Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu - Thủ Đức, giá 12,4 tỷ

      12.4 tỷ 90 m2 137,78 triệu/m2
      + DT: 90 mét vuông (5.1x17.7)m. Công nhận đủ.+ Vị trí cực đẹp, ngay ngã ba giao giữa đường số 7 với Hoàng Diệu 2. Khu vực vua của tiện ích.+ Kết cấu:...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 115 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 115 m2 100 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Văn Công P3 Gv.- DT: 4,4x35m 115 mét vuông XD 4 tấm.- Vị trí: Đẹp nhất cung đường, gần chợ TSN, CVGĐ, BV175, sân bay 5p. Có...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phan Đăng Lưu, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 57 m2 289,48 triệu/m2
      Cần bán nhà phố phú nhuận - Phan Đăng Lưu, P3, KD đỉnh - 57m2 chỉ 16tỷ5 tl có hẻm sau.AA0 3.5m nở hậu 3.6m, 16.2m dài.+ Siêu vị trí, MT Phan Đăng Lưu cực...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường T5 - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      Bán nhà nát, MT đường T5, P. Tây Thạnh, DT đất: 5x18m, hiện trạng nhà nát thích hợp xây mới, vị trí đẹp, MT đường rộng 12m có lề, nhà gần công viên Tây...
      Đường T5, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 45 m2 tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3, giá 21 tỷ

      21 tỷ 45 m2 466,67 triệu/m2
      - Bán nhà góc siêu phẩm hot nhất Q. 3.- DT: 4.5x10m.- Kết cấu: 6 tầng thang máy.- HĐ thuê: 80 tr/tháng.căn hộ góc 2 với mặt thoáng.* Nhà vừa xây, thiết...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 200 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - Quận 8, giá 14 tỷ

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      Nhà 3 tầng - đc xây dựng kiên cố - bê tông cốt thép - sẵn 6 PN - có thể cải tạo thành văn phòng công ty hoặc tiện xây mới.- DT: 200m2 - công nhận đủ (Ngang...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 126 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 126 m2 164,29 triệu/m2
      Bán nhà ở Q. 7 khu dân cư Phú Mỹ Vạn Phát Hưng gân công viên, trường học, cạnh Phú Mỹ Hưng.- DT: 6x21m.- Xây dựng: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng.-...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2MTKD đường Tân Hương - P.Tân Quý - Q.Tân Phú:- DT: 13m x 22m = 282.3m đất ở.- Hiện trạng: nhà c4 đang cho thuê KD cafe sân vườn, hợp đồngT 80...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Phường Thới An - Quận 12, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà phố Nguyễn Trường Tộ, cách Lê Thị Riêng vài căn.Đường vào khu dân cư Thới An, trường cấp 1 Kim Đồng, sân tennis.Vị trí rất đẹp:...
      MT Nguyễn Trường Tộ, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 4 m2, mặt tiền 35m tại Đường Hoàng Hữu Nam - Quận 9, giá 240 tỷ

      240 tỷ 4 m2 60000 triệu/m2
      Bán nền đất MT KD đường Hoàng Hữu Nam Q. 9 nay là TP Thủ Đức. DT đất : 35 x 100 = 3500m2. Hiện trạng đất trống tiện KD hoặc cho thuê. Đất xây dựng cao...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Lộc 19 - Quận 12, giá 14 tỷ

      14 tỷ 150 m2 93,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố KDBB Thạnh Lộc 19 - Q. 12.- DT: 5 x 30m, sổ hồng riêng, Hoàn công đủ.- Tk Xây dựng: 1 trệt, 3 lầu + thượng trước sau.Thích hợp: KD buôn bán...
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 144 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 95 tỷ

      95 tỷ 144 m2 659,73 triệu/m2
      Bán nhà 256 - 256B MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa - P. Võ Thị Sáu - Q. 3 - tuyến đường danh giá.- DT: 11mx18m. CN: 144m2.- HĐ thuê: 222,61 tr/tháng.- Khu vực đc xây 2...
      256 - 256B, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 168 m2, mặt tiền 16m tại Đường Đô Đốc Long, giá 32 tỷ

      32 tỷ 168 m2 190,48 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư dịch vụđường Đô Đốc Long - P.Tân Quý - Q.Tân Phú:- DT: 8.1m x 21m, CN: 168m2, Sàn: 1028m2.- Hiện trạng: nhà đúc 1 hầm + 1 lửng +...
      Số 65, Đường Đô Đốc Long, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 80 m2 400 triệu/m2
      - contact: 0925 324 *** Bảo Trân (zalo, viber,... 24/7).* Thông tin thật 100 phần trăm.- MT khu Hai Bà Trưng, Tân Định, Q1.- DT: 4 x 20 (CN:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 201 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 201 m2 198,51 triệu/m2
      Bán nhà cặp đôi MT Tân Sơn Nhì, đoạn đẹp nhất Q. Tân Phú- DT 9.7x21 vuông vắn- Hiện đang cho thuê HĐ thuê cao- Đường rộng 20m vỉa hè rộng 4m- Đoạn đẹp nhất...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Cao Thắng - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 115 tỷ

      115 tỷ 0 m2
      Q. 3 - tòa nhà góc 2MT Cao Thắng - DT 14.5x16m - một lầu - hợp đồngT 300 tr/thg - giá 115 tỉ!Bán tòa nhà góc 2MT Cao Thắng - P. 4 - Q. 3:- DT: 14.5m x...
      Đường Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 200 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 49 tỷ

      49 tỷ 200 m2 245 triệu/m2
      Tòa ngôi nhà phố Bạch Đằng, P. 24, Q. Bình Thạnh - DT: 5,2m x 30m Nở hậu đẹp- Công nhận gần 200m2- Kết cấu: Trệt 3 Lầu nội thất đầy đủ nhà mới đẹp- Vị...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!