủng.Tặng ngay gói nội thất cực khủng!Gia lộc đầu xuân tết đến xum vầy khi sở hữu:Siêu phẩm mặt phố Trực Cát đc thiết...
      Phố Trực Cát, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 175 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - An Dương, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 175 m2 102,29 triệu/m2
      Bán nhà Mặt đường 431 Tôn Đức Thắng, An Dương, Hải Phòng.- Đường to, rộng đặc biệt ôtô đc dừng, đỗ thoải mái (Cạnh nhà có bãi gửi xe cho gia đình có nhiều...
      Phố Tôn Đức Thắng, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Siêu phẩm có 102 bán nhà 80 mét vuông (MT 5m) Mặt đường Võ Nguyên Giáp KD tốt mọi mặt hàng.Bán nhà mặt đường Võ Nguyên Giáp đoạn đẹp nhất ngay gần ngã...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường An Đà - Lê Chân, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 68 m2 127,95 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố An Đà.Mặt chợ An Đà lô góc siêu đẹp, vỉa hè rộng 5m. Vị trí ngay gần đầu ngã 4 Lạch Tray.Nhà 3,5 tầng kiên cố, chắc chắn, bố trí các phòng...
      Đường An Đà, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 18m tại Phố Tôn Đức Thắng - Lê Chân, giá 19 tỷ

      19 tỷ 80 m2 237,5 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng lô góc ngay mặt đường Tôn Đức Thắng 30m tại An Dương, Lê Chân, Hải Phòng.Tiềm năng sinh lời đầu tư cực cao, thuận tiện KD.- DT: 80m2.- Vỉa hè...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường An Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 40 m2 tại Đường Phố Cấm - Gia Viên - Ngô Quyền, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Duy nhất căn mặt đường Phố Cấm vị trí đẹp KD tốt, cư dân đông đúc, gần ngay Lê Lợi, Phố Cấm, Đông Khê 2 giao thông thuận tiện.DT khoảng40m2 có nhà cao tầng...
      Đường Phố Cấm, Phường Gia Viên, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - An Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 54 m2 57,41 triệu/m2
      Đẹp rẻ thì em chưa kịp nghĩ. Bán vội - mua nhanh thì có nó trong tay.Gia chủ đang cần tiền làm ăn - giá gì cũng bán.Một ngôi nhà có đủ các tiêu chí siêu...
      Phố Bạch Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Trang - An Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      + Chính chủ có nhu cầu thay đổi KD nên cần bán nhà nghỉ tuyến chính khu phân lô An Trang ngay cầu An Dương. Đi 3 ph vào trung tâm TP.Đường nhựa thông. cư ...
      Đường An Trang, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 175 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - An Dương, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 175 m2 102,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Mặt đường 431 Tôn Đức Thắng, An Dương, Hải Phòng.- Nhà vừa xây 2022, khoan cọc nhồi 5 tầng + 01 tum kỹ thuật (GPXD)- DT mặt bằng:...
      Phố Tôn Đức Thắng, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phương Khê - Kiến An, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 40 m2 87 triệu/m2
      Một ngôi nhà có đủ các tiêu chí siêu siêu đẹp luôn ạ: Nhà khung cột - Độc lập + mới + 4 tầng - đẹp + garage oto - Đường trải nhựa 12m - Vỉa hè 2 bên - Đảm...
      Đường Phương Khê, Phường Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Hải An, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 60 m2 78,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 4 tầng 60 mét vuông mặt đường tuyến 2 Lê Hồng Phong, giá sock chỉ 4,7 tỉ.Cam kết nhà rẻ nhất thị trường Hải Phòng ít nhất 1...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Nguyễn Cao, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 81 m2 170,38 triệu/m2
      Duy nhất 0một căn dãy phố KD sầm uất _ bán.Bán nhà 4 tầng mặt đường Nguyễn Cao - Hoà Đình.- DT 81 mét vuông mặt 4,5m Tây Bắc.- MT vị trí KD tốt.-...
      Đường Nguyễn Cao, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hàn Thuyên, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 7 tầng trục chính đường Hàn Thuyên KĐT An Huy, TP BN. Giá 3x tỉ.DT 200m2/1 Sàn.DT xây dựng 1300m2.MT 10m.Tây Bắc.Giá 3x tỉ.ngôi nhà có...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Vũ Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!