Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 725 m2 tại Đường Tỉnh lộ 328 - Xuyên Mộc, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 725 m2 35,18 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngôi nhà MT Tỉnh Lộ 328, cách phố đi bộ Hồ Tràm 300m.DT: 725m2(10m x 71m), phủ hồng, sẵn 50m2 thổ cư.- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu, xây dựng...
      Đường Tỉnh lộ 328, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 90 m2 tại Xã Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Bán nhà trước cổng KCN Tân Kim(vòng xoay Tân Kim):- Nhà nằm trên đường vào chùa Pháp Tánh, bên trái vào cổng KCN Tân Kim, thị trấn Cần Giuộc.- DTXD: 90...
      Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 81 m2, hướng Nam tại Đường Võ Hữu - Phan Thiết, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 81 m2 51,86 triệu/m2
      ngôi nhà phố ngay trung tâm Phan Thiết.Thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc KD homestay.Thiết kế 1 lầu: 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 2PK,...
      Đường Võ Hữu, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 288 m2 tại Đường Huỳnh Châu Sổ - Bến Lức - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 288 m2 20,84 triệu/m2
      Bán nhà MT Huỳnh Châu Sổ DT 12x24m, ODT và BHK tại TT. Bến Lức, Long An giá 6 tỉ.- DT: 12m x 24m, ODT, sổ hồng riêng.- Nhà gồm 4 PN, 1 bếp, 1 phòng thờ, 1...
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán nhà phố 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường 7 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Chủ Gửi ngôi nhà 1 Trệt 1 Lầu Giá Hữu Nghị Tặng Thêm QuàTặng 1 TV + 1 Máy Giặt cho khách Chốt ĐơnVị trí : Đường số 5 khu dân cư Tràng An, Bạc LiêuDT: 4,5...
      Phường 7, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 510 m2, hướng Đông - Nam tại Vũng Tàu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 510 m2 19,61 triệu/m2
      DT 510 mét vuông, giá 10 tỉ.Phù hợp làm kho xưởng, cho thuê văn phòng, nhà hàng và đã có sẵn nhà c4.Mặt đường 2 làn oto.Kết nối trực tiếp đến cảng...
      Đường 28/4, Xã Long Sơn, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Minh Thạnh - Xuyên Mộc, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố Huỳnh Minh Thạnh, trung tâm thị trấn Phước Bửu, khu vực KD sầm uất.DT: 285.6 mét vuông (6m x 46m).- Phủ hồng đất ở toàn bộ, có sẵn...
      Đường Huỳnh Minh Thạnh, Xã Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 77 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Cao Lãnh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 77 m2 18,84 triệu/m2
      Bán bốn ngôi nhà liền đường Đinh Bộ Lĩnh, P. 4, TP Cao Lãnh, Đồng Tháp.Gần xóm giáNgay cầu Nguyễn Thị LựuĐi bộ 130m đến chợ Hoà An, khu dân cư P4 - Hoà...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 4, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Hoàng Na - Hưng Thạnh - Cái Răng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán trong tuần nhà khu dân cư Hồng Loan, 5 x16, 2 tầng giá chỉ 3,35 tỉ L/H 0922 988 ***MT rẻ nhất khu dân cư Hồng Loan, ngang 5 dài...
      Đường Trần Hoàng Na, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Trần Văn Hoài - Ninh Kiều, giá 37,8 tỷ

      37.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường Trần Văn Hoài xéo BV Vinmec sắp đưa vào hoạt động, P. Xuân Khánh, Q. Ninh Kiều, TP. CẦN THƠ.- DT: 10m x 29m = 290.7  mét vuông...
      Đường Trần Văn Hoài, Phường Xuân Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 127 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 127 m2 70,08 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố LÊ HỒNG PHONG NHA TRANGGần dự án sân bay DT: 127m2 ngang 4,2m nhà c4. Mặt bằng phù hợp KD. Tây Nam. pháp lí sổ hồng riêng giá: 8,9...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 195 m2 tại Đường Trần Quang Cơ - Tân Phú, giá rẻ

      Thỏa thuận 195 m2
      Tân Phú - căn biệt thự mặt phố chuẩn đại gia - gần 200 mét vuông, 4 tầng, ngang 12m bề thế - giá 23. X tỉ (tl chính chủ).Giá: 23.9 tỉ (TL).Dt: 12 x...
      Đường Trần Quang Cơ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 220 m2 tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 90,5 tỷ

      90.5 tỷ 220 m2 411,37 triệu/m2
      BÁN NHÀ, MP ĐẶNG TIẾN ĐÔNG, KD ĐA DẠNG, 220M *9 TẦNG THANG MÁY, MT 8.2M, CHÀO HƠN 90 tỉ (TL)+Vị trí đắc địa, tòa nhà thiết kế thông sàn, 8 nổi 1 hầm, phù...
      Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 102 m2 tại Đường Ba Vì - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 102 m2 343,14 triệu/m2
      Vị trí tòa nhà nằm trên khu sân bay MT đường Ba Vì , Ngay Thăng Long, P. 4, Tân Bình. Khu vực trọng tâm ngay gas hàng khôn quốc tế. Nhà đang cho thuê...
      Đường Ba Vì, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 293 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 70 tỷ

      70 tỷ 293 m2 238,91 triệu/m2
      Tòa nhà 12 tầng MT sân bay Tân Sơn Nhất P. 2 Tân Bình, DT 8.5 x 34m hợp đồngT 400tr - 70 tỉ.+ DT 293m x 12 tầng (8.5 x 34)m.+ Giá 70 tỉ.+ Đang cho thuê...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Chương, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      +Cực hot trong đêm, phải thật nhanh mới kịp ạ, quá tốt để đầu tư hoặc vừa ở vừa KD dòng tiền quá tốt.+Bán Nhà 6 Tầng mặt phố Văn Chương2, Đống Đa, TP Hà ...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 350 m2, mặt tiền 10m , giá 35 tỷ

      35 tỷ 350 m2 100 triệu/m2
      Siêu Phẩm Giữ Tiền căn hộ dịch vụ vừa xây ( Tỉ suất LN 7.2 phần trăm/tháng)- Vị trí đẹp, gần trường CĐ Nova, đại học Công Nghiệp 4, đại học Văn...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 48 m2 tại Đường Đào Duy Từ - Hàng Bồ - Hoàn Kiếm, giá 27 tỷ

      27 tỷ 48 m2 562,5 triệu/m2
      Mp cổ chủ nợ xấu rất sâu nên cực kỳ thiện chí bán. Giảm chào lần 3Nhà mặt phố #Đào #Duy #Từ .khu phố cổ KD cực kỳ cực kỳ sầm uất. Cực kỳ hiếm nhà bán Chủ...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Hàng Bồ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!