Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố 8 tầng, 75 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 75 m2 353,34 triệu/m2
      Bán nhà Q. Thanh Xuân.Mặt phố víp Hoàng Văn Thái - 8 tầng thang máy - vị trí đắc địa - giá siêu mềm.* Mô tả:+ Mặt phố KD sầm uất, vị trí KD siêu siêu...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 45 m2 440 triệu/m2
      DT 45M nhà xây 5 tầng.Thiết kế đẹp tâng 1 phòng 1 phụ.Trung tâm Cầu Giấy con Phố Trần Thái Tông đẹp nhất Q. Cầu Giấy.Duy Tân Công viên Cầu Giấy. Giao Thông...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 45 m2 300 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà mặt phố Linh Đường, view hồ Linh Đàm hưởng trọn tiện ích khu đô thị Linh Đàm, tiện ích trong vòng 500m không thiếu thứ gì, trường cấp ...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 400 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy, giá 119 tỷ

      119 tỷ 400 m2 297,5 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự mặt đường lớn rộng 30m, vỉa hè 4m khu Nam Trung Yên.- căn biệt thự 400m2 x 20m MT- Nhà 3 tầng, vị trí cực đẹp- Phố chính đông đúc KD...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Viên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phú Viên Long Biên 60m2 4T MT 4.5m chỉ 8.5 tỉ, KD sầm uất, oto tránh, vài ph sang phố cổ.Mặt phố - KD sầm uất - oto dừng dỗ ngày đêm - gần...
      Đường Phú Viên, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 11m tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán nhà phố thương mại khu phố Trần Kim Xuyến - Yên Hoà. DT: 120 mét vuông, MT: 11m. Xây 8 tầng thang máy. call ngay: 0985 166 *** 0985 166 ***-...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2 tại Đường Sáp Mai - Võng La - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng mặt Chợ Sáp Mai, Võng La, Đông Anh Sát KCN Bắc Thăng Long.- DT 75m.- Xây 3 tầng vừa ở vừa KD.- Đường trước nhà oto tải chánh KD buôn bán mọi...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai, giá 34 tỷ

      34 tỷ 120 m2 283,34 triệu/m2
      - Anh Thắng có việc cần bán ngay tòa nhà mặt phố Minh Khai 120m2x9 tầng, MT 6m, giá 34 tỉ.- Vị trí nhà mặt phố Minh Khai, KD đỉnh cao, tòa nhà tọa lạc vị...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      DÒNG TIỀN 200TR/THÁNG -MẶT PHỐ ĐƯỜNG ĐÔI NGUYỄN HOÀNG - NAM TỪ LIÊM - siêu hiếm VỚI MT QUYỀN LỰC 6.5M- Chủ cần tiền bán nhanh tòa VP MP Nguyễn Hoàng KD...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 35 m2 240 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng, mặt phố Tô Hiệu, hợp đồng, KD đỉnh SĐCC S 35 m2, 8.4 tỉ.Tôi cần bán ngôi nhà mặt phố Tô Hiệu, Hà Đông, vị trí KD đỉnh, nhà 4 tầng xây...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 65 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      Mặt phố sầm uất khu Bồ Đề, Nguyễn Văn Cừ, 65m2 - 12 tỉ nhỉnh - KD, đầu tư - long biên.- DT: 65 m2 - 5 tầng - 12 tỉ nhỉnh.- Nhà vừa KD kết hợp ở tuyệt vời.-...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 58 m2 tại Phố Bà Triệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 58 m2 137,94 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Bà tr, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Tô Hiệu, Lê Hồng Phong, Văn Phú,- Nhà xây dựng...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 46,8 tỷ

      46.8 tỷ 100 m2 468 triệu/m2
      + Bán tòa nhà văn phòng vị trí đẹp nhất mặt phố Khuất Duy Tiến Q. Thanh xuân trục đường Vành đai 3 huyết mạch kết nối các phố Ngụy Như khôngn Tum, Nguyễn...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Toạ lạc mặt phố Nguyễn Văn Lộc trong KĐT VIP Làng Việt Kiều Châu Âu, là khu vực đáng sống nhất khu vực Hà Đông và vùng lân cận. Vị trí nằm giáp Q. Thanh...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 80 m2 372,5 triệu/m2
      + Chuyển mục đích KD, vì vậy chính chủ cần bán ngôi nhà mặt phố Nghĩa Tân, thông Trần Tử Bình, Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy. - DT : 80m2 - MT : 4,8m- Nhà 3...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 43 m2 409,31 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Kim Ngưu DT 43 mét vuông 8 tầng MT 4,2m giá 17,6 tỉ.Nhà mặt Kim Ngưu - KD đỉnh - thang máy nhập - vỉa hè - oto dừng đỗ - 8 tầng thông...
      Đường Kim Ngưu, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 46 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 46 m2 402,18 triệu/m2
      Mô tả vị trí : Nhà mặt phố - vỉa hè 3m - KD ngày đêm Nhà nằm vị trí đắc địa của Q. Đống Đa, khu vực rất hiếm nhà bán. Con phố KD sầm uất ngày đêm, đường...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 250 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hoàn Kiếm, giá 160 tỷ

      160 tỷ 250 m2 640 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ! Mặt phố Lý Nam Đế. Dt 250 mét vuông, 1 hầm, 7 nổi, Q. Hoàn Kiếm.Siêu phẩm hotel Hoàn Kiếm - 8 tầng - thang máy - 1 hầm - phòng ...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!