Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 138 m2 tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 138 m2 67,4 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT Đường 19/5 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- DT: 138m, ngang 6m rộng rãi, phù hợp cho KH có nhu cầu KD.- Hướng: hướng Tây Nam.- Nhà 4 tầng...
      Dự án Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 598 m2, mặt tiền 34m tại Phố Bà Triệu, giá 550 tỷ

      550 tỷ 598 m2 919,74 triệu/m2
      Đẳng cấp lô góc hai mặt phố chính , 10 tầng hai thang máy tốc độ cao , thiết kế đẳng cấp , công năng đủ , hiện đang cho bên thứ 3 thuê 18 tỉ / năm , chủ bán...
      Phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 80 m2 231,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ THUỴ KHUÊ ĐỒNG CỔ - HỒ TÂY – oto TRÁNH VỈA HÈ – KD ĐỈNHĐồng Cổ (Thụy Khuê) dt 80 m 2 tầng MT 5.6 m giá 18.5 tỉ Tây Hồ Mô tả:, + Vị trí nhà...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 40 m2 198,75 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP - ĐƯỜNG THÔNG GIẢI PHÓNG, NGUYỄN AN NINH, TRẦN ĐẠI NGHĨANhà dân xây 4 tầng kiên cố, hiện đang KD - trên con phố tấp nập người qua lại ngày đêm....
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Nhân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 1 m2, mặt tiền 32m tại Đường Cầu Xéo - Tân Phú, giá 140 tỷ

      140 tỷ 1 m2 140000 triệu/m2
      Bán đất lớn MTKD đường Cầu Xéo - P.Tân Quý - Q.Tân Phú:- DT: 32m x 34m = 1076 mét vuông đất ở vuông vắn.- Hiện trạng: nhà c4 đang KD công ty.- Vị...
      Đường Cầu Xéo, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 46 m2 tại Đường Đào Duy Từ - Hàng Buồm - Hoàn Kiếm, giá 27 tỷ

      27 tỷ 46 m2 586,96 triệu/m2
      Mp cổ chủ nợ xấu rất sâu nên cực kỳ thiện chí bán. Giảm chào lần 3Nhà mặt phố #Đào #Duy #Từ .khu phố cổ KD cực kỳ cực kỳ sầm uất. Cực kỳ hiếm nhà bán Chủ...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 98 m2, mặt tiền 30m tại Đường Lê Văn Việt, giá 9 tỷ

      9 tỷ 98 m2 91,84 triệu/m2
      trung tâm thành phố.Thủ Đức - Sót căn cuối cùng -Bán nhà RẺ NHẤT mt đường Lê Văn Việt sát ngay Vincom Plaza Q9 đường xe tăng c4 xây full 98m²( 7x14) nở...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2 tại Đường Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      + Chủ mở rộng KD, cần bán ngay nhà Ngọc Chi, Vĩnh Ngọc.+ Nhà ở vị trí đẹp ngay chân cầu Nhật Tân thuận tiện sang Trung Tâm thành phố Hà Nội, gần căn hộ...
      Thôn Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 81 m2 82,72 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Nhà 3 tầng.DT 81m2.Tổng DT xd 292m2.Có 3 phòng đang KD hotel.bìa đỏ chính chủ.Giá: 6,7 tỉ.liên lạc 0975 855 ***
      Dự án KĐT Cảng Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 280 m2, mặt tiền 11m , giá 90 tỷ

      90 tỷ 280 m2 321,43 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng 8 tầng thang máy, MT 11m siêu đẳng cấp mặt phố Nguyễn Hoàng. Vỉa hè đá bóng rộng mênh mông, thang máy nhập khẩu cao cấp cùng nội thất...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 298 m2, mặt tiền 15m tại Phường 2 - Tân Bình, giá 64,5 tỷ

      64.5 tỷ 298 m2 216,45 triệu/m2
      - Vị trí khu Sân Bay Tân Bình, ngang siêu lớn 15 , dài 20m vuông vắn- Kết cấu hầm 7 tầng, thang máy, 27 phòng hotel VIP đầy đủ nội thất 5*- Nội thất...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 25 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 25 m2 344 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà mặt phố đẹp tại đường Vũ Trọng Phụng, vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển và KD. Đây là cơ hội đặc biệt cho những NĐT thông thái...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 20 tỷ

      20 tỷ 68 m2 294,12 triệu/m2
      siêu hiếm SIÊU ĐỈNH MẶT PHỐ VIP NHẤT HÀ ĐÔNG - KD ĐỈNH - VỈ HÈ THÊNH THANG - TẶNG đầy đủ nội thất.+ Toạ lạc mặt phố Nguyễn Văn Lộc trong KĐT VIP Làng...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 27 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Bàng - Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 27 m2 192,6 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Hồng Bàng gần góc ngã 4 Trần Bình Trọng.- DT sử dụng: 119 mét vuông. Tây Nam.- Nhà thiết kế tầng một KD gồm 4 tầng, 2...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m , giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      - Bán căn nhà phố đường Nguyễn Thị Minh Khai - giá mềm, nhà mới leng keng dọn vô ở ngay.- Hiện trạng nhà 1 trệt 2 lầu 1 lửng. Bao gồm phòng thờ, bể cá,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố mặt tiền 8m tại Đường Hùng Vương - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      căn nhà phố Phố Tây - 2p ra Biển Trần Phú.căn hộ góc 2 MT đường Hùng Vương - Tp Nha Trang.DT 129,5 mét vuông ngang 8,5m.* sổ hồng riêng chính...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 143 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 143 m2 20,98 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đẹp 2 tầng MT Hoàng Minh Thảo, Phước Đồng. Cách đại lộ Nguyễn Tất Thành tầm 400m.DT: 143m2 ngang 7,5m.Gồm: 3 PN, 2 WC, 2 p. Khách, bếp, p....
      Đường Hoàng Minh Thảo, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Bữu Đóa - Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      BÁN nhà phố BỬU ĐOÁ NHA TRANG 
DT: 107,6 mét vuông ngang 4m. Đông Nam mát mẻ. nhà c4. Đường Bửu Đoá rộng 16m. Đang cho thuê mặt bằng tầm 12...
      Đường Bửu Đóa, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!