Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 192 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 192 m2 70,32 triệu/m2
      - nhà phố KD cực tốt ngay Trần Văn Giàu, PouYoen, Khu Tên Lửa...- Vị trí nhà kế bên bách hoá xanh, vài bước chân tới công viên, 5 ph xe máy tới Aeon Bình...
      Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 330 m2, mặt tiền 22m tại Đường Thân Văn Nhiếp, giá 59 tỷ

      59 tỷ 330 m2 178,79 triệu/m2
      Giá rẻ đầu tư - Bán tòa nhà cực đẹp! Khu căn biệt thự Sông Giồng, KP2 - TP Thủ Đức - Vị trí đẹp, view gần sông thoáng mát, phù hợp ở hay làm văn phòng...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, hướng Đông - Bắc tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Giảm sâu 2 tỉ từ 14tỉ500 chỉ còn 12tỉ500.căn biệt thự Góc 2MT đường số 11 ngay kênh Tham Lương đang làm, cách Aeon Tân Phú 5ph.- DT: 7.5 x 15 m - Đúc 3.5...
      Đường Số 11, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 320 m2 tại Đường Trần Não - An Khánh - Quận 2, giá 43 tỷ

      43 tỷ 320 m2 134,38 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán nhà chính chủ Trần Não giá chỉ khoảng135tr/m2.khoảng đang có thu nhập cho thuê 60tr/ tháng.Dt đất: 320m2.Ngang 8.5m dài 36m.Giá...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà MTKD đường Hà Thị Đát - Hẻm 15/ Cầu Xéo cũ - P.Tân Sơn Nhì - Q.Tân Phú:- DT: 4m x 16m = 64.2m2 đất ở vuông vắn.- Hiện trạng: nhà c4 sạch sẽ, vô ở...
      Đường Hà Thị Đát, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 70 m2 112,86 triệu/m2
      - Bán nhà: MT KD đường Số 14 Lê Văn Quới, DT: 4x17.5m.- Hiện trạng: MT đường rộng 10m, thuận tiện để KD, buôn bán hoặc cho thuê. Cách MT đường Miếu Gò Xoài...
      Đường Số 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      4 lầu, ngang 6.8m Lạc Long Quân chốt 10.5 tỉ, Q11.DT: 6.8x12m.Kết cấu: 4 tầng.Lợi thế:- Tuyến đường thương hiệu của Q11.- Nhà sẵn kết cấu mới đẹp, oto đậu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 105 m2 151,43 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Lũy Bán Bích, DT nhà: 4x26m, hiện trạng nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, vị trí KD buôn bán rất sầm...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Đường D2 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      Ngộp bank bán nhà phố 4 tầng TNPA - 12tỉ5.- Bảng định giá 15tỉ3.- DT 120m2 5x24 full thổ MT đường như hình đường 16m cả vỉa hè.- 350m2 sàn 5 PN 4 nhà ...
      Đường D2, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 18 tỷ

      18 tỷ 125 m2 144 triệu/m2
      Nhà hot cho khách đầu tư cuối năm.Đường Nguyễn Thái Sơn, Gò Vấp.- Khu vực trung tâm tích hợp nhiều tiện ích như: BV quân y 175, trường Đại học Công...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận, giá 19 tỷ

      19 tỷ 100 m2 190 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hải Thượng Lãn Ông, giá 27,7 tỷ

      27.7 tỷ 102 m2 271,57 triệu/m2
      Bán MT Hải Thượng Lãn Ông Q5.- DT: 4 x 27 (102m2).- HT: Trệt lửng 2 lầu.- VT: MT KD mọi ngành nghề. Ngay chợ Kim Biên. Chợ Đông Tây (Chợ Lớn). Chủ nay cần...
      51, Đường Hải Thượng Lãn Ông, Phường 10, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 300 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 35 tỷ

      35 tỷ 300 m2 116,67 triệu/m2
      Siêu Phẩm Giữ Tiền căn hộ dịch vụ vừa xây ( Tỉ suất LN 7.2 phần trăm/tháng)- Vị trí đẹp, gần trường CĐ Nova, đại học Công Nghiệp 4, đại học Văn...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 9 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, P8, Q Phú Nhuận.- DT: 5.5x15m.- Kết cấu: 1 Trệt 8 Tầng.- Rao thuê: 90tr/ tháng.- giá: 30 tỉ TL.liên hệ ngay: 0908 777...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      CHỈ NHỈNH 34 tỉ - MT KD ĐỈNH D2 KHU VIP BÌNH THẠNH - 4.5 x 20M- 5 TẦNG- 10 phòng ngủ- SỔ VUÔNG ĐẸP. Nhà thiết kế đẹp, Kết cấu 1 Trệt 4 lầu BTCT chắc...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Nguyễn Quý Anh - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Bán nhà MTKD đường Nguyễn Quý Anh - P.Tân Sơn Nhì - Q.Tân Phú:- DT: 4m x 16.9m = 67.6m2 (công nhận sau khi trừ lộ giới còn 61.8m2 đất ở).- Hiện trạng: Nhà...
      Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 102 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 102 m2 112,75 triệu/m2
      MT 4 tầng 5x20 mét vuông KD đỉnh   MAN THIỆN, HIỆP PHÚ, THỦ ĐỨC+ Vị trí MT KD sầm uất nhất.+ Kết cấu 4 tầng, gồm 5 PN, khu bếp và phòng...
      Đường Man Thiện, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 50 m2 660 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp ngay góc ngã tư khu phố tây Bùi Viện_Đề Thám + trước khi lấy nhà bán chủ cho thuê 200tr - Kết cấu 6 tầng, 8 phòng, 8  phòng vệ ...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!