Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trung Phụng - Đống Đa, giá 24 tỷ

      24 tỷ 60 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trung Phụng Đống Đa ngay trung tâm Q. (Q. trung tâm).DT 60m2 thiết kế 5 tầng, thang máy 8 PN.- Vỉa hè rộng, Nhiều cây xanh ngay ngã tư Thái...
      Đường Trung Phụng, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 50 tỷ

      50 tỷ 80 m2 625 triệu/m2
      Nhà 7 tầng vừa xây hiện đại có hầm, thang máy đang cho thuê 3 tầng dưới và biển quảng cáo.Dòng tiền ổn định.L/H để nhận thông tin từ chính chủ.không trung...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 129 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá tốt

      Thỏa thuận 129 m2
      -DT 129 mét vuông MT và hậu 7.9m bìa đỏ chính chủ -mua bán ngay gọn -Nhà 4 tầng 2 MT ,mặt đường to 42m,vỉa hè rộng 10m tha hồ KD buôn bán -Nhà nằm ở...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố, Tây Bầu, Kim Chung, Đông Anh, Cạnh KCN Bắc Thăng Long.- DT 65 mét vuông.- Xây 6 Tầng x 10 phòng khép kín, chủ đang cho thuê 20 tr.-...
      Đường Tây Bầu, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 78 m2 384,62 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán, nhà mặt phố mặt đường Hoàng Hoa Thám, trung tâm Q. Ba Đình. Đoạn đẹp nhất phố, vỉa hè rộng, MT lớn gần chợ Bưởi. Khu vực KD sầm uất Thiết...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      siêu hiếm SIÊU ĐỈNH MẶT PHỐ VÍP NGUYỄN VĂN LỘC, HÀ ĐÔNG - KD ĐỈNH - VỈA HÈ THÊNH THANG - nội thất đầy đủ - GIÁ HẠT RẺ.+ Dt: 70 mét vuông x 5 Tầng...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Giảng Võ - Ba Đình, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 40 m2 1012,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ GIẢNG VÕ, ĐỐNG ĐA 6 TẦNG THANG MÁY, LÔ GÓC, 82 mét vuông, MT 5M, GIÁ 40 tỉ XÍU, KD.* Mô tả:- Nhà thuộc vị trí TT Giảng Võ, gần TT Thương mại...
      Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 10 tầng, 86 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 86 m2 290,7 triệu/m2
      hotel hạng sang 10 tầng thang máy - full đồ KD dòng tiền cực tốt doanh thu 400tr/tháng.Đầy đủ các loại giấy tờ để hoạt động - vỉa hè 2 bên rộng thênh thang...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng, giá rẻ

      Thỏa thuận 67 m2
      Chủ hạ chào 7 tỉ: bán gấp nhà mặt phố Hai Bà Trưng- Võ Thị Sáu- 67  mét vuông*6T*Mt 4m*hơn 27 tỉ- contact 0332 214 ***Mô tả: DT sổ 67  mét ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 99 m2 tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 99 m2 267,68 triệu/m2
      Mô tả:+ Mặt phố Trần Phú một trong những trục chính huyết mạnh của Q. Hà Đông nằm vị trí kết nối khu vực rất thuận lợi như Thanh Xuân, ngã 4 Sở, KĐT Văn...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 70 m2 tại Phố Hàng Mã - Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 73 tỷ

      73 tỷ 70 m2 1042,86 triệu/m2
      Gia đình cần bán trước tết Nguyên Đán căn nhà xây năm 2019 mặt phố Hàng MãDT 70 mét vuông/sàn, nhà xây 6 nổi, 1 hầm, MT 6,1mThiết kế 3 tầng thông...
      Phố Hàng Mã, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 110 m2 120 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhà 4 tầng, MT 5,5m, đường 12m, DT 110 mét vuông cổng trường cấp ba, KD các mặt hàng đỉnh của đỉnh.- Nhà 4 tầng, MT 5,4m, đường 12m,...
      Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m , giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      siêu hiếm siêu đỉnh mặt phố víp Hà Đông - KD đỉnh - vỉa hè thênh thang - tặng nội thất.+ Toạ lạc mặt phố Nguyễn Văn Lộc trong KĐT vip Làng Việt Kiều Châu...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng tại Phố Hàng Mã - Hàng Bạc - Hoàn Kiếm, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Hàng Mắm, P. Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Thủ đô Hà Nội.Nhà DT trên sổ 13.7 mét vuông, DT thực tế là hơn 16 mét vuông, nhà...
      Phố Hàng Mắm, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 33 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,65 tỷ

      8.65 tỷ 33 m2 262,13 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tô Hiệu- P. Hà Cầu Hà Đông căn hộ góc cực hiếm giá cực ngon- Vị trí mặt phố Tô Hiệu giao thông liền kềt cực tốt Lê Hồng Phong- Phùng...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 70 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 70 m2 222,86 triệu/m2
      TRUNG TÂM YÊN HOÀ - CẦU GIẤY - DT RỘNG - NGÕ THÔNG - ô tô TRÁNH - KD VĂN PHÒNG. DT 70m x 4 Tầng MT 4.5m Giá Chào 15.6 tỉ.* Nhà Thiết kế 4 tầng .+ Tầng 1 :...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quận Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Toạ lạc mặt phố Nguyễn Văn Lộc trong KĐT VIP Làng Việt Kiều Châu Âu, là khu vực đáng sống nhất khu vực Hà Đông và vùng lân cận. Vị trí nằm giáp Q. Thanh...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 101 m2 tại Đường Trích Sài - Nhật Tân - Tây Hồ, giá 45 tỷ

      45 tỷ 101 m2 445,55 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tây Hồ 101m2x10T, có hầm, view Hồ Tây. Giá 45 tỉ. contact 0978 996 ***.+ Cần bán ngôi nhà mặt phố Tây Hồ. DT 101m2, xây 10 tầng, có hầm,...
      Đường Trích Sài, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!