Thông tin mô tả
+
+ Hiện trạng: Cấp 4, đang cho thuê Billas 60tr/tháng.
+
+
+ Mặt đường lớn, 2 chiều.
+ Gần trường
Chủ định cư cần
Giá: 40 Tỷ
Diện tích: 443 m2
Giá/m2: 90,29 Triệu/m2
656458
Mua bán
+
+ Hiện trạng: Cấp 4, đang cho thuê Billas 60tr/tháng.
+
+
+ Mặt đường lớn, 2 chiều.
+ Gần trường
Chủ định cư cần
Nguyễn Hồng Nhung
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
5,99 tỷ
54 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
100 m2