Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 49,5 tỷ

      49.5 tỷ 0 m2
      Mất khả năng chi trả, NH sắp phát mãi căn nhà phố Võ Văn Tần, P5, Q3.- DT: 5.9x18,85m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu ST.Gia đình tôi giảm rẻ chỉ còn 49.5 tỉ cần...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 153 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Thủ Độ - Tân Phú, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 153 m2 156,21 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự MT xa hoa Trần Thủ Độ, P. Phú Thạnh, Tân Phú, 153 mét vuông, thiết kế 5 tầng đẹp lung linh, nội thất luxury, toàn gỗ nguyên khối,...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố tại Đường Độc Lập - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ - ngộp bank nặng 19 tỉ - bán ngay trước tết - MT Độc Lập - có hầm xe.(Zalo nguồn nhà): 0962 728 ***.* Cam kết: Không đăng giá ảo - nhà ảo - ảnh...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 320 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 320 m2 125 triệu/m2
      Vị trí ngay công viên Cao Đức Lân, KĐT An Phú-An Khánh, Q. 2DT : 16x20, sổ công nhận 316,7m2Kết cấu : hầm trệt, 2 lầu, hồ bơi và sân vườngiá : 40 tỉ - cam...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng tại Đường Độc Lập - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Bán nhà MTKD đường Độc Lập - P. Tân Quý - Q. Tân Phú:- DT: 6m x 23m = 135.4 mét vuông đất ở.- Hiện trạng: Nhà kiểu căn biệt thự xây 1 trệt + 2 lầu...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 182 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quốc Hương - Quận 2, giá 67,5 tỷ

      67.5 tỷ 182 m2 370,88 triệu/m2
      Cần bán nhanh toà ngôi nhà phố Quốc Hương.- DT: 182 m2 (6,8x26m).- Kết cấu: 7 Tầng, thang máy ngoại nhập. 12 căn hộ chung cư cao cấp.- Vị trí: Nằm...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      *** Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ:...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Cư Xá Bình Thới - 8 - Quận 11, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà MT Khu Cư Xá Bình Thới, P8, Q. 11 với 9.9 tỉ.- DT: 3.6m x 12.8m - DTCN: 43.9 mét vuông.- Nhà 1 trệt, 2 lầu. Hướng TB. Nhà trống tiện dọn...
      Đường Cư Xá Bình Thới, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 103 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 103 m2 109,71 triệu/m2
      Bán dãy trọ MT đường số P. An Khánh Q2 TP Thủ Đức.khoảng Gần Trần Não khoảng.Dt đất: 103 mét vuông.Đang cho thuê 4 căn trọ thu nhập 14tr/ tháng.MT...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 0 m2
      bán nhanh 12 Đường số 1 Cư Xá Đô Thành, P. 4, Q. 3.* Vị trí: Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, shop, KD sầm uất thích hợp đa ngành nghề.giá: 37 tỉ.DT:...
      12, Đường Số 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 68 tỷ

      68 tỷ 0 m2
      - Bán toà nhà siêu khan hiếm MT - Q. Phú Nhuận.- DT: 14 x 17m. Nở hậu: 15m.- Công nhận: 183.9m2.- Kết cấu: Hầm + 6 Tầng.- Siêu vị trí ngay ủy ban nhân ...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 120 m2, hướng Tây tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 30 tỷ

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      - Chủ cần bán nhanh MT KD đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q. 9, TP Thủ Đức.- Kết cấu: Hầm + 6 tầng, sân thượng.- DT đất: 6x20=120 mét vuông, DT sàn...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,3 tỷ

      21.3 tỷ 0 m2
      Bán 48 Bàn Cờ, P. 3, Q. 3.* Vị trí: Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, shop, KD sầm uất thích hợp đa ngành nghề.giá: 21,3 tỉ.DT: 4,14m x 10,12m _ DTCN:...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 9 tầng, 310 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 310 m2 75,81 triệu/m2
      310 mét vuông MT Nguyễn Văn Săng Ngay Chi Cục Thuế Q.Tân Phú-Sát Góc Âu Cơ-Trường Chinh chỉ 23,5 tỉ- DT 7x36m nở hậu 15m, công nhận khoảng310 mét...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Bình Thuận - Quận 7, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà MT Nguyễn Thị thập q7 , thích hợp vừa ở vừa KD đỉnhDt 100 mét vuông , ngang 6x17mNhà 4 tầng 4 phòng ngủ sổ hồng, công...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 610 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2, giá 115 tỷ

      115 tỷ 610 m2 188,53 triệu/m2
      ** Siêu phẩm căn biệt thự ngay bờ sông siêu hiếm khu compound cực kì an ninh Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.+ DT: 16x38m+ Tổng DT: 610m2+ Vị trí...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 56 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà Bàu Cát 1, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 4mx14m vuông vắn, kết cấu nhà trệt 3 lầu ST- Khu an ninh lịch sự, tiện ở và làm văn phòng, cho...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Đô Đốc Long - Tân Quý - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Bán góc MTKD đường Đô Đốc Long, 8mx15m , 3 tấm , giá 15 tỉ ,P.Tân Quý, Q.Tân PhúVị trí: Góc 2 mặt hẻm oto đường Đô Đốc Long , gần đường Tân Hương, gần...
      Đường Đô Đốc Long, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!