Thông tin mô tả
+ Nằm trên 1 trong những tuyến đường hot của biển Mỹ Khê, cách biển chỉ vài bước chân, là khu vip toàn villa, apartment đẹp và
+
+
+ Giá: Chỉ 32
+
Giá: 32 Tỷ
Diện tích: 411 m2
Giá/m2: 77,86 Triệu/m2
660308
Mua bán
+
+
+ Giá: Chỉ 32
+
Trần Hòa
Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
3,877 tỷ
68 m2
Ngã tư Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
2,632 tỷ
53 m2
Đường Hoàng Minh Thắng, Khu đô thị FPT City, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
2,53 tỷ
48 m2
Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
3,85 tỷ
68 m2