Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Đường Phạm Vấn - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà MTKD đường Phạm Văn Xảo - P.Phú Thọ Hòa - Q.Tân Phú:- DT: 4.5m x 20m = 89.6m đất ở.- Hiện trạng: Nhà xây kiên cố 1 trệt + 4 lầu.- Đang cho thuê KD...
      Đường Phạm Văn Xảo, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 264 m2 tại Phố Lương Định Của - An Khánh - Quận 2, giá 67 tỷ

      67 tỷ 264 m2 253,79 triệu/m2
      Bán nhà đất 25 - 25A Lương Định Của, P. An Khánh, TP. Thủ Đức.* Vị trí: Nằm ngay vòng xoay mới Trần Não & Lương Định Của. Đoạn đường đẹp nhất, mới quy hoạch...
      25 - 25A, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 76 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 76 m2 184,22 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà phố đường Bình Lợi P. 13 Q. Bình Thạnh.* DT: 4 x 19m. Nhà 1 trệt 1 lửng, 3 lầu sân thượng.* Nhà rộng thoáng có 4 PN 5 nhà vệ ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, hướng Đông tại Đường Tên Lửa - Bình Tân, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      + MT đường Nội bộ Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Bình Tân, view Công viên Xanh Thoáng mát.+ Kết cấu: Nhà 4 tầng thiết kế Lệch tầng thoáng mát, nội thất sang...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2 tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 70 m2 264,29 triệu/m2
      Cam kết chỉ đăng tin đúng thực tế - bán thật - giao dịch chính chủ.hotline: 0925 049 *** Cao Tâm (xem nhà - sổ trực tiếp).đc: MT KD Hoa Lan, thuộc khu phố...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nhà phố khu dân cư Nhân Phú, Q9, 90m2, 4 tầng, 4 PN, sổ vuông vắn. Giá 10 tỉ 500 TL. + DT 5 x 18m, kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng gồm 4 PN,...
      Dự án Nhân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 140 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 43 tỷ

      43 tỷ 140 m2 307,15 triệu/m2
      - Chính Chủ cần bán siêu Phẩm Tòa Nhà Văn Phòng 2 MT Đường Âu Cơ - Bàu Cát P. 14 Q. Tân Bình - DT : 140 mét vuông xây dựng ( DT sàn 900 mét ...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 7 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Phương - 19 - Bình Thạnh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 80 m2 300 triệu/m2
      bán căn nhà phố đường nguyễn ngọc Phương ,p19 ,Q. bình thạnh ,sát bên ba son ,P. bến nghé ,Q. 1 .-DT:4.5x18m.7 tầng ,thang máy ,nhà mới 100 phần ...
      Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 0 m2
      Bán góc 3MT 135 Bùi Viện, Phạm Ngũ Lão, Q. 1.* Vị trí: Phố tây, KD sầm uất, đa ngành,...giá: 39 tỉ.DT: 4,1m x 16m - DTCN: 62,6 mét vuông.Kết cấu: 6...
      135, Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng tại Phố Hai Bà Trưng - Đa Kao - Quận 1, giá 92 tỷ

      92 tỷ 0 m2
      Cần tiền trả nợ NH trước tết nên muốn bán ngay ngôi nhà tâm huyết 1 hầm + 7 tầng tại trung tâm Q. 1- DT 8.4 x 18m. Công nhận: 144.9m2. - DT Sàn công nhận...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 24 tỷ

      24 tỷ 150 m2 160 triệu/m2
      CHỦ NHỜ EM bán ngay căn hộ chung cư DỊCH VỤ, ĐANG CHO THUÊ KHOÁN FULL PHÒNG, THU NHẬP ỔN ĐỊNH 100TR/THÁNG- VIEW ĐẸP, HÚT KHÁCH- MT KD Trần Xuân Soạn - ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường D9 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 148 tỷ

      148 tỷ 0 m2
      Bán tòa nhà MTKD đường D9 - Lưu Chí Hiếu - P.Tây Thạnh - Q.Tân Phú:- DT: ngang 20.5m dài 54m, trong đó công nhận 20.5x46.5 = 969.6 mét vuông đất ở....
      Đường D9, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 205 m2 tại Đường A4 - 12 - Tân Bình, giá 30,7 tỷ

      30.7 tỷ 205 m2 149,76 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố 1 trệt, 2 lầu ngay gần A4 - C18 - K300, P. 12. Q. Tân Bình.DT đất công nhận 205m2, sổ vuông đẹp.Hiện trạng xây 1 trệt, 2 lầu.Nằm vị...
      Đường A4, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 5 tầng mới đẹp Đặng Thùy Trâm- Bình Lợi .P13.Q. Bình Thạnh.- DT: 5x20m công nhận đủ, sổ vuông vắn không lỗi phong thủy - Kết cấu: 5...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 110 m2 tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3, giá 23 tỷ

      23 tỷ 110 m2 209,1 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD cư xá Đô Thành Q. 3. Nhà vị trí đẹp, khu vực nhiều căn biệt thự, cao ốc văn phòng, shop thời trang xung quanh,... thuận tiện sử dụng...
      Đường Số 2 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2 tại Đường T3 - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      + Nhà vị trí MT KD.+ Gần sát bên Aeon Mall Tân Phú.+ Xung quanh nhiều trường cấp 1,2,3.+ Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ 1 phòng thờ 3 WC...
      Đường T3, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đề Thám - Quận 1, giá 41 tỷ

      41 tỷ 86 m2 476,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Đề Thám gần Trần Hưng Đạo, cách chợ bến thành 300m.- DT 4.3x20m, công nhận 86m2, nhà có hẻm hậu.- Kết cấu: Trệt 3 lầu.- pháp lí:...
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 94 m2 260,64 triệu/m2
      bán nhanh 70 Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.* Vị trí: Gần sân bay Tân Sơn Nhất, khu vực KD sầm uất và đa dạng.giá: 24,5 tỉ.DT: 5m x 18,8m - DTCN:...
      70, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!