Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      Bán toà căn nhà phố ẩm thực đường D2 (Nguyễn Gia Trí) P. 25, Q. Bình Thạnh, TP. Tp HCM.+ DT đất: 8m x 20m, DT đất ODT đc công nhận: 162.9 m2.+ Kết cấu...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Hương Giang - 15 - Quận 10, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      - Bán ngôi nhà MT tại đc: V12C đường Hương Giang P. 15, Q. 10, Tp Tp HCM- DT đất: 5m x 10m, DTCN: đất ODT đc công nhận: 42.1  mét vuông- Kết cấu...
      Đường Hương Giang, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 300 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 300 m2 126,67 triệu/m2
      - DT 8 x 36m 300 mét vuông, sàn 1400 mét vuông sử dụng full công năng.- Hầm 8 lầu.- Đang cho thuê nét 300 tr/tháng.- Ngụ tại Q. Bình Thạnh ngay...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thới An 11 - Quận 12, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      Bán nhà phố Thới An 11 Q. 12.DT 80m2 (4 x 20).MT đường 7m.Tương lai đường 30, nhà mình không dính lộ giới.Trục đường nối từ Lê Văn Khương, Trần Thị Cờ.Sang...
      Đường Thới An 11, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tân Thới Hiệp 2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 72 m2 73,62 triệu/m2
      🔥Cần Bán ngôi nhà phố MT ,xây mới 100 phần trăm đón tết 2024🎆🎆🎆🎆🎆giá cực rẻ khu vựcĐường 439, Tân Thới Hiệp 21.Gần BV...
      Đường Tân Thới Hiệp 21, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 156 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú, giá 37 tỷ

      37 tỷ 156 m2 237,18 triệu/m2
      Bán tòa nhà MTKD đường Vườn Lài - P.Tân Thành - Q.Tân Phú:- DT: 8m x 20m = 156m đất ở. Tổng DT sàn xây dựng 752m.- Hiện trạng: Nhà đúc kiên cố 1 trệt + 1...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà phố ở làng chuyên gia Oasis 1 (Đường D32, khu dân cư Vsip 1, TP. Thuận An, Bình Dương).- Nhà 1 trệt 1 lầu (3 PN) thiết kế hiện đại có...
      Dự án The Oasis, Đường D32, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Du, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 74 m2 70,28 triệu/m2
      Cần bán nhà phố chợ Xóm Nghèo, thuộc TP Dĩ An - BD.Nhà thiết kế 1 trệt 2 lầu với DT 74 mét vuông sổ hồng thổ cư (nhà đã hoàn công).Nhà vị trí MT...
      Đường Nguyễn Đức Thiệu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      📍Giá: 3Tỷ200. TLBán nhà khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, p.Bình Chuẩn, Tp.Thuận AnDT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 4X15m )Nhà 1 trệt 1...
      Phú Hồng Thịnh 8, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Chuẩn 3 - Thuận An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 2 lầu có 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 1 bếp, 1 khách.- DT (5x12) 60m2.- DT sàn 160m2.- Lộ giới đường nhựa 14m.- liên kế chợ,...
      Đường Bình Chuẩn 32, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố 58 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phường Bình An - Dĩ An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 58 m2 44,83 triệu/m2
      Bán nhà phố KD P. Bình An.DT là 58 mét vuông, ngang 5,52m dài 10,54m nở.Hậu.Nhà Có 1 PN, 1  toilet, 1.Phòng khách và 1 cái kho chứa đồ,...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Tân Uyên, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      căn nhà phố đường chính khu dân cư long đại phát, kp 1 P. hội nghĩa, tp tân uyên.- Nhà 1 trệt 2 lầu 100m2 ngang 5m dài 20m- giá cực rẻ khu vực 2,9 tỉ...
      Khu thương mại Đại Phát, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 12m tại Dĩ An, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      Cần bán: Siêu phẩm trục chính vành đai làng Đại học Quốc Gia Tp. Tp HCM. MT KD cực sung!Đang cho thuê hơn 44,522 tr/tháng, HD thuê dài hạn.Hiện đang KD...
      Phố Lương Định Của, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 254 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 34 tỷ

      34 tỷ 254 m2 133,86 triệu/m2
      1. giá: 34 tỉ Việt Nam đồng.2. Thông tin BĐS.- DT: 254  mét vuông (ngang: 6.61 m) nở hậu 7,16m.- 5 tầng, 22 PN, 25  toilet.- Đường rộng: 10.5...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 155 m2 tại Đường Tố Hữu - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 16 tỷ

      16 tỷ 155 m2 103,23 triệu/m2
      bán gấp TRƯỚC TẾT NHÀ 3 TẦNG GÓC ngã 4 TỐ HỮU GIAO ĐƯỜNG 5M52 MT ngã 4 Tố hữu, KD buôn bán sầm uất. Hiện đang cho thuê mặt bằng KD cf- Cách Lê thanh nghị...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 205 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Thanh Nghị, giá 27 tỷ

      27 tỷ 205 m2 131,71 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN TOÀ chung cư VIP ĐƯỜNG LÊ THANH NGHỊ - HẢI CHÂU - ĐÀ NẴNG Đã hoàn công.- DT Đất : 204.7m2 - MT gần 7.71m- Tầng 1,2,3,4 : gồm 4 phòng...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Hải Châu, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 100 m2 112 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 2 tầng 2MT trước sau đường Xô Viết Nghệ Tĩnh- Hải Châu- Đà Nẵng+ DT : 100m(5x20) .+ Đường Rộng 33m .+Hướng: Nam+ Kết Cấu : Nhà...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thanh Nghị, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 81 m2 154,33 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Hoà Cường bán kính 300m trường cấp 1,2,3 đến ĐH, hai chợ lớn, ủy ban nhân dân, toà án, siêu thị, công viên, BV.- Trục đường 10,5m lề...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!