Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.896 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngũ Hành Sơn - Ngũ Hành Sơn, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 65 m2 115,39 triệu/m2
      Nợ NH nhiều, giờ cần bán để trả nợ trước Tết. Gia đình bán ngay nhà mặt phố Ngũ Hành Sơn, phố rộng 40 mét, KD gì cũng tốt.+ Sổ 65m2, ngang 6 mét, nhà 3...
      Đường Ngũ Hành Sơn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Châu Thị Vĩnh Tế - Ngũ Hành Sơn, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 130 m2 106,93 triệu/m2
      Rẻ nhất mặt phố châu thị vĩnh tế - nhà 5 tầng sở hữu 2 mặt thoáng - dt đất 130 mét vuông - Ngang 5m.- Tầng 1 thông sàn KD đồ ăn uống.- Tầng 2 trở lên...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 100 m2 209 triệu/m2
      sang nhượng toà thương mại 7 tầng MT đường Trần Hưng Đạo vị trí siêu vip.Đối diện toà căn hộ chung cư Monarchy, không có vị trí thứ 2.DT: 100 mét ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tố Hữu - Hải Châu, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng căn hộ góc Tố Hữu - Ca Văn Thỉnh, Q. Hải Châu, trung tâm TP.Vị trí đắc địa: MT thuận tiện KD.Đối diện 2 trường đại học lớn Kiến Trúc và...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 208 - An Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 2 tầng x 80m2 Tràng Duệ - An Dương - Hải Phòng.Mặt đường 208.Vị trí: Nằm giữa 2 khu đại công nghiệp tại Hải Phòng là LG. An...
      Đường 208, Xã Hồng Phong, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Mai Hắc Đế - Sơn Trà, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà đường Mai Hắc Đế, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT: 102.6m2. Hướng Tây nhìn về Sông Hàn. Đường 10m5, vỉa hè 5m.- Nhà 3 tầng, 4 PN, 4...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thanh Nghị, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 81 m2 141,98 triệu/m2
      Nhà đất MT Lê Thanh Nghị - phố KD sầm uất nhất Hòa Cường.- 81m2 x 3 mê mới giá 11ty5 hướng tây.- 70m2 x 3 tầng cũ 9ty5 hướng tây.- 70m2 x 4 tầng mới 12ty5...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 220 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Liên Chiểu, giá 16 tỷ

      16 tỷ 220 m2 72,73 triệu/m2
      + Thiết kế: Nhà 2 tầng 2 MT trước sau. Mặt trước là MT Tôn Đức Thắng, mặt sau ngang hơn 12m kiệt thông thông ra chợ Hoà Khánh vô cùng thoáng mát.+ Vị trí:...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Sơn Trà, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm toà căn hộ chung cư cần bán ngay để định cư nước ngoài.Toà nhà cao 6 tầng rộng 196,6m2 góc đường 10m5, lề 6m giao với đường 7m5.Gần bãi tắm...
      Đường Chính Hữu, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Rất thích hợp cho những ai đầu tư + cho thuê hoặc vào ở luôn.Nhà 3 tầng thuộc dãy nhà phố thương mại Infinity cư dân đã ở đông.Nhà hoàn thiện ngoại nội ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trại Lẻ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 44 m2 79,55 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng độc lập Trại Lẻ, oto đỗ cửa, giá chỉ hơn 3 tỉ, buôn bán KD thuận tiện.Chỉ việc dọn tới ở đón tết.- DT: 44 mét vuông.- Hướng: Tây tứ...
      Đường Trại Lẻ, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ An 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      ngôi nhà phố đường Mỹ An 12 sát sông Hàn thuộc P. Mỹ An, nhà 1 tầng thiết kế có 1 phòng khách rộng, 1 PN, 1 bếp, 1 vệ sinh.Nhà có DT đất 100 mét ...
      Đường Mỹ An 12, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 138 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phước Nguyên - Thanh Khê, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 138 m2 38,34 triệu/m2
      🔥 Bán Nhà 3 Tầng 3 Mê. MT Nguyễn Phước Nguyên - Đường 7m5 - Thanh Khê. Nhà chính Chủ Xây Ở Nên Xây Full Tường 20. Nhà đc Oplatic Gạch Toàn Bộ. DT:...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Ngọc Huệ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      ngôi nhà 3 tầng MT Huỳnh Ngọc Huệ đoạn KD DT đất 100 mét vuông, diện tích sử dụng 310m ngang 5m4 nở hậu đang cho thuê tháng 20 tr, vị trí KD buôn bán.
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Võ Trường Toản - Ninh Kiều, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 0 m2
      Nhà tại KDC đông đúc, 2 mặt (mặt trước và bên hông) xe ra vào thuận tiện, thích hợp KD, mở văn phòng.Vị trí gần trường cấp 1 Võ Trường Toản, ĐH Kỹ Thuật...
      Đường Võ Trường Toản, Phường An Hòa, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 55 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường 4 - Vũng Tàu, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      Bán căn nhà phố P4, Vũng Tàu.Nhà 1 trệt 1 lầu 3 p. Ngủ, phòng khách. oto vào nhà.DT: 55 mét vuông thổ cư toàn bộ.Thuận tiện mua bán KD đa ngành...
      Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thoại Ngọc Hầu, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Bắc Vĩnh Hải.Đường Thoại Ngọc Hầu - Vĩnh Hoà - Nha Trang.- DT: 100 mét vuông. Ngang 5m.- DT sàn hoàn công: 275 mét ...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 11 tầng, 600 m2 tại Huyện Tam Đảo - Vĩnh Phúc, giá 115 tỷ

      115 tỷ 600 m2 191,67 triệu/m2
      Siêu phẩm hotel 3 sao khu nghỉ dưỡng Tam Đảo - view công viên - trung tâm Tam Đảo.- hotel tiêu chuẩn 3 sao, đẹp nhất năm 2015.- DT sổ 551 mét vuông,...
      Thị trấn Tam Đảo, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!