Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 119 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 119 m2 216,81 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đc Mãi Phát Tài đường Lâm Văn Bền Q. 7.- DT: 5 x 24 tổng 119m2.- Nhà 1 trệt + 3 lầu + mái BTCT gồm 6 PN, 7  nhà vệ sinh.- Vị trí KD...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 190 m2, mặt tiền 7m tại Đường Quốc Hương - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 190 m2 357,9 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh tòa căn nhà phố Quốc Hương P. Thảo Điền Q. 2 TP Thủ Đức.+ DT 7x28m 190 mét vuông vuông vắn.+ Kết cấu hầm 8 tầng.-...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 1 m2 tại Đường Dương Đức Hiền - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 145 tỷ

      145 tỷ 1 m2 145000 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Dương Đức Hiền - P.Tây Thạnh - Q.Tân Phú:- DT: 22.5m x 61m = 1370m2 đất ở vuông vắn.- Hiện trạng: nhà c4 có sân vườn rộng thoáng. Đang...
      Đường Dương Đức Hiền, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 90 m2 355,56 triệu/m2
      Người thân kẹt Bank NH nên cần bán ngay.Bán nhà phố Nguyễn Trãi - P. Nguyễn Cư Trinh - Q1.- DT: 5x18.- Kết cấu: 4 tầng.- hợp đồngT: 80tr/tháng còn hợp ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 239 m2 tại Đường Lê Lợi - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 239 m2 38,08 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà tại Hóc Môn với DT rộng có sân vườn.- DT: 14m x 21m.- Kết cấu: 1 trệt 2 tầng lầu.- Gồm 4 phòng ngủ 5 toilet (mỗi phòng đều có...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 1 m2 68000 triệu/m2
      Bán 1.095m2 (full thổ cư), MT Đình Phong Phú P. TNPB, Q9.Giá 68tỉ TL.- căn hộ góc 2MT Quy hoạch cư dân hiện hữu, cách Lê Văn Việt 200m.Tiện phân lô tách...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 189 m2 tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 189 m2 134,93 triệu/m2
      bán nhanh MT Quang Trung P14 Gò Vấp.- DT: 9x21m C4 đang có HĐ thuê 60tr/ tháng.- Vị trí: Vị trí đoạn KD 2 chiều sầm uất, không có dải phân cách, có lề...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 164 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2, giá 29 tỷ

      29 tỷ 164 m2 176,83 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Khu C MT Đường Bùi Tá Hán, P. An Phú, Q. 2- DT: 10x16m - Hướng Nam- Kết cấu: Nhà 1 trệt 2,5 lầu . Nhà mới, đẹp,- HĐ thuê: 45 tr / tháng (...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tăng Nhơn Phú - Quận 9, giá 25,3 tỷ

      25.3 tỷ 103 m2 245,64 triệu/m2
      Bán MT Tăng Nhơn Phú, Q9, 103m2, ngay CĐ Công thương, TN 45tr/th, tăng 10 phần trăm/năm, vỉa hè 15m, mở rộng đường năm 2024, giá trị KD cực cao. Giá...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 3 tỷ

      3 tỷ 40 m2 75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 MT khu vip để KD.- Vị trí đẹp ngay Âu Cơ.- cực hiếm.- Kết cấu: 3 tầng.- Bề ngang nhà 4m.- Đường trước nhà đông đúc.- Thuận lợi di chuyển...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Bình Thạnh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 120 m2 145,84 triệu/m2
      - đc căn hộ góc MT đường Nguyễn Thượng Hiền P6 Q. Bình Thạnh.- DT 8 x15,. X.- Kết cấu trệt, lửng, 2 lầu sân thượng.- Tây Bắc.- Nhà xây dựng kiên cố, có...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thượng Hiền, giá 14,55 tỷ

      14.55 tỷ 80 m2 181,88 triệu/m2
      Hiếm - MT Nguyễn Thượng Hiền Bình Thạnh 80m2 3 tầng chỉ 14.55 tỉ.- Vị trí cực đẹp MT đường Nguyễn Thượng Hiền gần chợ cây Quéo Hoàng Hoa Thám, gần Nguyễn...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 210 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thành Công - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 210 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà MT Thành Công, DT nhà: 4x18, hiện trạng nhà còn mới đẹp, 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, 6 phòng ngủ, 6 toilet, nhà còn mới đẹp KDC dân trí cao,...
      Đường Thành Công, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 30m tại Đường Bình Lợi, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      - Chủ kẹt cần bán ngay căn biệt thự cao cấp đường Bình Lợi P.13 Q. Bình Thạnh - Vị trí khu căn biệt thự cuối đường Bình Lợi View Sông TP.HCM - Nhà mới...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 10m tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 0 m2
      - Hàng VIP - toà căn hộ dịch vụ góc 2 MT cao cấp Q. 7.- DT: 10.2m x 20.2m, công nhận: 190.2 mét vuông.- DT sàn 904.2 mét vuông gồm trệt - 5...
      Đường Số 13, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 693 m2, mặt tiền 11m tại Đường An Dương Vương - 10 - Quận 6, giá rẻ

      Thỏa thuận 693 m2
      Tiện ích xung quanh đây đủ không thiếu thứ gì. Năm giữa Kinh Dương Vương, An Dương Vương, Võ Văn Kiệt. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như Q5 Q6...
      Đường An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Khuông Việt - Tân Phú, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 0 m2
      Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng. Gồm 5 phòng ngủ 6 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, bếp thoáng mát.DT: 4.3 x 14.5m.
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 345 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 345 m2 173,92 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay lâu đài P. An Phú, Q. 2- DT : 15x25 m- KC : Trệt + lửng + 2 Tầng MCT - thu nhập 250 tr/tháng- vị trí cực đẹp, thuận tiện di chuyển...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!