Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 80 m2 343,75 triệu/m2
      - Hãy L/H: 0925 324 *** Bảo Trân (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ MT Hoàng Sa, Đa Kao, Q1.+ DT: 4.6 x 20 (CN: 80 mét vuông).+ KC:...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 240 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 240 m2 208,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố Bạch Đằng - Điện Biên Phủ, P. 15, Q. Bình Thạnh - DT: 7m x 33m - Kết cấu: Trệt lầu nhà vừa xây - Khu vực xây cao tầng lên đến...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m , giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 58 m2 150 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Q. Bình Thạnh Huỳnh Tịnh Của 5,5m*11m 3 lầu.Bán nhà tính giá đất cho rẻ, coi như tặng nhà.1 trệt 2 lầu 3 PN 4 phòng vệ sinh phòng...
      Đường Huỳnh Tịnh Của, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 170 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 170 m2 85,3 triệu/m2
      - MT đường Nguyễn Duy Trinh Phú Hữu Q. 9.DT: 170 mét vuông (4.5 X 36) nhỉnh 14. X tỉ. (TL).+ Kết cấu 2tầng 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh....
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 366 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 366 m2 232,25 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà góc 2 MT đường Quốc Hương P. Thảo Điền Q. 2.- DT 11m x 33m.- Công nhận đủ 366m2.- Hiện trạng nhà 2 tầng đang khai thác cho thuê gần 100...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Nguyễn Oanh - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Siêu Phẩm Giữ Tiền căn hộ dịch vụ vừa xây. Ngay Nguyễn Oanh P6, Gò Vấp- DT: 10x35m , nở hậu- Công nhận: 298,8m2, DT Sàn: 882,6m2 - KC: 7 Tầng Thang...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 340 m2, mặt tiền 17m tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp, giá 72 tỷ

      72 tỷ 340 m2 211,77 triệu/m2
      3 ngôi nhà phố măt tiền phan văn trị đã thông vắt sổ đầy đủ, DT 17x20m giá 72 tỉ TL.Nằm vị trí góc 2 MT, trên đường Phan Văn Trị thuộc KDC Cityland Park...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 220 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 220 m2 131,82 triệu/m2
      + Cần Bán Villa - căn biệt thự Đặng Thùy Trâm P. 13 Bình Thạnh.+ DT: 8m X 25m - Nở Hậu Nhẹ - Khuôn Đất Vuông Vứt Đẹp. Phong Thủy Tốt, Sinh Khí Dồi Dào.+...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp MT khu Him Lam Q7 - DT 4.5x16.5m 74.2 mét vuông - 4 Tầng - 16.5 tỉ - Ms Nga bất động sản.Ban nha quan 7, ban nha him lam quan 7.- Vị trí: MT...
      Đường Số 3B, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 140 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 140 m2 125 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường Luỹ Bán Bích.Gần nút giao Hoà Bình.+ DT: 140m²(4.2m x 30m) nở hậu 6m.+ nhà cấp 4.+ pháp lí đầy đủ.Giá: 17.5 tỉ.liên hệ ngay: 0981...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Phan Văn Trị, P. 10 Q. Gò Vấp.Nhà vị trí đẹp, KD sầm uất.DT: 71.40 m2.giá: 15 tỉ.Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo. Gần Lotte Mart Gò...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - Quận 10, giá 79 tỷ

      79 tỷ 120 m2 658,34 triệu/m2
      Siêu phẩm dòng tiền.- nhà phố tại đc: 473 đường Sư Vạn Hạnh - P12 - Q. 10 - TP. Tp HCM (Ngay trung tâm thương mại Vạn Hạnh Mall).- DT đất: 8m x 18m,...
      473, Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 450 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9, giá rẻ

      Thỏa thuận 450 m2
      * căn nhà phố thương mại - Broad Way.- Vị trí: Bên trong Đại đô thị vin Grand Park 271ha.MT đường rộng 30m.- Số lượng chỉ 56 căn.- Khả năng KD, cho thuê...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền tại Đường Lê Lợi - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 450 tỷ

      450 tỷ 0 m2
      Vị trí cực đẹp ngay góc Nam Kỳ Khởi Nghĩa với Lê Lợi. Tuyến đường vip nhất Tp. Thành phố Hồ Chí Minh rất ít khi có nhà bán trên tuyến đường này, trục...
      Đường Lê Lợi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 800 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 6 - Quận 3, giá 450 tỷ

      450 tỷ 800 m2 562,5 triệu/m2
      * Chia TS cần bán nhà phố Võ Văn Tần - Lê Quý Đôn, P. 6, Q. 3. Vị trí Kim Cương.DT: 21x40m. vuông vức không lộ giới. DT công nhận: 800 mét vuông...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 110 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 110 m2 245,46 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD căn hộ chung cư dịch vụ ngay khu phố Tây Thảo Điền - Q. 2.- DT: 5m x 22m.- DT CN: 110 mét vuông.- Kết cấu: Hầm 6 tầng.(hiện...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 108 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      MT Lê Đức Thọ ngay chợ - đang KD ngày đêm - 108 mét vuông - xây đc 8 tầng.+ Mô tả: Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, thuận tiện di chuyển Q. 12, Q....
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 136 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 63 tỷ

      63 tỷ 136 m2 463,24 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 290 Trường Sa, P. 2, Q. Phú Nhuận.DT: 8 x 17m. Công nhận: 136m2.Kết cấu: Hầm + Trệt + 2 Lầu + Sân thượng.HĐ cho thuê: 16900 tr /...
      290, Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!