Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Chính chủ đang ở chịu không nổi nhiệt NH cuối năm cần gả gấp ngôi nhà tâm huyết đường An Cư của 2 vợ chồng còn rất mới chưa ở đc bao lâu. Vị trí nhà sát...
      Đường An Cư, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 68 m2 233,83 triệu/m2
      bán nhanh MT KD Luỹ Bán Bích Tân Phú.Gần nút giao Hoà Bình, gần ngã ba không dính con lươn KD và cho thuê tốt.DT: 4x17,5m, CN 68m2.Xây 3 tầng còn mới, sân...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 m2, mặt tiền 33m, hướng Bắc tại Đường 13 - Tân Kiểng - Quận 7, giá 140 tỷ

      140 tỷ 1 m2 140000 triệu/m2
      Bán đất đường Số 11 và 13 P. Tân Kiểng Q7, vị trí tiếp giáp 2 MT đường trước và sau - DT: Ngang 33m x dài 38m, hiện trạng là 1260m đất. DT phù hợp quy hoạch...
      Đường 13, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 251 m2, mặt tiền 6m tại Phường Dĩ An - Dĩ An, giá 10,95 tỷ

      10.95 tỷ 251 m2 43,63 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố giá ngộp.DT: 6,8 x 37 = 251m2: 8 phòng trọ và 1 kiot. Thu nhập ổn định 28tr/tháng và phù hợp đầu tư lâu dài.KDC sầm uất, gần chợ,...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 100 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      sang nhượng một số TS cắt lỗ - có dòng tiền hàng tháng.mở bán ngôi nhà vị trí cực đẹp trung tâm và bên biển đều đang có dòng tiền doanh thu hàng tháng:1....
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Trưng Nữ Vương - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí đắc địa, đường rộng thông thoáng sầm uất, KD buôn bán tấp nập.Các tiện ích quanh bán kính 500m: trường Tiểu học, cấp 2, chợ, BV quốc tế Vinmec, sân...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Huy Bích - Sơn Trà, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      MT Bùi Huy Bích đường 5.5m vỉa hè 3m - siêu phẩm 2.5 tầng mê đúc - phố Sơn Trà - chỉ 3.1 tỉ.- Vị trí nhà phố Bùi Huy Bích. Cách sông Hàn 500m. Cách biển...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 800 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 800 m2 75 triệu/m2
      Cần bán 800m2 đất gồm có 9 phòng trọ và 2 mặt bằng KD MT đường Nguyễn Thị Định, Q. 2.Thổ cư 642m2.Ngang 30m.Đang có dòng tiền 50 tr/tháng.MT đường 60m.Ai có...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thanh Nghị, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 81 m2 151,86 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà 4 tầng MT Lê Thanh Nghị - đoạn gần Phan Đăng Lưu - đối diện 3 trường học đông đúc cư dân - KD sầm uất - mở cửa ra có tiền - giá 12,3 tỉ.Mô...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường An Cư 7 - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà 3 tầng, mới đẹp, MT đường 5,5m Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng.Nhà 3 tầng, DT 80m2, 3 mặt thoáng, sát lô góc, có 3 phòng ngủ, 3...
      Đường An Cư 7, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2 tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 75 m2 55,34 triệu/m2
      Sập hầm! MT 5m5 Cao Xuân Huy, Hải Châu, 75 mét vuông vuông vắn, mới vào ở luôn, giá chỉ 4,15 tỉ.Chủ rất thiện chí bán nhà phố đường 15m5 giá bằng...
      Đường Cao Xuân Huy, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 106 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lạch Tray - Ngô Quyền, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 106 m2 165,1 triệu/m2
      Nhà mặt đường Lạch Tray, Ngô Quyền, Hải Phòng - vị trí siêu đẹp để KD buôn bán ra dòng tiền.DT: 106,6 mét vuông - Hướng: hướng Đông Bắc.Nhà xây 4...
      Phố Lạch Tray, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Bính - Hồng Bàng, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 40 m2 64,5 triệu/m2
      - Nhà cực đẹp, móng cọc khoan nhồi kiên cố chắc chắn, Đông Bắc, nằm trong khu phân lô đồng bộ, đường thông thoáng 11m, oto tránh nhau thoải mái, đi 3 ph ra...
      Đường Cầu Bính, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 172 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Huyện Thủ Thừa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 172 m2 12,8 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp nhà c4 MT thị trấn Thủ Thừa.- DT: 172  mét vuông (3,8x47).- Giá: 2,2 tỉ TL.- Đất ở đô thị MT đường Trương Công Định dễ dàng buôn...
      Đường Trương Công Định, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      Duy nhất siêu phẩm 1 ngôi nhà phố tại Eco Village, giá chỉ 6,7 tỉ view sông.- Vị trí: Trung tâm KĐT với 2 MT.- DT đất: 70 mét vuông (5mx14m).- diện ...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 220 m2 tại Phố Lạch Tray - Đằng Giang - Ngô Quyền, giá 50 tỷ

      50 tỷ 220 m2 227,28 triệu/m2
      Thông số:- DT 220 mét vuông.- MT 9m.- Vỉa hè rộng 6,5m.- Giá: 50 tỉ.Cam kết: bất động sản thật đang mở bán.Phan Hiếu bất động sản 0901 581 *** -...
      Phố Lạch Tray, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 312 m2 tại Đường Lê Lợi - Hưng Long - Phan Thiết, thỏa thuận

      Thỏa thuận 312 m2
      Bán hotel MT đường Lê Lợi.- DT: 312m2.- DT sàn: 1400m2.- Xây dựng dựng sẵn có 45 phòng.- Có view biển.bìa đỏ chính chủ.Giá 3x tỉ.SLand Holding. C4.16 Ocean...
      Đường Lê Lợi, Phường Hưng Long, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - An Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 54 m2
      Đẹp rẻ thì em chưa kịp nghĩ. Bán vội - mua nhanh thì có nó trong tay.Gia chủ đang cần tiền làm ăn - giá gì cũng bán.Một ngôi nhà có đủ các tiêu chí siêu...