Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 7m tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 13 tỷ

      13 tỷ 98 m2 132,66 triệu/m2
      Bán liên kế vị trí víp, KD.98m2 4 tầng MT 7m giá 13 tỉ.liên kế vị trí vip FLC Garden - KD đỉnh.4 tầng thang máy, giá đầu tư.- Nhà nằm trong khu nội bộ FLC...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 101 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phó Đức Chính - Ba Đình, giá 48,8 tỷ

      48.8 tỷ 101 m2 483,17 triệu/m2
      Phó Đức Chính.DT 101 mét.5 tầng.MT 5.8 mét.Giá 48,8 tỉ có thỏa thuận.+ Vị trí siêu đẹp, nhà mặt phố, trung tâm Ba Đình. Khu vực hiểm nhà bán.,+ Via hè...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Trì, giá 24,3 tỷ

      24.3 tỷ 180 m2 135 triệu/m2
      Chính chử cần bán nhà mặt phố Vũ Lăng, sát ngay cạnh căn hộ chung cư Tecco Thanh Trì.+ Vị trí: Mặt đường lớn, sát căn hộ chung cư nên KD rất tôt.+...
      Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 77 m2 tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 33 tỷ

      33 tỷ 77 m2 428,58 triệu/m2
      + Nhà mặt phố Nghĩa Tân 1 mặt phố 1 mặt ngõ sau ô tô tránh KD tấp nập kết nối các tuyến phố khu vực nhà cho thuê hay mặt bằng KD cung không đủ cầu, vị trí...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán liên kế mặt phố Nguyễn Văn Lộc, Mỗ Lao, Hà Đông.67.5  mét vuông x 4,5 tầng.đầy đủ nội thất.Mặt phố KD.Giá: 20,5 tỉ.liên lạc:...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đình Thôn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 130 m2
      Chính chủ cần bán ngay toà nhà mặt phố Đình Thôn, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, TP HN.DT 130m2 x 9 tầng, bìa đỏ đẹp, pháp lí sạch, giao dịch ngay.- Vị...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 42 m2 369,05 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 tầng 1 Tum tại khu phân lô ô bàn cờ phố Nguyễn Chánh thông Tú Mỡ, khu vực KD cà phê, hàng ăn và spa, tập trung nhiều dân văn phòng lên...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 70 m2 tại Xã Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 70 m2 235,72 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà mặt phố số 76 Phú Đô, Q. Nam Từ Liềm thành phố Hà NộiDT: 70m2MT: 5.2mNhà xây 8 tầng 1 hầm thang máyThiết kế 1 2 3 thông sàn đang...
      Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 129 m2 tại đường Ven Hồ - Yên Phụ - Tây Hồ, giá 48 tỷ

      48 tỷ 129 m2 372,1 triệu/m2
      Nhà mặt phố Vệ Hồ 129 mét vuông - 4 tầng - MT 5.5m - Vỉa hè rộng - Giá 48 tỉ. 0986 986 ***.Cực kỳ hiếm - mặt phố view Hồ Tây thơ mộng - vỉa hè - oto...
      Đường Ven Hồ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội
      H
      Phạm Thị Xuân Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Đăng Ninh - Hà Cầu - Hà Đông, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 52 m2 165,39 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, mặt phố KD sầm uất.DT 52 mét vuông.chính chủ hiền hòa, có tuổi nên bán gấp về ở cùng con cháu.Sổ phân lô vuông đẹp.L/H Tùng BDDS 0886...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 50 m2 tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt tiền Nguyễn Hoàng - Phố Dương Khuê 50m2 x 6 tầng thông sàn thang máy giá 12.5 tỉ.Nhà xây mới thiết kế theo phong cách...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2 tại Đường Hồ Đắc Di - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,4 tỷ

      15.4 tỷ 55 m2 280 triệu/m2
      Bán nhà Hồ Đắc Di, Đống Đa, 5 tầng, Doanh thu 60 tr/ tháng+ Nhà mặt phố Hồ Đắc Di, P. Nam Đồng Q. Đống Đa, + Nhà xây từ tầng 2 60m2, 5 tầng, 3 thoáng, dòng...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 230 m2 tại Phố Bà Triệu - Hai Bà Trưng, giá 140 tỷ

      140 tỷ 230 m2 608,7 triệu/m2
      cực hiếm MP Bà tr giấy phép xây dựng 8 tầng, 2 hầm, 230 mét vuông, vuông đẹp nở hậu, KD đỉnh, vip, giá 140 tỉ.Mô tả:- Vị trí: Con phố Bà tr là con...
      Phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 63 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 63 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà Tòa nhà cực đẹp phố Doãn Cầu Giấy 63 mét vuông x 7 tầng thang máy, oto, KD vip.Vị trí cực đẹp, thông các tuyến phố lớn+ Xung quanh là tổ hợp...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 9 tầng, 110 m2 tại Phố Linh Lang - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 48 tỷ

      48 tỷ 110 m2 436,37 triệu/m2
      Nhà hàng + apartment 9 tầng thang máy mặt phố Linh Lang - phố Nhật Bản, Ba Đình - lô góc 1 mặt phố, 1 mặt ngõ - dòng tiền 130tr/tháng - 1 nhà hàng 4 tầng +...
      Phố Linh Lang, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 61 m2 150,82 triệu/m2
      Bán phân lô C13 - Lữ Đoàn 26 Định Công Hạ.- Đón đầu QH, oto chạy vòng qua nhà, vỉa hè đá bóng.- DT hơn 60 mét vuông thiết kế 5 tầng đầy đủ công năng.-...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 116 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Việt Hưng - Long Biên, giá 22,6 tỷ

      22.6 tỷ 116 m2 194,83 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mặt phố Ngô Gia Tự, Long Biên, đoạn đẹp nhất phố, dòng tiền khủng.- DT 116 mét vuông x 5 tầng chào 22.6 tỉ thỏa thuận mạnh.- hotline...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 75 m2 189,34 triệu/m2
      Nhà mặt phố Doãn Kế Thiện - vỉa hè - KD sầm uất ngày đêm.- Chính chủ bán nhà mặt phố Doãn Kế Thiện, DT 75 mét vuông MT 4.5m, giá hơn 14 tỉ.- Nhà nằm...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!