Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 94 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 94 m2 147,88 triệu/m2
      Bán nhà phố 5 tầng đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng (25506).1. giá: 13 tỉ 900 tr đồng.2. Thông tin BĐS.- DT: 94 m2 (ngang: 5...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cồn Dầu 4, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền gấp trước tết bán đi ngôi nhà tâm huyết 2 tầng MT đường Cồn Dầu 4 đối diện trường mẫu giáo, cách cầu Nguyễn Tri Phương chỉ 300m giá ...
      Đường Cồn Dầu 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 102 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn, giá rẻ

      Thỏa thuận 102 m2
      Siêu LN toà chung cư đường Mỹ Đa Đông - cách chợ Bắc Mỹ An chỉ vài bước chân - Doanh thu cực tốt 40tr/thángDT đất: 108 mét vuông ngang 9m dài 12m DT...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Giang - Sơn Trà, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán căn nhà 2 tầng đường oto 7m Đông Giang, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng đối diện ủy ban nhân dân Q. Sơn Trà - Đà Nẵng.Nhà 2 tầng xây dựng...
      Đường Đông Giang, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Phố Lý Thường Kiệt - Thạch Thang - Hải Châu, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố 4 tầng Đường Lý Thường Kiệt, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng (26877).1. giá: 8 tỉ 700 tr đồng.2. Thông tin BĐS.- DT: 35.7...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Duy Tân - Hải Châu, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 80 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà phố 3 tầng đường Duy Tân, P. Hòa Thuận Đông, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng (26648).1. giá: 9 tỉ 200 tr đồng.2. Thông tin BĐS.- DT: 80  mét vuông...
      Đường Duy Tân, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phong Bắc 11, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ ở cần bán ngôi nhà 3 tầng tự tay thiết kế, phong cách hiện đại thông dụng dễ sử dụng. Nhà 3 tầng rẻ nhất Hòa Thọ Đông MT đường 10m5 rộng rãi có...
      Đường Phong Bắc 11, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 160 m2, mặt tiền 5m tại Đường Triệu Nữ Vương, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 160 m2 146,88 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT tr Nữ Vương - vị trí vàng, dt 160m2 - 23 tỉx (tlcc).+ Siêu phẩm nhà mặt tiền, vị trí trung tâm của trung tâm.+ căn nhà phố tr Nữ Vương...
      Đường Triệu Nữ Vương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 102 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 102 m2 79,42 triệu/m2
      Cần bán cực đẹp khu gần Hồ Xuân Hương đầy đủ nội thất 3 tầng cực mới, không thấm. Khu vực sát biển, tập trung KS và homestay nhiều.DT: 6x17m {102m2}.Nhà...
      Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Tấn Trung - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 118 m2 58,06 triệu/m2
      Mình cần bán nhà đẹp 3 tầng MT 10m5 Lê Tấn Trung, Q. Sơn Trà, TPĐN.DTĐ: 118M (Tây Bắc).Giá: 6Tỷ850.LHCC: 0935 271 ***
      Đường Lê Tấn Trung, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Lý Triện - Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố 2,5 TẦNG ĐƯỜNG LÝ TRIỆN, P. HÒA KHÊ, Q. THANH KHÊ, TP. ĐÀ NẴNG (25801)1. giá: 6 tỉ 400 tr đồng 2. Thông tin BĐS- DT: 100 m (ngang: 5 m)-...
      Đường Lý Triện, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 141 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Ngũ Hành Sơn, giá 20 tỷ

      20 tỷ 141 m2 141,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 ngôi nhà phố và hotel giá sụp hầm chủ đang rất cần bán tại đường Nguyễn Văn Thoại, tuyến đường du lịch biển sầm uất nhất tại Đà Nẵng...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Sơn Trà, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 70 m2 147,15 triệu/m2
      Vị trí góc: Nguyễn Bỉnh Khiêmblock căn hộ căn hộ 5 tầng x 9 căn studio,2 MT full khách Giấy tờ, pháp lí đầy đủ Khu vực chợ đêm Đầu Cầu Rồng, An ninh...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Trương Vĩnh Ký - Hòa Châu - Hòa Vang, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Nhà đường 10m5 cần bán.- Vị trí: Đường Trương Vĩnh Kỳ.- DT: 100m2.- Công năng: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh (có thể cải tạo 3  phòng ngủ)....
      Đường Trương Vĩnh Ký, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Thanh Lương 18 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      BÁN nhà phố 3 TẦNG ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 18, P. HÒA XUÂN, Q. CẨM LỆ, TP. ĐÀ NẴNG (26858)1. giá: 4 tỉ 800 tr đồng2. Thông tin BĐS- DT: 100 m (ngang: 5 m)- 3...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Tiến Dũng - Cẩm Lệ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      KD thua lỗ bán nhanh bán nhà 2 tầng vị trí đẹp - MT đường Văn Tiến Dũng, Hoà Xuân, Đà Nẵng. hotline 0399 893 ***- Cần tiền trả lãi nên bán nhanh, nhà còn...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 171 m2 tại Đường An Thượng 30 - Ngũ Hành Sơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 171 m2
      Tòa nhà 8 Tầng 2 MT AT30 & AT32 . Trung tâm phố Tây. Cách biển Mỹ khê 250m.- DT đất 171m2 - Gồm 18 phòng căn hộ chung cư cho thuê Full. Có hồ bơi và...
      Đường An Thượng 30, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 200 m2, hướng Đông tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà, giá 45 tỷ

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      Bán tòa nhà 6 tầng MT đường Trần Hưng Đạo gần dự án Sun Cosmo Trần Thị Lý, Sơn Trà.- DT: 200m2, diện tích sử dụng: 1038m2 sàn. Đường 15m, vỉa hè 12m....
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!