Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 161 m2 tại Đường Trần Thiện Chánh - 12 - Quận 10, giá 85 tỷ

      85 tỷ 161 m2 527,96 triệu/m2
      Bán nhà phố Trần Thiện Chánh, P. 12, Q. 10.- DT: 7X23m.- Kết cấu 1 hầm 7 tầng, thang máy.- giá: 85 tỉ TL.- Khu vực KD buôn bán đông đúc, tiện KD, làm văn...
      Đường Trần Thiện Chánh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Bạch Đằng - 10 - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm giữ tiền căn hộ dịch vụ vừa xây.- DT: 8 x 35m. Nở hậu 10m.- Công nhận: 298,8m2, DT sàn: 882,6m2.- KC: 7 tầng thang máy - 60 phòng căn hộ ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 110 m2 tại Đường Tân Sơn - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      nhà c4 ngang 4.15m X 29m căn hộ góc 3 MT đường giá cực rẻ trục đường L/H 0988 504 ***Chính chủ gửi bán nhà c4 ngang 4m15 dài 29m.- 2 MT đường Phạm...
      Đường Tân Sơn, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 140 m2 tại Đường Lê Thiệt - Tân Phú, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 140 m2 89,29 triệu/m2
      - Bán nhà phố nội bộ đường Lê Thiệt, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.- Vị trí: MT nội bộ đường Lê Thiệt, gần đường Văn Cao, Phú Thọ Hòa, Bình Long.- DT: 6mx23m,...
      Đường Lê Thiệt, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Mỹ - Tân Phú - Quận 7, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường số chợ Tân Mỹ p. Tân Phú Q. 7.DT: 4m x 15m.Thiết kế: Trệt, lửng, 3 lầu, nhà mới đẹp.Vị trí: Ngay chợ, trường học, BV, liên kế Phú...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Lê Quyên - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      - MT KD đường Lê Quyên - ngay trung tâm hành chính Q8.- Lê Quyên, P. 5, Q. 8.+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu.+ Gồm 1PN, 2 WC, 1 phòng khách, 1 bếp.+ DT 17,1m2 ngang...
      Đường Lê Quyên, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, mặt tiền 23m tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Bán nhà MTKD Lũy Bán Bích - P. Hòa Thạnh - Q. Tân Phú:- DT: 3.5m x 26m (nở hậu 3.6m) = 91.9 mét vuông đất ở. Tổng DT sàn xây dựng 343 mét ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 128 m2 tại Đường 32 - 10 - Quận 6, giá 28 tỷ

      28 tỷ 128 m2 218,75 triệu/m2
      MT LÔ GÓC - hotel CAO CẤP - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI NỘI THẤT CHÂU ÂU - KHU PHÂN LÔ CAO TẦNG - KD CỰC ĐỈNH.Đường số 32 , 128m2, 4 tầng , ngang 8 dài 16 giá 28 tỉ,...
      Đường 32, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 138 m2, mặt tiền 6m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 19 tỷ

      19 tỷ 138 m2 137,69 triệu/m2
      (19 tỉ) bán nhà căn biệt thự MT đường Độc Lập, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.- DT: 6m x 23m.- Hiện trạng: Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng.- Vị Trí: Đường MT 20m, có...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 182 m2 tại Đường Thích Minh Nguyệt - 2 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 182 m2 186,82 triệu/m2
      ngôi nhà phố Thích Minh Nguyệt ngang hiếm hơn 8m - BTCT 3 tầng - gần Phổ Quang, Bạch Đằng.Đ. Thích Minh Nguyệt - P2 - Q. Tân Bình.DT: 8.2/10x20m =...
      Đường Thích Minh Nguyệt, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, hướng Tây - Bắc tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 0 m2
      Vị trí: Khan hiếm MT 35m vị trí thương mại Đ. Hoàng Trọng Mậu Him Lam Q. 7 - Vị trí đón đầu hạ tầng năm 2024.Nhà 2 góc MT 1 mặt Đ. Hoàng Trọng Mậu 35m - 1...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 10 tầng, 500 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 390 tỷ

      390 tỷ 500 m2 780 triệu/m2
      Vị trí nằm trên tuyến đường thương hiệu Q. 3 ngay Võ Văn Tần - Cao Thắng.- DT: 12x40m vuông vắn.- chính chủ xây thiết kế sàn suốt, sàn dự ứng lực, không...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 128 m2 tại Đường Hoàng Dư Khương - 12 - Quận 10, giá 60 tỷ

      60 tỷ 128 m2 468,75 triệu/m2
      - DT: 8m x 16m = 128m2, vuông vắn, công nhận đầy đủ. Không lộ giới.- Kết cấu: Hầm, Trệt 5 Lầu sân thượng, 900m2 sàn sử dụng có thang máy. Hệ thống phòng ...
      Đường Hoàng Dư Khương, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 315 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 33 tỷ

      33 tỷ 315 m2 104,77 triệu/m2
      Kẹt tiền Cần bán ngay tòa căn nhà phố ngay sau cầu vượt ngã 4 Ga khu Nam Long, giá thương lượngMình dự định xây làm trường học nhưng do chuyển hướng...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 117 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 9 tỷ

      9 tỷ 117 m2 76,93 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đầy đủ không thiếu thứ gì. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như q5 q6 q4 Q7 Bình Tân.MT KD lung linh nhất khu.Nhà đc xây dựng...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 10 tầng, 668 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 3, giá 450 tỷ

      450 tỷ 668 m2 673,66 triệu/m2
      Vị trí tòa nhà nằm trên tuyến đường huyết mạch của TPHồ Chí Minh, con đường liên Q. sau này mở rộng 35m tuyến metro chạy ngầm.- DT: 16x36m nở hậu 25m....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đề Thám - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 84 m2 261,91 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố Đề Thám:DT: 4.2 x 20m.Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu.Nhà xây mới, vào sử dụng đc ngay, khu vực xung quanh an ninh - lịch sự.sổ hồng ...
      Đường Đề Thám, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 221 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trường Sơn - 4 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 221 m2 149,33 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán nhanh giảm sâu 45 tỉ chỉ còn 33 tỉ biệt thự đang ở MT Ngay kề Trường Sơn - Sân bay Tân Sơn Nhất. P. 4. Q. Tân Bình.DT 221 mét...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!