Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 35 tỷ

      35 tỷ 90 m2 388,89 triệu/m2
      Bán nhà TP Hà Nội mặt phố Hào nam 90  mét vuông X 7 tầng. MT 7m. Có 9 phòng, 5 vệ sinh, thang máy, bìa đỏ chính chủ. Khu trung Tâm Cát Linh Vp...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 9 tầng, 711 m2 tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 61 tỷ

      61 tỷ 711 m2 85,8 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG hotel - HUYỆN ĐÔNG ANH.+ Nằm trên trục đường VÕ VĂN KIỆT -  THĂNG LONG ĐI NỘI BÀI - GẦN NÚT GIAO CẦU VƯỢT NAM HỒNG - ĐÔNG ANH.- DT Trên sổ...
      Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 86 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 86 m2 302,33 triệu/m2
      VIP NHẤT LONG BIÊN - 3 oto TRÁNH - THANG MÁY - VÌA HÈ - KD ĐỈNH,🌾 Vị Trí: Phố Nguyễn Sơn Long BiênMô tả:,DT : 86m, 6 tầng, MT siêu đẹp💰 Giá : 26 tỉ + Cả...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Lâm - Long Biên, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 49 m2 200 triệu/m2
      + Vị trí trí nhà mặt phố Hoa Lâm, trung tâm khu vực Việt Hưng, gần trung tâm hành chính Q., Vincom Riverside, TTTM Big C. Vị trí kính doanh, văn phòng, vừa...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 176 m2, mặt tiền 7m tại Phố Quảng Khánh - Tây Hồ, giá 95 tỷ

      95 tỷ 176 m2 539,78 triệu/m2
      Mặt phố Quảng Khánh trung tâm Q. Tây Hồ.- MT cực đỉnh. Vài bước chân ra tới Hồ Tây.- View hồ Tây lộng gió.- Nhà vừa KD vừa ở rất đẹp.- Nhà 4 tầng với đầy đủ...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 16 tỷ

      16 tỷ 40 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Âu Cơ-P. Nhật Tân- Tây Hồ-TP Hà Nội, DT bìa đỏ 40m2x6.5T.Thửa đất có thông số cụ thể: - MT 6m, hậu 6m. - Lô góc Đông ...
      Đường Âu Cơ, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 11m tại Phố Thợ Nhuộm - Hoàn Kiếm, giá 415 tỷ

      415 tỷ 0 m2
      sang nhượng tòa building đẹp nguy nga 2 mặt phố tại trung tâm Q. Hoàn Kiếm Thủ đô Hà Nội.1. Vị trí: Mặt phố Thợ Nhuộm, phố Quang Trung - P. Trần Hưng...
      Phố Thợ Nhuộm, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 34 tỷ

      34 tỷ 85 m2 400 triệu/m2
      + Bán tòa nhà văn phòng mặt phố Thượng Đình, Q. Thanh Xuân vị trí đắc địa kết nối các phố Nguyễn Trãi, Trường Chinh Vành đai 2, vành đai 2.5, đường Tôn Thất...
      Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 380 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 320 tỷ

      320 tỷ 380 m2 842,11 triệu/m2
      TÒA VĂN PHÒNG ĐẸP LỘNG LẪY TRUNG TÂM Q. CẦU GIẤY KD SẦM UẤT - pháp lí SẠCH GIAO DỊCH NGAY. Thiết kế hiện đại, thiết bị phòng cháy chữa cháy đầy đủ- Tòa...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 68 m2 241,18 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nhà mặt phố 3 mặt thoáng tại phố Ngô Xuân Quảng thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí mặt phố là trung tâm của trung tâm...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 80 m2, hướng Tây - Nam tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 80 m2 431,25 triệu/m2
      DT 80m2, MT rộng 3,7m. Nhà hai lối đi, mặt phố và mặt ngõ. bìa đỏ chính chủ, nhà đang cho thuê shop. hotline chính chủ: 0817 715 ***
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 125 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 38 tỷ

      38 tỷ 125 m2 304 triệu/m2
      Minh Khai 125 mét vuông đất. MT 21m. Giá 38 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả:Siêu phẩm mặt phố - MT bao la - chia lô 2 toà vp - lô góc - vỉa hè rộng.miếng đất...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 123 m2, mặt tiền 9m tại Phố Quảng Khánh - Tây Hồ, giá 105 tỷ

      105 tỷ 123 m2 853,66 triệu/m2
      Nhà thiết kế hiện đại nội thất đẳng cấp.- View hồ Tây tr đô. Không gian sống đẳng cấp.- Nhà thiết kế 5 tầng có vỉa hè rộng để 3 ô tô.- MT 9m. Vừa ở vừa KD...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 280 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hai Bà Trưng - Hoàn Kiếm, giá 222 tỷ

      222 tỷ 280 m2 792,86 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hai Bà Trưng, Q. Hoàn Kiếm 280 mét vuông, MT 9.3m.Vị trí cực VIP Hoàn Kiếm, KD sầm uất, phố lớn vỉa hè rộng oto 2 chiều dừng đỗ...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 60 m2 290 triệu/m2
      BÁN NHÀ - MẶT PHỐ - PHÁO ĐÀI LẮNG - ĐỐNG ĐA - 1 MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ - KD CỰC KỲ SẦM UẤT - VĂN PHÒNG - Pháo Đài Láng 60m, 5 tầng, MT 4m, 17.4 tỉ Đống Đa -...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Khương Thượng - Đống Đa, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 35 m2 254,29 triệu/m2
      Vị trí ĐẸP NHẤT PHỐ KHƯƠNG THƯỢNG, thông các đường LỚN Tây Sơn, Chùa Bộc, Trường Chinh... oto QUA, dừng đỗ. Lô Góc, 2 THOÁNG: 1 MẶT PHỐ LỚN, 1 MẶT NGÕ.Khu...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 7m tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,53 tỷ

      4.53 tỷ 47 m2 96,39 triệu/m2
      - Giao thông thuận tiện đi vành đai 3.5, QL 32, Mỹ Đình, Tây Hồ, Cầu Giấy- Vị trí siêu đẹp, gần ngay nhà là Trường Học Cấp 1.2.3 Di Trạch - Lợi thế nhà xây...
      Đường Văn Minh, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 28 m2 146,43 triệu/m2
      Mặt phố - Nguyễn Văn Linh - Long Biên - KD bất chấp - ô tô vào nhà - vỉa hè rộng - sổ nở hậu.- DT: 28 mét vuông x 4T - MT: 3,6m - giá: 4,1 tỉ (còn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!