Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 85 m2, mặt tiền 2m tại Đường Võng Thị - Tây Hồ, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 85 m2 209,42 triệu/m2
      Tòa nhà căn hộ chung cư dịch vụ doanh thu 100 tr/tháng mặt phố Võng Thị.Toà nhà 8 tầng thang máy tổng 13P - vip - thoáng - đẹp.căn hộ chung cư dịch vụ...
      Đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 100 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      - Mặt phố vip nhất Q. Cầu Giấy. Mặt phố Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy. Đường to vỉa hè mênh mông. oto dừng đỗ. KD sầm uất.- DT 100m2 x 7 tầng, BTCT....
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 39 tỷ

      39 tỷ 85 m2 458,83 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Ô Chợ Dừa - Tung tâm Q. Đống Đa:+ DT 85 mét vuông, xây 3 tầng. MT 8m. SĐCC.+ Mặt phố KD sầm uất, vỉa hè rộng, thông thoáng. Để đc...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Trì, giá 14,58 tỷ

      14.58 tỷ 108 m2 135 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt tiền Vũ Lăng, 108m2 MT 6.3m, sát cạnh căn hộ Tecco Thanh Trì, KĐT tecco Thanh Trì, mặt đường lớn, KD thuận tiện.+ Hiện là nhà 1...
      Dự án Tecco Tứ Hiệp, Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Khắc Hiếu - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 82 m2 432,93 triệu/m2
      Phố Nguyễn Khắc Hiếu là phố đi bộ thứ 3 của Thủ đô Hà Nội, gần hồ Trúc Bạch, gần hồ Tây. Mặt phố rộng, vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ. Giá trị xứng tầm một...
      Đường Nguyễn Khắc Hiếu, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 65 m2 384,62 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố Lê Thanh Nghị- Hai Bà- Lô góc- nở hậu- 65  mét vuông*Mt 4,5m*hơn 25 tỉ- gọi ngay 0332 214 ***Mô tả: DT sổ 65  mét vuông....
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Phố Phạm Huy Thông - Ba Đình, giá 55,5 tỷ

      55.5 tỷ 120 m2 462,5 triệu/m2
      * Toà nhà toạ lạc vị trí vô cùng đắc địa: Mặt hồ nước trong xanh, hàng cây bóng mát; ngay cầu vượt Liễu Giai - Nguyễn Chí Thanh, oto thông Kim Mã, cạnh Đài...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 150 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Đống Đa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 150 m2 300 triệu/m2
      - Nhà mình bán gấp ngã ba Đoàn Thị Điểm - Tôn Đức Thắng, rất ít nhà bán.- Do nhà cũ, xác định bán đất có nhà 2 tầng, nên giá mở bán rất hợp lý so với khu...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 55 m2 117,82 triệu/m2
      Phố Bồ Đề_Nguyễn Văn Cừ_Gần Cầu Chương Dương_Phun Nội Thất_Hơn 6 tỉBán nhà Bồ Đề_55m_6 ngủ..cách cầu chương dương 200M._Ngõ gần oto Dừng Đỗ Ngày Đêm*Ngõ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 306 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lương Ngọc Quyến, giá 215 tỷ

      215 tỷ 306 m2 702,62 triệu/m2
      Lương Ngọc Quyến 306m, MT gần 10m. bán ngay.Độc nhất vô nhị - có 1 0 2 - hotel phố cổ - lãi dòng 12 tỉ 1 năm - phòng lúc nào cũng full.- hotel mặt phố cổ...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hàng Hành, giá 70 tỷ

      70 tỷ 60 m2 1166,67 triệu/m2
      Mặt phố Hàng Hành - oto tránh - thang máy - doanh thu 200 tr/tháng - 1 sổ - 1 chủ.+ Vị trí trung tâm, cách mặt Hồ Gươm chỉ vài chục mét. Mặt phố Hàng Hành...
      Đường Hàng Hành, Phường Hàng Trống, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 44 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 44 m2 556,82 triệu/m2
      - Nhà nằm trên con phố quyền lực trung tâm Ba Đình Tây Hồ. DT 44m2, MT 5m.- Vỉa hè rất rộng KD mọi hình thức. Nhà 2 mặt thoáng.- Đường đôi 2 chiều 5 làn oto...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 55,5 tỷ

      55.5 tỷ 120 m2 462,5 triệu/m2
      * Toà nhà đẹp văn phòng khu vực mặt phố Kim Mã, Ba Đình; ngay gần cầu vượt Liễu Giai, Nguyễn Chí Thanh thông ra mặt hồ Ngọc Khánh, mặt phố Phạm Huy...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 218 m2, mặt tiền 10m tại Phố Mai Anh Tuấn - Đống Đa, giá 73 tỷ

      73 tỷ 218 m2 334,87 triệu/m2
      * liên hệ ngay tôi, Tuấn Anh. Tư vấn tận tâm, thông tin chính xác. Giúp a/c mua đc nhà với giá siêu mềm nhất.-------- Vị trí trung tâm Đống Đa, mặt phố...
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 220 m2, mặt tiền 10m tại Đường Từ Hoa - Tây Hồ, giá 200 tỷ

      200 tỷ 220 m2 909,1 triệu/m2
      Vị trí kim cương đắc địa bậc nhất thủ đô, là đầu rồng có phong thủy cực vượng, khu vực không có nhà bán, đẳng cấp nhất Tây Hồ.+ Phố Từ Hoa là vị trí đất...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 14 tỷ

      14 tỷ 75 m2 186,67 triệu/m2
      - MẶT PHỐ - VỈA HÈ - THANG MÁY - KD ĐỈNH -VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT PHỐ - Nhà mặt phố Trương Định , vị trí ngay gần ngã 3, Trương Định - Giải Phóng , mấy bước là ra...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 35 m2 tại Đường Tôn Thất Tùng - Kim Liên - Đống Đa, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 35 m2 262,86 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà mặt phố Tôn Thất Tùng - Đống Đa 2 MT thoáng sáng, oto dừng đỗ cửa, thông ra Trường Chinh, Tam Khương, Chùa Bộc, Khương Thượng,...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 71 m2 288,74 triệu/m2
      MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN LỘC VIP NHẤT Q. -- KD SẦM UẤT NGÀY ĐÊM -- TẦM TIỀN siêu hiếm Mô tả:+ Sở hữu vị trí mặt phố vip, ngay ngã 4 đắc địa, KD sầm uất ngày...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!