Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, mặt tiền 17m tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 130 tỷ

      130 tỷ 0 m2
      Bán nhà MTKD Vườn Lài - P. Phú Thọ Hòa - Q. Tân Phú:- DT: Ngang 17.5m vào 32m nở hậu ra 25.8mx20m, dài 54m. Tổng DT là 1236.6 mét vuông đất ở.- Hiện...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 82 m2 174,4 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí Đắc địa, MT đường Tân Hải, giáp Tòa nhà Etown thông Cộng Hòa, Trường Chinh, phù hợp KD đa ngành nghề.+ DT 82 mét vuông ngang 4m x 21m...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Mã Lò - Bình Tân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      + + Bán nhà c4 MT Đường Mã Lò ngang 4,2m dài 20m.Giá: 7tỷ9 thỏa thuận, mua bán công chứng chính chủ.- Vị Trí: Đường Mã lò, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 125 m2 tại Đường Châu Văn Liêm - 5 - Quận 5, giá 23 tỷ

      23 tỷ 125 m2 184 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Châu Văn Liêm, khu chợ Kim Biên Q5 DT 7,35x18 CN 125m2 nhà 1 hầm 4 lầu giá 23 tỉ.Chính chủ thiện chí bán ngay 32 tỉ về giá 23 tỉ MT trung...
      Đường Châu Văn Liêm, Phường 5, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 60 tỷ

      60 tỷ 0 m2
      bán nhanh góc 2 MT 291B Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3.* Vị trí đẹp nhà 2 MT thoáng, đoạn 2 chiều tập trung nhiều chuỗi thương hiệu và thời trang.giá: 60 tỉ.DT:...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, 80 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 80 m2 450 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT Võ Văn Tần, Q. 3.DT đất: Ngang 4 dài 20m. vuông vắn.Nhà xây 1 trệt 5 lầu. Mới.Đường 2 chiều. Gần Cao Thắng Q. 3. Gần BV Từ...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 9 tầng tại Phường Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 95 tỷ

      95 tỷ 0 m2
      - Bán Toà Nhà Siêu Vị Trí MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Q. 1- DT : 8 x 16m. Công nhận : 113.2m2- Tổng diện tích sử dụng : 1087.04m2- Kết cấu : 2 Hầm + 9 Tầng-...
      Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 1 - Bình Thạnh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 0 m2
      - Bán nhà siêu vị trí góc 3 MT Bùi Hữu Nghĩa - Q. Bình Thạnh.- đc: Bùi Hữu Nghĩa, P. 1, Q. Bình Thạnh.- DT: 7 x 24m. Nở hậu: 9m.- Công nhận: 186.7 mét ...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 1 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 66 tỷ

      66 tỷ 1 m2 66000 triệu/m2
      - Cần bán gấp toà nhà văn phòng, MT Quốc Hương đường rộng 25m.- Bán tòa nhà VP, căn hộ chung cư cao cấp trung tâm Thảo Điền Q. 2.- ĐC: 64 Quốc Hương, P....
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Trường Sa - 12 - Quận 3, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      𝐂𝐡𝐮̉ 𝐠𝐮̛̉𝐢 𝐛𝐚́𝐧 𝐭𝐨𝐚̀ 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐌𝐓 𝟖 𝐓𝐚̂̀𝐧𝐠 (𝐜𝐨́ 𝐭𝐡𝐚𝐧𝐠 𝐦𝐚́𝐲) 𝐓𝐫𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐬𝐚 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟑💰 𝐆𝐢𝐚́: 𝟑𝟎 𝐓𝐲̉...
      Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 10 tầng, 200 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 145 tỷ

      145 tỷ 200 m2 725 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Hai Bà Trưng, P6, Q3. Khu dân trí cao, KD sang trọng. Đang cần vốn làm ăn bán nhà gấp trong tháng, giá siêu mềm cho khách thiện chí.DT:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      MT duy nhất còn sót lại, vị trí sang trọng đẳng cấp nhất tại khu vực Tân Định, Q1.gọi ngay làm việc chính chủ: 0917 457 *** Thúy căn nhà phố - Cam kết...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 200 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank cần bán ngay căn hộ góc 2 MT Phan Văn Trị - Q. Gò Vấp (Nằm trong KDC City Land)- DT: 10x20m- Kết cấu: Hầm, 4 Lầu- Đang cho thuê: 150...
      Dự án Cityland Garden Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 62 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - Quận 10, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 62 m2 362,91 triệu/m2
      𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝟔 𝐓𝐚̂̀𝐧𝐠 𝐌𝐓 𝐍𝐨̣̂𝐢 𝐛𝐨̣̂ 𝐇𝐞̉𝐦 𝟐𝟖𝟓 𝐂𝐌𝐓𝟖 𝐍𝐠𝐚𝐲 𝐊𝐡𝐮 𝐇𝐚̀ Đ𝐨̂ 𝐏.𝟏𝟐 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟏𝟎💰 𝐆𝐢𝐚́ : 𝟐𝟐 𝐓𝐲̉ 𝟓𝟎𝟎...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 349 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 19 tỷ

      19 tỷ 349 m2 54,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay --- Giá Siêu Hấp Dẫn , Mua 1 Tặng 1 ---- Dành cho khách nhanh tay !!- D/t : khoảng 18 x 20m , Cn : 340m2- k/C : 1 căn biệt thự...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 8m tại Đường 2 - 4 - Quận 4, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà MT đường số, oto đổ cửaDt 17m2 , diện tích sử dụng 68m2Nhà 5 tầng, trệt lửng 2 lầu sân thượngSHR, không qh , không lộ giớiGiá...
      Đường 2, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Phường Linh Tây - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 81 m2
      Nhà 4 tầng - MT - KD ngay chợ thủ đức.- Giá siêu tốt để đầu tư (chủ ngộp).- Gần ngay Ngã 5 Chợ Thủ Đức thông Võ Văn Ngân, Kha Vạn Cân và Phạm Văn Đồng.- DT...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - Quận 3, giá 195 tỷ

      195 tỷ 0 m2
      - Bán building siêu khan hiếm MT - Q. 3.- DT: 10 x 18m. Công nhận: 177.5 mét vuông.- Kết cấu: Hầm + trệt + 5 lầu + MCT + thang máy.- HĐ thuê: 400 tr /...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!