Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 9 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Bán tòa nhà văn phòng 85m2 xây 8,5 tầng thông sàn thang máy đường ô tô tránh vỉa hè đỗ các loại ô tô ngày đêm. Vị trí đắc địa.Tầng hầm để 2 ô tô và nhiều...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 105 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      MẶT PHỐ GIÁ NGÕ - MẶT CHỢ KD KHỦNG - SÁT căn hộ chung cư - TRƯỜNG HỌC - CHỦ CỰC THIỆN CHÍ - GIÁ ĐẦU TƯ RẺ BẤT NGỜ - Do tuổi cao sức yếu nên cần bán ngay...
      Đường Dương Lâm, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường 5 - Đông Hội - Đông Anh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Thiết Kế: Phòng khách, bếp, 3 PN, 2 vệ sinh, sân phơi.DT: 50 mét vuông.Rộng: 4.05m.Đường: 6m, 2 oto tránh vỉa hè 2m.Trục KD sầm uất.Sát trường Trung ...
      Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 34 m2 tại Đường Trường Chinh - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 34 m2 258,83 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp, mặt phố, oto tải tránh, dừng đỗ, KD sầm uất, đa dạng, ngày đêm. Khu vực rất đông đúc người qua lại.+ Gần đại học Thủy Lợi, đại học Công...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 17 tỷ

      17 tỷ 50 m2 340 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Pháo Đài Láng.Nhà cực đẹp, hiếm, một mặt phố một mặt ngõ oto.Nơi cư dân nhộn nhịp, KD sầm uất nhày đêm.Gần đương Huỳnh Thúc Kháng nối ...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 37 tỷ

      37 tỷ 105 m2 352,39 triệu/m2
      Mặt phố Thụy Khuê 105  mét vuông, 7 tầng, MT 5.2m, giá 37 tỉ Tây Hồ.Hai mặt phố - nhà 7 tầng thang máy - vỉa hè - KD bất chấp - sổ nở hậu đẹp - hộ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội
      H
      Phạm Thị Xuân Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 48 m2 tại Phường Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 48 m2 375 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hàng Bún, Nguyễn Trung Trực, Ba Đình. DT 48m2, 5 tầng, MT đẹp, vỉa hè rộng. Vị trí cực đẹp, KD sầm uất. Khu dân trí. Khu vực hiếm nhà bán....
      Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 28 tỷ

      28 tỷ 74 m2 378,38 triệu/m2
      + Nhà nằm mặt phố Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy, đường 02 chiều có giải phân cách, ngay gần ngã 4 Phạm Tuấn Tài, Đặng Thùy Trâm giao thông thuận lợi kết lối Phạm...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 26 tỷ

      26 tỷ 86 m2 302,33 triệu/m2
      Cần bán nhanh trước tết nhà mặt phố Trần Phú - Hà Đông. Lô góc 3 mặt.+ DT 86m2. Sổ vuông đẹp nở hậu nhẹ.+ MT 7m, nhà 5 tầng thông sàn cầu thang cuối. Vỉa...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 238 m2, mặt tiền 10m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 108 tỷ

      108 tỷ 238 m2 453,79 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng thông sàn MT siêu khủng mà giá lại hạt dẻ nhất phố chỉ 450tr/  mét vuông.Mô tả:+ Nhà bán gồm 2 số nhà liền nhau Tôn Đức Thắng.+...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      Lô góc 3 thoáng - oto đỗ cửa - 21 phòng khép kín - dòng tiền 140tr/th - 21 tỉ (có thỏa thuận).- Vị trí đẹp cực đẹp, oto đỗ cửa nhà, trước nhà có ~ sân rộng...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 100 m2 tại Xã Tân Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ bán 100m2 mặt đường.Vị trí cách ngã 4 Chợ Cá 100m.Tại Chợ Cá Tân Tiến Chương Mỹ thành phố Hà Nội.Vị trí buôn bán KD tấp nập.Do không đủ tài...
      Đường 21A, Xã Tân Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 130 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 130 m2 261,54 triệu/m2
      34 tỉ Luxury Kiến Hưng.130m2 x 6 tầng + 1 hầm + 2 MT.Vâng! 2 MT.Mặt trước đường 30m.Mặt sau đường: 12,5m.Nhận nhà ra sổ. KD ngay. Mở công ty nhà hàng hay...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 24 tỷ

      24 tỷ 95 m2 252,64 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân. DT: 95m2, MT: 6m, 1 mặt phố 1 mặt ngõ.Mô tả:Gia đình thay đổi mục đích chuyển nhà nơi khác nên cần bán ngôi...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 68 m2 308,83 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi công tác cần bán mặt phố Nguyễn Văn Lộc, Hà Đông - KD đỉnh - vỉa hè thênh thang - tặng toàn bộ nội thất.+ Tọa lạc mặt phố Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      Mặt phố Nguyễn Văn Lộc - Làng Việt Kiều Châu Âu - KD đắc địa - tiện ích vip nhất Hà Đông - tặng nội thất đầy đủ xịn - MT to.- Nhà thiết kế 5 tầng, đẹp...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 10 tầng, 160 m2 tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 160 m2
      Bán toà nhà mặt hồ Tây - DT 260m2x10 tầng.Thiết kế 40 căn hộ chung cư dịch vụ, đang kín khách, dòng tiền cho thuê 5 tỉ / năm.Nội thất sang trọng, hiện...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cù Chính Lan - Thanh Xuân, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 60 m2 246,67 triệu/m2
      siêu hiếm, nhà mặt phố - giá trong ngõ - Cù Chính Lan 60m2 - 4 tầng - MT 6.6m - giá 14.8 tỉ.Cần bán nhanh mặt phố KD siêu đỉnh - sổ vuông nét - MT đỉnh -...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Phạm Thị Xuân Hương Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!