Thông tin mô tả
Cần bán nhà đẹp đang cho thuê
- Vị trí trung tâm tập trung nhiều quán
-
-
-
Giá: 26,5 Tỷ
Diện tích: 178 m2
Giá/m2: 148,88 Triệu/m2
659252
Mua bán
Cần bán nhà đẹp đang cho thuê
- Vị trí trung tâm tập trung nhiều quán
-
-
-
Trần Danh Tuyên
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2